Uchaguzi 2020 Waitara: Nimeisambaratisha CHADEMA Ukonga, sasa nahamia Tarime Vijijini

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
34,943
2,000
Kama Mwanza walimkosa kosa kipigo, Tarime watamkamua kinyesi kabisa.

 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
741
1,000
Naibu Waziri wa TAMISEMI Mwita Waitara, amesema kuwa mpaka sasa hivi amekwishamaliza kazi kubwa ndani ya Jiji la Dar es Salaam ya kukisambaratisha Chama cha CHADEMA, na kwa sasa ameweka wazi kwa mara nyingine kuwa atakwenda kugombea ubunge katika jimbo la Tarime Vijijini mkoani Mara kupitia chama hicho.

Waitara amesisitiza kuwa haondoki Ukonga kwa sababu anamkimbia mtu, bali amekamilisha kazi ya kukisambaratisha Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), hivyo anakwenda Tarime Vijijini ambako ndipo anapotokea, kufanya kazi hiyo.

“Wala hakuna mtu ninayemkimbia, jimbo langu [Ukonga] lipo salama ndani na nje ya chama. Nimeshafanya kazi ya kuwasambaratisha CHADEMA hapa wameshapoteana. Walikuwa na Meya wa Jiji, hayupo, walikuwa na Meya Ilala, hayupo, walikuwa na Meya wa Ubungo, hayupo. Nishamaliza kazi Dar es Salaam, naenda kukamilisha kazi sehemu nyingine,” amesema Waitara.

Kiongozi huyo ambaye alihamia CCM akitokea CHADEMA Julai 2018 amesema kuwa Julai 14 mwaka huu atachukua fomu ya kuomba kuteuliwa kugombea ubunge Jimbo la Tarime Vijijini, na kwamba suala hilo sio siri.
Na kwa taarifa yenu tutalihami tena Jimbo la Ukonga....
Wana ukonga hututoi CCM...
BRAVOO HAPA KAZI TU!!
 

Babu la Bara

JF-Expert Member
May 24, 2017
396
500
Uimara wa Heche mnajifurahiasha tuu, hata kupata wenyekiti wa kanda ya Serengeti hakuweza kupata, alipigwa chini na mdada. Kama angekuwa maarufu kiasi hicho mnachosema asinge pigwa chini katika nafasi ya Uenyekiti wa kanda ya Serengeti, hicho kitu kisingetokea. amkeni amkeni.
Nina wasiwasi wako na uelewa wako. Mimi huwa sina chama na si shabikii ujinga. Nimesema alichokifanya waitara ni kuwanyima fursa wananchi kwa kuaribu au kutengeneza mazingira ya wawakilishi wa wananchi ambao wanatokea upinzani kushindwa kufanyakazi. Na hilo kajinasibu yeye mwenyewe. Kimuonekano atasema kawakomoa wapinzani ila kiuhalisia katukomoa wananchi. Hata wanao mkwamisha magu nao akili zao ni kama za Waitara tu coz wanatukoa wananchi wote. Kwa akili zako, kama kuna mradi wa maji katika sehemu ya upinzani then Waitara anaukwamisha, unahisi kamkomoa kiongozi au akina mama wenzio wanao amka usiku kutafuta maji?
Amka wewe, acha ushabiki maandazi, simama kama mtanzania na sio kama cdm au ccm. Hizo akili zenu za uchama, zitabomoa hii nchi.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
32,441
2,000
Nina wasiwasi wako na uelewa wako. Mimi huwa sina chama na si shabikii ujinga. Nimesema alichokifanya waitara ni kuwanyima fursa wananchi kwa kuaribu au kutengeneza mazingira ya wawakilishi wa wananchi ambao wanatokea upinzani kushindwa kufanyakazi. Na hilo kajinasibu yeye mwenyewe. Kimuonekano atasema kawakomoa wapinzani ila kiuhalisia katukomoa wananchi. Hata wanao mkwamisha magu nao akili zao ni kama za Waitara tu coz wanatukoa wananchi wote. Kwa akili zako, kama kuna mradi wa maji katika sehemu ya upinzani then Waitara anaukwamisha, unahisi kamkomoa kiongozi au akina mama wenzio wanao amka usiku kutafuta maji?
Amka wewe, acha ushabiki maandazi, simama kama mtanzania na sio kama cdm au ccm. Hizo akili zenu za uchama, zitabomoa hii nchi.
Upo sahihi Waitara ni mtu mbaya sana anatumia madaraka vibaya kukomoa wananchi
 

Gerald .M Magembe

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
213
250
Nina wasiwasi wako na uelewa wako. Mimi huwa sina chama na si shabikii ujinga. Nimesema alichokifanya waitara ni kuwanyima fursa wananchi kwa kuaribu au kutengeneza mazingira ya wawakilishi wa wananchi ambao wanatokea upinzani kushindwa kufanyakazi. Na hilo kajinasibu yeye mwenyewe. Kimuonekano atasema kawakomoa wapinzani ila kiuhalisia katukomoa wananchi. Hata wanao mkwamisha magu nao akili zao ni kama za Waitara tu coz wanatukoa wananchi wote. Kwa akili zako, kama kuna mradi wa maji katika sehemu ya upinzani then Waitara anaukwamisha, unahisi kamkomoa kiongozi au akina mama wenzio wanao amka usiku kutafuta maji?
Amka wewe, acha ushabiki maandazi, simama kama mtanzania na sio kama cdm au ccm. Hizo akili zenu za uchama, zitabomoa hii nchi.
Babu la Bara nadhani unaupungufu wa muono, hasa kuhusu michango ya wenzako.

Hapa tumezungumzia hali ya kisiasa na uelekeo kwa uchaguzi wa Ubunge Tarime Vijijini. Na michango yangu ilijikita hapo.

Suala la kutoona umuhimu wa maendeleo sehemu husika kwa kuzingatia chama hilo silizungumzii na mimi nilivuka huko miaka mingi mnoo.

Nilichokuwa nasema na ninarudia ni kuwa safari hii Heche ana mtu wa kumshugulisha. Labda unajificha kivulini chini ya chama lakini suala la uchama lazima tukubali ni moja ya vitu muhimu kisiasa kwa wenye kuamini. Fuatilia vizuri koments zangu.
 

mr culture

Senior Member
Mar 23, 2019
108
250
Hicho ndo alitumwa na wananchi akifanye Ukonga,mijitu mingine sijui huwa inatumia nini kufikiri
 

Babu la Bara

JF-Expert Member
May 24, 2017
396
500
Babu la Bara nadhani unaupungufu wa muono, hasa kuhusu michango ya wenzako.

Hapa tumezungumzia hali ya kisiasa na uelekeo kwa uchaguzi wa Ubunge Tarime Vijijini. Na michango yangu ilijikita hapo.

Suala la kutoona umuhimu wa maendeleo sehemu husika kwa kuzingatia chama hilo silizungumzii na mimi nilivuka huko miaka mingi mnoo.

Nilichokuwa nasema na ninarudia ni kuwa safari hii Heche ana mtu wa kumshugulisha. Labda unajificha kivulini chini ya chama lakini suala la uchama lazima tukubali ni moja ya vitu muhimu kisiasa kwa wenye kuamini. Fuatilia vizuri koments zangu.
mimi ninachoamini wananchi wa tarime wanajua kile wanachohitaji na nani wa kuwatimizia, wao ndio waamuzi siwezi kukaa kwenye vichwa vyao. Wakimchangua yoyote ni sawa sababu ndio hitaji lao na kila chama kina hitajika kuheshimu maamuzi hayo. kama huyo unayesema ana kubarika sawa, haina shida. Siwezi kujiingiza katiaka malumbano ya ccm na cdm au waitara na wengine sababu sijajua hata sera za mwaka huu zipo vipi. Mi niwatakie kila la kheri wote wagombea na wapiga kura. Tz ni yetu haina haja ya kukwamishana sababu ya uchama, ukabila, ujuaji, au udini.
 

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Nov 19, 2017
2,435
2,000
Naibu Waziri wa TAMISEMI Mwita Waitara, amesema kuwa mpaka sasa hivi amekwishamaliza kazi kubwa ndani ya Jiji la Dar es Salaam ya kukisambaratisha Chama cha CHADEMA, na kwa sasa ameweka wazi kwa mara nyingine kuwa atakwenda kugombea ubunge katika jimbo la Tarime Vijijini mkoani Mara kupitia chama hicho.

Waitara amesisitiza kuwa haondoki Ukonga kwa sababu anamkimbia mtu, bali amekamilisha kazi ya kukisambaratisha Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), hivyo anakwenda Tarime Vijijini ambako ndipo anapotokea, kufanya kazi hiyo.

“Wala hakuna mtu ninayemkimbia, jimbo langu [Ukonga] lipo salama ndani na nje ya chama. Nimeshafanya kazi ya kuwasambaratisha CHADEMA hapa wameshapoteana. Walikuwa na Meya wa Jiji, hayupo, walikuwa na Meya Ilala, hayupo, walikuwa na Meya wa Ubungo, hayupo. Nishamaliza kazi Dar es Salaam, naenda kukamilisha kazi sehemu nyingine,” amesema Waitara.

Kiongozi huyo ambaye alihamia CCM akitokea CHADEMA Julai 2018 amesema kuwa Julai 14 mwaka huu atachukua fomu ya kuomba kuteuliwa kugombea ubunge Jimbo la Tarime Vijijini, na kwamba suala hilo sio siri.
Huyu mlevi ajiandae kupika gongo
 

Mzee Wa Republican

JF-Expert Member
Jul 20, 2013
650
250
Waitara amesisitiza kuwa haondoki Ukonga kwa sababu anamkimbia mtu, bali amekamilisha kazi ya kukisambaratisha Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), hivyo anakwenda Tarime Vijijini ambako ndipo anapotokea, kufanya kazi hiyo.
Mpuuzi kabisa. Badala ya kuwatumikia wananchi yeye anajinasibu kuisambaratisha CHADEMA? Pumbavu kabisa. Kumbe ndio maana hatuendelei
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom