Waislamu waapa kuendelea na maandamano kesho kutwa licha ya mafuriko | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislamu waapa kuendelea na maandamano kesho kutwa licha ya mafuriko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EasyFit, Dec 21, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wamesema kwa Dar yataelekea ofisi ya waziri mkuu mikoani yataelekea kwa wakuu wa mikoa. source redio clouds
     
  2. P

    PreZ 2B EL Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni haki yao kuandamana na polisi ni haki yao kuwapiga virugu,mabomu ya machozi na risasi za moto kama watalazimisha maandamano
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    wamemgomea yule shehe mkuu wa darisalama aliyewaambia waislamu wasiandamane?
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Manadamano ya nini?
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,433
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwa hali iliyopo sasa hivi maandamano hayo yaahirishwe..haitakuwa vizuri hata kidogo na wala hayataweza kushuhudiwa na wananchi wengi...Tuzike kwanza ndugu zetu kisha mengineyo yatafuata...
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wanaponifurahisha Waislamu ni hapo tuu.
    Wakiamua kufanya maandamano, huwa hawaogopi kitu.
    Waitishe na maandamano ya kuiondoa Serikali hii inayosababisha dhiki kila kukicha.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu wanadai hawa ndugu au wana maandamano ya kuunga mkono JK kuweka saini ile sheria ?
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,643
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ya kupinga MOU Kati ya taasisi za mashirika ya dini shule na hospitali kupata fedha kutoka serikalini kwani hospitali hizo ni za makanisa as if wao hawatibiwi huko. Na pili ni kutaka kuundwa kwa mahakama ya kadhi
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa sometimes huwa nawashangaa, huwa hawajali masuala ya jamii nyingine inayowazunguka zaidi ya yale yanayowagusa wao, huwezi wakuta wanazungumzia au kuandamana kuhoji serikali kutotoa huduma muhimu kwa wote, this is simply selfishness.
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu umetua lini bongo kusupport haya maandamano ? au unalipulizia livuvuzela hukohuko Canada?
     
  11. m

    mataka JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kwani tunatibiwa bure? Na hiyo pesa tunayotoa kupata huduma huwa inarudi serikalini?
     
  12. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Humu JF CHADEMA kuandamana halali ila Waislam kuandamana kwa maslahi yetu ni haramu eeeh? Hii inanipa rangi halisi ya JF na CHADEMA!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,556
    Likes Received: 11,461
    Trophy Points: 280
    wanamuunga mkono JK kusaini katiba ya ccm
     
  14. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na warudishe serikalini kile Chuo Kikuu walichopewa,
    Na watoe tamko kabisa kutokwenda kwenye mahospitali ya kikristo wala shule zao,
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Kwani CDM wakiandamana wanadai maslahi ya imani ipi, nafikiri ungeeleweka vizuri kama ulingesema waislamu wanaandamana kama ambavyo wakristo huwa wanaandamana, CDM wanalinganishwa na CCM na vyama vingine sio waislam.
     
  16. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,378
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwanza cijakuelewa hapo maandamano ya waislamu na chadema wanahusianaje mkubwa???? Nlidhani ungesema wakristo ladba kuna uhusiano na tukio pia acha ushamba angalia sababu zinazo fanya chadema waandamane halafu tizama na sababu inayo wafanya wana wa mtume muandamane.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    chadema=KANISA.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hii ni ya kuangalia upya!
     
  19. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaishi sayari gani hapa ulimwenguni? Let us sleeping dogs ....
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,350
    Likes Received: 4,785
    Trophy Points: 280
    jamani waislam hamna wasomi hata wakuwasaidia??? hebu acheni hizo bana mnakuwa kama mbayuwayu! vipi nyie mnaboa ala!1
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...