Waislamu Waamua kumwaga Ugali baada ya CCM kumwaga Mboga

Edward Teller

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
3,845
2,000
unaposema waislamu as if ni wote-kumbe ni kikundi cha watu wachache wenye hayo mawazo-rais na makamu wake wenyewe waislam-unategemea hawa wakae upande gani?achen kulalama fanye ni mambo ya msingi-wameshindwa ISS na wengne mtaweza nyie?
 

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
9,429
2,000
Ningekuwa kiongozi wa UKAWA, nisingeruhusu hii propaganda. Huwezi kujenga taifa ukianza na kulibomoa vipande vipande kwa misingi ya dini kwani ndiyo mwelekeo wa ukabila na mwishowe mgawanayo waukanda kama inavyotangazawa na CCM.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom