Waislamu wakerwa na JK kutumia Jeshi na nguvu nyingi kwa kutatuwa matatizo ya wananchi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislamu wakerwa na JK kutumia Jeshi na nguvu nyingi kwa kutatuwa matatizo ya wananchi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by abdulahsaf, Oct 21, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Waislamu wengi wa Tanzania Bara wemonekana wakikerwa na kitendo cha Rais wa Nchi ambae ndio Amiri Jeshi Mkuu wa Tanzania Jakaya Mrisho Kikwete Kuwatatulia Matatizo yao kwa Kutumia Mguvu Za Kijesshi.

    Wengi wanasema hasira zao watazionyesha katika uchaguzi mkuu wa ccm 2015 kuipigia chadema chamaa kikuu cha upinzani ili kiondowe ccm kmadarakani.

    Sasa ikiwa itakuwa hivyo na tujalie iwe hivyo yani nguvu za waislamu ambao ni wengi wakishirikiana na chadema jee kweli sisi itakuwa na ubavu wa kuzuwia wimbi hilo na nguvu hio?

    Kwa upande wetu wa Zanzibar na harakati za ukombozi hilo pia litatusaidia sana kwa vile Nyani mkubwa akicha angushwa lalobaki tutajuwa jinsi gani Wazanzibar kuwazibiti.

    Maana kufa kwa ccm ni kufa kwa power yote ya unyanyasaji kwa kutumia Vikosi vya ulinzi.
    Na jengine ambalo ni muhimu nilitaka kujuwa vipi tume ya Mh Warioba na katiba ambayo inatarajiwa kuanza kazi 2014 huku tumebakiwa na mwaka moja tu, chadema kunyakuwa?

    Sikuchukuwa mabilioni ya Watanzania walipa kodi kufunja tu.
    Maana Chadema inasema Katiba itafumuliwa na kuanza mwanzo agenda ya kurudisha Tanzania huru kwanza halafu ndio kukaa mezani kuangalia maswala ya Muungano kwa wananchi wa pande zote mbili wanataka uendelee au vipi?.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,478
    Trophy Points: 280
    walitaka wachome kanisa na kuua polisi halafu wawe wanaangaliwa tu?
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    haya tumewasikia
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ndio wajue faida ya serikali legelege ya mafisadi!


    Hata nami nimeshangazwa sana na serikali kutumia JWTZ ktk purukushani ya juzi!

    ccm hili litawagharimu na hawataamini kamwe!
    Mabadiliko hakika yanawezekana!
     
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hivi waliochoma makanisa wamekamatwa?
     
  6. b

    bodachogo Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Darfur wanaoenda kulinda amani ni polisi au jwtz, kwa wengine wakalinde amani halafu kwetu wakae wanaangalia tu, hiyo haiwezekani.
    Charity begins at home
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kama wanataka kumuharibia kazi yake, afanyeje?
     
  8. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usalama wa taifa yaweza ndio walioshauri amiri aagize majeshi yatoke ili kusaidia mapolisi ambao wengi ni waislam kuwadhibiti marafiki, baba na wafadhili wao.
    Inawezekana jeshi limehusishwa kwa vile wengi ni wakristu na wasio na dini hizo mbili.
    Je inamaana waislam wana nguvu kiasi kwamba polisi hawawezi kuwadhibiti bila msaada wa jeshi la wakurya toka zamani.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Very unprofessional stm "waislam wengi"hao wengi wangapi je ulifanya survey?
    Hiyo ni sawa na ambaye akaja apa na kusema wakristu wengi wafuraia JWTZ kuingilia fujo za dsm,kumbe ni stm ya yeye mtoa mada
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Akisema ivo ponda ndo wote wamesema?
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,170
    Likes Received: 7,347
    Trophy Points: 280
    CHADEMA hatutaki kura za kidini...wadanganye haohao.
     
  12. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio Darfur peke yake, Tuna majeshi Lebanon, Congo, Zimbabwe, Namibia , Botswana, Malawi, Msumbiji, South Sudan (Kiusalama zaidi)(Kenya, Uganda na South Africa ni kimafunzo) achilia mbali nchi ambazo wengi wetu hatuzijui.
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uchunguzi bado unaendelea
     
  14. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usalama kwanza mengine baadae..waislamu,wakristo hata wasio na dini wafanye mabadiliko kwa maslahi mapana ya taifa letu na si kundi fulani la dini!
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Wakome! Waende shule!
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,720
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135

    Mhn cacico huo si ni mpasho dadangu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. J

    John W. Mlacha Verified User

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    waende shule.. Tena serikali haikutumia nguvu hata moja. Angelamba mtu risasi ya moto wasingerudia tena
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    You can't speak for everyone pls speak for yourself.. kama vile yaandikwayo Maoni ya Mhariri
     
  19. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 603
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Bado wamekuwa handled kama binadamu hao. Wote pamoja na viongozi wao waliowahamasisha ni wahu.ni. Yeyote anayekaidi sheria wachukuliwe hatua.
     
Loading...