Waitara: Mbowe namchukia sana, na apambane na hali yake


Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,826
Likes
4,387
Points
280
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,826 4,387 280
Mgombea Ubunge wa Ukonga (CCM), Mwita Waitara amemtaka Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe apambane na hali yake.

Waitara aliyekuwa mbunge wa Ukonga, akiomba kura kwa wananchi wa Ukonga leo jioni Septemba 13, 2018 amemtuhumu Mbowe kwamba alikuwa akiwatumia viongozi akiwamo yeye (Waitara) kugombanisha na Serikali jambo lililofanya miradi ya jimbo hilo kukwama.

"Mbowe namchukia sana, watu wengi wamekosa miradi kwa matusi yake. Mbowe akitukana si Chadema imetukana," amesema Waitara.

Amesema miradi mingi kwenye jimbo hilo ilikwama kutokana na kutokuwapo na maelewano baina ya viongozi wa chama pamoja na Serikali.

"Daraja la Mzinga kulikuwa na shida sana nimeongea na CCM nimepiga kelele Bungeni na nimefanya lobbying lile daraja likajengwa lakini Mbowe anataka mimi hata kwenye uzinduzi nisiende. Nilimkatalia," amesema.
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,807
Likes
16,377
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,807 16,377 280
Hahahahaha mtu akiishiwa hoja bwana.sasa mbowe ndio nani hapo Ukonga? Wananchi wanataka kuskia utawafanyia nini eti unamchukia Mbowe kwahiyo sasa wanaukonga wafanyeje? Huyo jamaa sikudhani ni jinga kiasi hicho. Pigeni chini hilo jamaa
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,929
Likes
27,892
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,929 27,892 280
Mgombea Ubunge wa Ukonga (CCM), Mwita Waitara amemtaka Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe apambane na hali yake.


Waitara aliyekuwa mbunge wa Ukonga, akiomba kura kwa wananchi wa Ukonga leo jioni Septemba 13, 2018 amemtuhumu Mbowe kwamba alikuwa akiwatumia viongozi akiwamo yeye (Waitara) kugombanisha na Serikali jambo lililofanya miradi ya jimbo hilo kukwama.



"Mbowe namchukia sana, watu wengi wamekosa miradi kwa matusi yake. Mbowe akitukana si Chadema imetukana," amesema Waitara.



Amesema miradi mingi kwenye jimbo hilo ilikwama kutokana na kutokuwapo na maelewano baina ya viongozi wa chama pamoja na Serikali.



"Daraja la Mzinga kulikuwa na shida sana nimeongea na CCM nimepiga kelele Bungeni na nimefanya lobbying lile daraja likajengwa lakini Mbowe anataka mimi hata kwenye uzinduzi nisiende. Nilimkatalia," amesema.
Amelewa huyo maana ukitazama hilo bichwa utaamini
 
N

neema prosper

Senior Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
120
Likes
67
Points
45
N

neema prosper

Senior Member
Joined Nov 8, 2010
120 67 45
Kama huyu nae anaenda kutunga sheria safari bado ni ndefu.
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,708
Likes
2,418
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,708 2,418 280
haa haa. mwananchi. wa ukonga. atakaye mpaka kura waitara atashangaza sana. huyu kaacha ubunge kijinga sana. any way. anategemea. tume na mapolis wambebe.
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
7,549
Likes
8,709
Points
280
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
7,549 8,709 280
Ushoga ... Unashika kasi tanzania
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
12,416
Likes
21,017
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
12,416 21,017 280
Akishinda kwa hoja hizi nitawadharau sana wanaUkonga na ukiniambia unatokea Ukonga tusijuane
 
M

magia

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,613
Likes
777
Points
280
M

magia

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,613 777 280
Mgombea Ubunge wa Ukonga (CCM), Mwita Waitara amemtaka Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe apambane na hali yake.


Waitara aliyekuwa mbunge wa Ukonga, akiomba kura kwa wananchi wa Ukonga leo jioni Septemba 13, 2018 amemtuhumu Mbowe kwamba alikuwa akiwatumia viongozi akiwamo yeye (Waitara) kugombanisha na Serikali jambo lililofanya miradi ya jimbo hilo kukwama.



"Mbowe namchukia sana, watu wengi wamekosa miradi kwa matusi yake. Mbowe akitukana si Chadema imetukana," amesema Waitara.



Amesema miradi mingi kwenye jimbo hilo ilikwama kutokana na kutokuwapo na maelewano baina ya viongozi wa chama pamoja na Serikali.



"Daraja la Mzinga kulikuwa na shida sana nimeongea na CCM nimepiga kelele Bungeni na nimefanya lobbying lile daraja likajengwa lakini Mbowe anataka mimi hata kwenye uzinduzi nisiende. Nilimkatalia," amesema.
Tukumbushe kidogo lini Mbowe alitumiwa lugha ya matus? Angepona kweli?i
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
Hahahahaha mtu akiishiwa hoja bwana.sasa mbowe ndio nani hapo Ukonga? Wananchi wanataka kuskia utawafanyia nini eti unamchukia Mbowe kwahiyo sasa wanaukonga wafanyeje? Huyo jamaa sikudhani ni jinga kiasi hicho. Pigeni chini hilo jamaa
Huyo sio Mkurya...ni shangazii flani. Sasa kampeni zako za ubunhe kwa ccm, mbowe unamchukia kwani alikia anakunyima hela ya kwenda salon kujipodoa?
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,359
Likes
1,169
Points
280
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,359 1,169 280
Unamchukia mwanaume mwenzako kiasi hicho ili iweje?

Kwa hyo Mbowe kukukataza kwenda kushiriki uzinduzi wa Daraja ndo kilichokufanya umchukie Mbowe kiasi hiko?

Hebu funguka Mbowe kakufanya nini????????
 
R

REALNEGRONEVABROKE

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,066
Likes
1,390
Points
280
R

REALNEGRONEVABROKE

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,066 1,390 280
Hili jamaa kiazi kweli..

Hata Dc Muro sasa naona kapitwa upuuzi na hili jamaa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,258
Members 474,471
Posts 29,215,716