Wajibu wa mabalozi wetu nje ya nchi umebadilika? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajibu wa mabalozi wetu nje ya nchi umebadilika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,049
    Trophy Points: 280
    Mabalozi wetu sasa wamekuwa makuwadi wa wezi wa pesa zetu. Wao ndio wanafanya arrangements za mabenki. Badala ya mabalozi kuwa walinzi wa mali zetu wao wamekuwa ndio mawakala wa wezi wetu, inasikitisha sana.
    Roho ya uzalendo haipo tena..
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka nchi isha uzwa hii, kama kiranja mkuu, hawezi hata kuongoza "paredi"
    unadhani hao mamonitor wataweza kuwa na adabu?
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwisha Tanzania. Kwisha. Imebaki maiti.
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mabalozi..? Maswaiba wake.
     
Loading...