Waitara: Mbowe namchukia sana, na apambane na hali yake


H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,359
Likes
1,169
Points
280
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,359 1,169 280
Tukumbushe kidogo lini Mbowe alitumiwa lugha ya matus? Angepona kweli?i
Mbowe hajawahi kutoa lugha za kuudhi,hajawahi kutukana matusi popote pale,hakuna kiongozi mwenye busara kama Mbowe!

Waitara ni mjinga sana huko alikoenda mbona MKULU kinara wa kutukana?
 
M

magia

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,614
Likes
777
Points
280
M

magia

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,614 777 280
Mbowe hajawahi kutoa lugha za kuudhi,hajawahi kutukana matusi popote pale,hakuna kiongozi mwenye busara kama Mbowe!

Waitara ni mjinga sana huko alikoenda mbona MKULU kinara wa kutukana?
Nilitaka kushangàa maana mimi sijawahi kumsifia akitukana sana sana nimesikia Lusinde akitukana na kukashifu Mbowe na yeye hajibu
 
M

Mohamed Bwembwera

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2018
Messages
216
Likes
116
Points
60
M

Mohamed Bwembwera

JF-Expert Member
Joined May 17, 2018
216 116 60
Vijana wa Chadema mkoje nyie, si majuzi tuu, waitara alikuwa kiboko ya ccm, kamanda, jasiri, mchapa kazi.

Mbona leo hamukumbakishia tusi. Sasa ni wakati mlikuwa wakweli
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,359
Likes
1,169
Points
280
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,359 1,169 280
Nilitaka kushangàa maana mimi sijawahi kumsifia akitukana sana sana nimesikia Lusinde akitukana na kukashifu Mbowe na yeye hajibu
Hapo sasa,

Huyu hana tofauti na Mwanaume aliyeachana na Demu/mpenzi wake,then baada ya kuachana akaanza kumdiss,oooooh kwanza ana maziwa makubwa,ooooooooh mara hajui kufanya mapenzi kitandani,ooooooh mara ni malaya,oooooh mvivu manenoooooooooo kibaooooooooooooooooo
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,359
Likes
1,169
Points
280
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,359 1,169 280
Vijana wa Chadema mkoje nyie, si majuzi tuu, waitara alikuwa kiboko ya ccm, kamanda, jasiri, mchapa kazi.

Mbona leo hamukumbakishia tusi. Sasa ni wakati mlikuwa wakweli

Kwa sababu ameuza utu wake kwa thamani ya pesa,

Amegengeuka...
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,237
Likes
30,503
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,237 30,503 280
saikolojia inasema mwanaume kumchukia mwanaume mwenzake ni chanjo mojawapo cha ushoga.
Eeh bwana eeh! Shoga mkurya? ha haha! Shoga huyo akirudi Tarime kusalimia lazima wam geche!
 
M

magia

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,614
Likes
777
Points
280
M

magia

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,614 777 280
Hapo sasa,

Huyu hana tofauti na Mwanaume aliyeachana na Demu/mpenzi wake,then baada ya kuachana akaanza kumdiss,oooooh kwanza ana maziwa makubwa,ooooooooh mara hajui kufanya mapenzi kitandani,ooooooh mara ni malaya,oooooh mvivu manenoooooooooo kibaooooooooooooooooo
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,740
Likes
1,229
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,740 1,229 280
Mbowe anagombea kupitia chama gani? Mwanaume unamchukia mwanaume mwenzio?
 

Forum statistics

Threads 1,235,629
Members 474,678
Posts 29,229,077