Waislam Tunadhulumiwa na BAKWATA, Sasa Twasema Basi


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Bakwata ni chombo halali cha CCM na wala si cha waislam. Balukta yetu tumedhulumiwa na CCM na Bakwata.
CCM imetunyima haki yetu ya kuwa na Kadhi. Bakwata haitutetei, badala yake inafurahia kuona tukinyanyaswa.
Sasa CCM na Bakwata wamefika mbali, wameanza kupandikiza chki kati ya waislam na wakristo huko lgunga.
Waislam tuinuke tuunde chombo kingine cha kututetea maana Bakwata wameshindwa kazi.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Ni uamuzi wenu tu na nawashauri msichelewe kufanya maamuzi manake chuki ndo hizo zimepandwa, gharama ya kuzitoa ni kubwa!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
sawa!...tuunde bakwata "chipolopolo"
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,668
Likes
47,341
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,668 47,341 280
Bakwata ni chombo halali cha CCM na wala si cha waislam. Balukta yetu tumedhulumiwa na CCM na Bakwata.
CCM imetunyima haki yetu ya kuwa na Kadhi. Bakwata haitutetei, badala yake inafurahia kuona tukinyanyaswa.
Sasa CCM na Bakwata wamefika mbali, wameanza kupandikiza chki kati ya waislam na wakristo huko lgunga.
Waislam tuinuke tuunde chombo kingine cha kututetea maana Bakwata wameshindwa kazi.
Kweli MS umenena. BAKWATA wanamoderate waislam vyovyote wanavyotaka na wanawapeleka pabaya. Fanyeni maamuzi makini na magumu.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Kiranja Mkuu, unawasemea waislamu gani? Kwanza wewe ni Murtad, huna haki ya kuishi saa hizi ulipaswa kuwa umekatwa kichwa chako kabisa kikatenganishwa na kiwiliwili.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Kiranja Mkuu, unawasemea waislamu gani? Kwanza wewe ni Murtad, huna haki ya kuishi saa hizi ulipaswa kuwa umekatwa kichwa chako kabisa kikatenganishwa na kiwiliwili.
Murtad unajua maana yake weye?? Au waandika tu ilmradi iwe?
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Kiranja Mkuu, unawasemea waislamu gani? Kwanza wewe ni Murtad, huna haki ya kuishi saa hizi ulipaswa kuwa umekatwa kichwa chako kabisa kikatenganishwa na kiwiliwili.
weye ni kibaraka wa CCM na unafurahia jinsi bakwata inavyouza wakfu zetu kwa makafir. Ulaaniwe milele
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,027
Likes
4,646
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,027 4,646 280
Uislam Tanzania umetekwa nyara na CCM kupitia mgongo wa Bakwata ni jukumu la Waislam kuurudisha katika misingi sahihi uislam kama ulivyokuwa kabla ya uhuru wa Tanganyika
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
Muhammadans, kwanini msianzishe chama au umoja au cult yenu ambayo mnaiamini na kuachana na kulalamika kama vile mnashikiwa bakora kufuata Bakwata? Acheni maskh'hara
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Inakera kama si kuchefua! Hivi Kafumu ni dini gani?
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Muhammadans, kwanini msianzishe chama au umoja au cult yenu ambayo mnaiamini na kuachana na kulalamika kama vile mnashikiwa bakora kufuata Bakwata? Acheni maskh'hara
Bahati mbaya sikufahamu ningejua uliko...ungenitambua
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Hivi baraza ambalo lina'regulate' wakristo ni lipi???
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,411
Likes
2,098
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,411 2,098 280
bakwata ni chombo halali cha ccm na wala si cha waislam. Balukta yetu tumedhulumiwa na ccm na bakwata.
Ccm imetunyima haki yetu ya kuwa na kadhi. Bakwata haitutetei, badala yake inafurahia kuona tukinyanyaswa.
Sasa ccm na bakwata wamefika mbali, wameanza kupandikiza chki kati ya waislam na wakristo huko lgunga.
Waislam tuinuke tuunde chombo kingine cha kututetea maana bakwata wameshindwa kazi.
bakwata iliundwa na mkristo nyerere ... Automatically sio chombo cha waislam serikali inatulazimisha tu... Bakwata hawa wanaonekata siku za mwandamo wa mwezi alafu wanapotea.....

Waislam tulio wengi hatuwakubali bakwata...
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,411
Likes
2,098
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,411 2,098 280
bakwata ni chombo halali cha ccm na wala si cha waislam. Balukta yetu tumedhulumiwa na ccm na bakwata.<br>
ccm imetunyima haki yetu ya kuwa na kadhi. Bakwata haitutetei, badala yake inafurahia kuona tukinyanyaswa.<br>
sasa ccm na bakwata wamefika mbali, wameanza kupandikiza chki kati ya waislam na wakristo huko lgunga.<br>
waislam tuinuke tuunde chombo kingine cha kututetea maana bakwata wameshindwa kazi.
bakwata iliundwa na mkristo nyerere bakwata hawa wanaonekana siku za mwandamo wa mwezi alafu wanapotea..... Hawa jamaa ni wanafiki sana badala ya kuwa chombo cha waislam... Nyerere alikitengeneza kuwa chombo cha serikali kuwadhibiti waislam! P&*^vu
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
BAKWATA wanakurupuka kulaani DC kuvuliwa mtandio wakidhani hijabu. This is shameful.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
bakwata iliundwa na mkristo nyerere ... Automatically sio chombo cha waislam serikali inatulazimisha tu... Bakwata hawa wanaonekata siku za mwandamo wa mwezi alafu wanapotea.....

Waislam tulio wengi hatuwakubali bakwata...
Mbona muislam alhaj Ally Hassan Mwinyi ndiye aliyevunja Balukta? Waislam hivi mpewe nini ndio mrdhike?
 

Forum statistics

Threads 1,236,324
Members 475,099
Posts 29,254,251