Wajue 'GUEVEDOCES', watoto wanaozaliwa bila JINSIA hadi wanapofika umri wa kubarehe


MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,691
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,691 280
bienthanhbetrai-7f5be.jpg

Unaweza kudhani nmiujiza lakini ni kawaida. Pale unapopata mototo unamuona ni wa kike, unaanza kumlea na anapofikia umri wa miaka kumi na mbili unashangaa TESTIS zinaanza kutokeza na UUME unaanza kuchomoza kwa mbali. Nii ndio dunia.

Hii ni hali inatokea mara chache sana lakini kulingana na BBC Magazine hii hali hutokea sana nchi ya Dominika.

SABABU
Mtoto anapokuwa akikua tumboni, Homoni inayohusika na kukuza viungo hivi vya uzazi inapofeli mtoto akiwa tumboni na kusababisha mtoto kuzaliwa kama wa kike baadae atakuja kuwa dume kutokana na ongezeko la Homoni hizi wakati wa kubarehe.

Hali kama hii imetokea watu baadhi ya nchi kama Misri, Papua New Guinea, Mara nyingi watoto hawa hulelewa kama wasichana hadi pale wazazi wanaposhangaa anabadili jinsia ukubwani.


Dunia ina mengi.
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,945
Likes
2,413
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,945 2,413 280
nasubiria michango ya wanaoamini kuwa ushoga umetoka ulaya na marekani, mleta mada kazungumzia kilema kimoja tu cha jinsia, kuna wenye "homoni" za kike huku ni wanaume, wenye za kiume huku ni wanawake na wengine wanajinsia mbili........sitetei ushoga hasa wa kuendekeza njaa, ila kuna vilema vingi hapa duniani.
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,691
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,691 280
nasubiria michango ya wanaoamini kuwa ushoga umetoka ulaya na marekani, mleta mada kazungumzia kilema kimoja tu cha jinsia, kuna wenye "homoni" za kike huku ni wanaume, wenye za kiume huku ni wanawake na wengine wanajinsia mbili........sitetei ushoga hasa wa kuendekeza njaa, ila kuna vilema vingi hapa duniani.
mkuu ulemavu huu hauna uhusiano wowote na ushoga.
Ushoga ni tabia, Na hakuna uhusiano wowote.
Hapa Mtoto anakuwa ni mwanaume lakini viungo vya uzazi havipo kwa sababu ya matatizo ya ukuaji, wazazi kuwa kutokuelewa wanadhani ni mwanamke lakin umri wa barehe homoni zikiongezeka Viungo vyake vinatokea.

Hakuna excuse yoyote ya Mtu kuwa shoga, Ni propaganda za wazungu. Why today na sio zamani.
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,251
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,251 280
hivi na hii kitu "shemale" ni kweli ipo
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,945
Likes
2,413
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,945 2,413 280
mkuu ulemavu huu hauna uhusiano wowote na ushoga.
Ushoga ni tabia, Na hakuna uhusiano wowote.
Hapa Mtoto anakuwa ni mwanaume lakini viungo vya uzazi havipo kwa sababu ya matatizo ya ukuaji, wazazi kuwa kutokuelewa wanadhani ni mwanamke lakin umri wa barehe homoni zikiongezeka Viungo vyake vinatokea.

Hakuna excuse yoyote ya Mtu kuwa shoga, Ni propaganda za wazungu. Why today na sio zamani.
Zamani bila kuwepo urahisi wa kupata habari ungejuaje wingi wa hawa watu.
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,945
Likes
2,413
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,945 2,413 280
hivi na hii kitu "shemale" ni kweli ipo
Nimefanya kazi kama mkunga kwa miaka 13 sasa, nimeshuhudia watoto wachanga wanaozaliwa na jinsia mbili 2, sijuhi wanaozaliwa huko vijijini maana kwa Afrika watoto wengi wanazaliwa majumbani, pia kumbuka viungo vya uzazi ni suala sensitive kujadiliwa hadharani kwa mila na desturi zetu hivyo naamini hao watoto walifichwa hadi kuwa watu wazima(bila kupatiwa tiba)
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,251
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,251 280
Nimefanya kazi kama mkunga kwa miaka 13 sasa, nimeshuhudia watoto wachanga wanaozaliwa na jinsia mbili 2, sijuhi wanaozaliwa huko vijijini maana kwa Afrika watoto wengi wanazaliwa majumbani, pia kumbuka viungo vya uzazi ni suala sensitive kujadiliwa hadharani kwa mila na desturi zetu hivyo naamini hao watoto walifichwa hadi kuwa watu wazima(bila kupatiwa tiba)
sasa jinsia mbili inakuwaje maana niliwahi kuangaalia porn nikaona bi dada mrembo ila ana machine me mwenyewe nasubiri sasa mkunga ndio dizaini ya jinsia mbili inakuwa hivyo au jinsia mbili anakuwa na kei na dyudyu
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Likes
599
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 599 280
Duh dunia ina mengi.

Kwahiyohuko ni mwendo wa vibamia kwa staili hii.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,895
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,895 280
nasubiria michango ya wanaoamini kuwa ushoga umetoka ulaya na marekani, mleta mada kazungumzia kilema kimoja tu cha jinsia, kuna wenye "homoni" za kike huku ni wanaume, wenye za kiume huku ni wanawake na wengine wanajinsia mbili........sitetei ushoga hasa wa kuendekeza njaa, ila kuna vilema vingi hapa duniani.
teheteh...Their Minds are already made up, don't confuse them with facts"
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,895
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,895 280
sasa jinsia mbili inakuwaje maana niliwahi kuangaalia porn nikaona bi dada mrembo ila ana machine me mwenyewe nasubiri sasa mkunga ndio dizaini ya jinsia mbili inakuwa hivyo au jinsia mbili anakuwa na kei na dyudyu
...she was not a female with dick....just a man with boobs..:D:D
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,251
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,251 280
...she was not a female with dick....just a man with boobs..:D:D
hivi wapo duniani hawa viumbe au sanaa tu maana kwenye mingo ukakutanana nae hukawii rinda likanyooshwa
 
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
2,625
Likes
2,851
Points
280
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
2,625 2,851 280
Aisee mie nikajua mambo ya mazingaombwe
Maana kuna kisa nilikisikia kimetikea huko dodoma mwanamke aliolewa na kuzaa kabisa watoto ila kuna siku kakaa na mmewe chumban ghafla akabadilika na jinsia ya kiume ikatokea yaani yule mwanamama alirudi kwao baada ya hali ile nikashindwa kufuatilia ilikuwaje ingawa kwangu niliona kama kiini macho
 

Forum statistics

Threads 1,237,008
Members 475,398
Posts 29,275,642