Waislamu tujitahidi kufuata sheria tunapokuwa kwenye nchi za wenzetu


digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
996
Likes
1,272
Points
180
Age
48
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
996 1,272 180
Viongozi wa kijamii katika mji wa Rajasthan nchini India wanasema mtu mmoja ambaye ni muislam ameuawa kwa kupigwa risasi na watu wanaoamini ng'ombe kuwa mungu wao.
Ummar Khan alikua akisafirisha ng'ombe yeye na mwenzake katika kitongoji cha Alwar wakati walipovamiwa na wahindu.
Wanasema kwamba mwili wa kijana huyo ulitupwa karibu na reli kuharibu ushahidi.
Polisi katika mji wa Rajasthan wameanzisha upelelezi juu ya tukio hilo.
Wahindu huamini kuwa ng'ombe ni mungu kwao na huwachukulia kwa namna ya upekee sana.
Zaidi ya watu kumi wameuawa tokea mwaka 2015 kwa sababu kama hizo. Chanzo :bbc news
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
5,949
Likes
5,231
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
5,949 5,231 280
Kweli, sio unaenda sehemu unakuta watu wanagonga Noah unaanza tararila
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
Alitaka kumchinja MUNGU wa watu , ! yamemkuta.
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,362
Likes
9,239
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,362 9,239 280
Hao wahindu wamekosa uvumilivu wa kidini, tatizo ni shule ndogo. Kuna wengine waliwakuta waislamu wanasafirisha nyama ya ng'ombe wakawanywesha mkojo wa ng'ombe ndiyo chai na Mavi ya ng'ombe ndiyo mkate.1
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
Ni vema kuheshimu taratibu za watu
 
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
996
Likes
1,272
Points
180
Age
48
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
996 1,272 180
Hao wahindu wamekosa uvumilivu wa kidini, tatizo ni shule ndogo. Kuna wengine waliwakuta waislamu wanasafirisha nyama ya ng'ombe wakawanywesha mkojo wa ng'ombe ndiyo chai na Mavi ya ng'ombe ndiyo mkate.1
Tatizo letu waislam hatuna subira
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,046
Likes
1,392
Points
280
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,046 1,392 280
Huyo mtu anaitwa Umar Khan! Kwa akili yako unadhani Khan atakuwa mtu wa wapi hadi uhusie Waislam tunapokuwa "nchi za wenzetu?" Huoni hoja yako ingekuwa na mantiki endapo muhusika asingekuwa Mhindi/Pakistani
 
ubuntuX

ubuntuX

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
1,771
Likes
1,798
Points
280
ubuntuX

ubuntuX

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
1,771 1,798 280
We jamaa sio mzima,unafkiri baada ya uhindu dini gani inafuata kwa watu wengi india?
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,816
Likes
1,098
Points
280
Age
30
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,816 1,098 280
Mkuu inahusika sana hii!
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,046
Likes
1,392
Points
280
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,046 1,392 280
Mleta mada; usisahau Khan ni Mhindi ingawaje akina Khan wengi wapo Pakistan kutokana na matunda ya ukoloni!

Walichofanya hao Wahindu ni upumbavu sawa na tunaofanya Waafrika! Wanaoamini ng'ombe ni Mungu ni wao lakini sio Waislam!!

Ni sawa sawa na kutoa tahadhali kwa Wakristo kutosema Yesu ni Mungu kwa sababu tu Waislamu wanaamini Yesu sio Mungu! HAIWEZEKANI.
 
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
996
Likes
1,272
Points
180
Age
48
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
996 1,272 180
We jamaa sio mzima,unafkiri baada ya uhindu dini gani inafuata kwa watu wengi india?
So kwamba we ndo sio mzima kwakua hujui kuwa akina khan in wapakistani?
 
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
2,473
Likes
4,232
Points
280
Age
48
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
2,473 4,232 280
So kwamba we ndo sio mzima kwakua hujui kuwa akina khan in wapakistani?
Wapo akina khan kibao wahindi ..ushahidi tafuta wasanii kama akina amirkhan ,salman khan nk nk

Pakistan na India wameshabihiana kwa mengi sababu hapo mwanzo walikuwa taifa moja ,sasa kutoitaja Pakistan inawia vigumu kujua moja kwa moja kama ni mpakistan wakati mada inaonyesha alikuwa ndani ya india
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,046
Likes
1,392
Points
280
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,046 1,392 280
So kwamba we ndo sio mzima kwakua hujui kuwa akina khan in wapakistani?
Kwahiyo unataka kusema hakuna Wahindi wanaoitwa Khan?! Wale akina Khan waliojaa Bollywood unataka kusema Wapakistani wale?
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,046
Likes
1,392
Points
280
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,046 1,392 280
Wapo akina khan kibao wahindi ..ushahidi tafuta wasanii kama akina amirkhan ,salman khan nk nk

Pakistan na India wameshabihiana kwa mengi sababu hapo mwanzo walikuwa taifa moja ,sasa kutoitaja Pakistan inawia vigumu kujua moja kwa moja kama ni mpakistan wakati mada inaonyesha alikuwa ndani ya india
Kumbe uliniwahi! Na ndio maana nimemuuliza atuambia kama wale akina Khan waliojazana Bollywood sio Wahindi!
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Viongozi wa kijamii katika mji wa Rajasthan nchini India wanasema mtu mmoja ambaye ni muislam ameuawa kwa kupigwa risasi na watu wanaoamini ng'ombe kuwa mungu wao.
Ummar Khan alikua akisafirisha ng'ombe yeye na mwenzake katika kitongoji cha Alwar wakati walipovamiwa na wahindu.
Wanasema kwamba mwili wa kijana huyo ulitupwa karibu na reli kuharibu ushahidi.
Polisi katika mji wa Rajasthan wameanzisha upelelezi juu ya tukio hilo.
Wahindu huamini kuwa ng'ombe ni mungu kwao na huwachukulia kwa namna ya upekee sana.
Zaidi ya watu kumi wameuawa tokea mwaka 2015 kwa sababu kama hizo. Chanzo :bbc news
Wahindu wananyanyasa sana wenzao, hasa wale wanaochukuliwa daraja la chini hawaruhusiwi kutazama wala kupita kwenye makazi ya wale wanaochukuliwa daraja la juu.
Kama wa daraja la chini akiwa na jina linafanana na wa daraja la juu inabidi abadili jina lah sivyo atauawa.
Yani ni ubaguzi kweli...
 

Forum statistics

Threads 1,236,757
Members 475,220
Posts 29,267,901