Waislam Sri Lanka wanaishi kwa uoga. Jamii huenda ikawatenga baada ya shambulio la makanisa


Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
2,706
Points
2,000
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
2,706 2,000
KWA KIFUPI: Waislam nchini Sri Lanka wanaishi kwa uoga wa jamii kuwatenga baada ya kundi la kiislam kukiri kuhusika na mashambulio dhidi ya makanisa yaliyotokea kipindi cha Pasaka.

Misikiti imekuwa kimya na hawatumii tena zile loudspeaker zao kuwaita waumin wao mda wa sala.

Wengi wameacha kwenda kazini na sasa wanajifungia makwao.

Zaidi Soma:

COLOMBO, Sri Lanka — As evidence emerges that Islamist militant groups planned and carried out the Easter Sunday bombings that killed more than 350 people in Sri Lanka, the country’s nervous Muslim communities are scrambling to show they share the nation’s shock and grief.


Mosque leaders have stopped broadcasting prayer calls over loudspeakers to avoid offending mourners. They have put up banners with messages of condolence for the victims. They have met with Catholic Church and police officials, and packed food kits for funeral volunteers.


They also are bracing for a wave of anger and possibly violent retaliation that has begun to emerge. Hateful online messages blaming Muslims for the attacks have evaded the government’s emergency social media ban, and stones have been thrown at several Muslim homes and businesses.
 
King smoker

King smoker

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
714
Points
500
King smoker

King smoker

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2018
714 500
Ni kweli na ndio makanisani zikawepo ndoa za jinsia moja Kwa upole wenu wa hata mwanaume kukubali kuolewa
Hata wewe na majini yako ulio fuga ukitaka tuna kuwowa tu,
 
Laliga

Laliga

Senior Member
Joined
Apr 11, 2018
Messages
149
Points
250
Laliga

Laliga

Senior Member
Joined Apr 11, 2018
149 250
Nani Muddy saleo salaleu mfukua mitaro ya masela wenzie
Ni yule kajamaa aliyekamatwa na kijana wa kiume aliyeweka chupi begani akaitupa akakimbia uchi kule kwenye vichaka vya bustani
 
King smoker

King smoker

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
714
Points
500
King smoker

King smoker

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2018
714 500
Kwani mchungaji wako amekuowa?
Sinanga mchungaji boy hohohohohoo mimi ni lion of judah, we kaa na majini yako ulio fuga haya kusaidii kitu zaidi ya uchawi na chuma ulete ndo zenu nyie, hohohohohohoooooooo
 
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
2,468
Points
1,250
Age
42
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
2,468 1,250
Hapana, ni yule jamaa alioa kadem ka miaka tisa.
Si unajua tatizo wanao abudu binadamu na kusema Mungu, mara nyingi huwa wanafananisha ndio sababu wanaabudu picture ya muigizaji film na wanasema Mungu. Yani kama humjui Mungu ambaye kaimbu ardhi na mbingu utabaki kusema Mungu yuko kwenye mbingu alio iunba. Sijui akili gani za kufananisha utukufu wa Mungu kusema anaishi sehemu alio iumba hivi mngejua nguvu ya Mungu kweli msinge mfananisha na kitu chochote kile au kusema sehemu alio iumba ndo anakaa kule. Akili Mali Mwacheni Mungu abaki kuwa Mungu na mwacheni binadamu abaki binadamu.
 
M

Mufti Lion

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
219
Points
250
M

Mufti Lion

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
219 250
Wako wachache sana lakini hata kabla ya ugaidi wa kujilipua makanisani Waislam Sri Lanka walikuwa na fujo sana. Walilazimisha watu wasilimu na wabadili dini zao. Walibomoa sanamu za budha.

Lakini sasa wanaishi kwa hofu shida na huzuni. Hawajichanganyi nje na biashara zao haziendi watu wamewasusia hata kwenye maduka yao.

Sasa hivi baada ya kujilipua makanisani pasaka yeyote ambaye anamidevu ama amevaa vipedo na ambaye ana sigda kale kaalama keusi pajini ajichanganye mtaani yani ananyukwa makwenzi ya hatarii ama kuzabwa vibao lukuki na kutemewa mate.
Watu sasa wanawaelewa raia Myanmar walivyochukua sheria mkononi kuwafukuza.
 
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
1,151
Points
2,000
Age
22
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
1,151 2,000
We weren't delivered in this world to live that life. We were delivered to have one purpose, one lord, one faith and one love.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,742
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,742 2,000
Wako wachache sana lakini hata kabla ya ugaidi wa kujilipua makanisani Waislam Sri Lanka walikuwa na fujo sana. Walilazimisha watu wasilimu na wabadili dini zao. Walibomoa sanamu za budha.

Lakini sasa wanaishi kwa hofu shida na huzuni. Hawajichanganyi nje na biashara zao haziendi watu wamewasusia hata kwenye maduka yao.

Sasa hivi baada ya kujilipua makanisani pasaka yeyote ambaye anamidevu ama amevaa vipedo na ambaye ana sigda kale kaalama keusi pajini ajichanganye mtaani yani ananyukwa makwenzi ya hatarii ama kuzabwa vibao lukuki na kutemewa mate.
Watu sasa wanawaelewa raia Myanmar walivyochukua sheria mkononi kuwafukuza.
Hujaongeza ile ya kuchoma business complex zao.
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,028
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,028 2,000
If puss and dog can get together, why cant we love one another?
 

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,886
Top