Waislam Sri Lanka wanaishi kwa uoga. Jamii huenda ikawatenga baada ya shambulio la makanisa


Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
2,706
Points
2,000
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
2,706 2,000
KWA KIFUPI: Waislam nchini Sri Lanka wanaishi kwa uoga wa jamii kuwatenga baada ya kundi la kiislam kukiri kuhusika na mashambulio dhidi ya makanisa yaliyotokea kipindi cha Pasaka.

Misikiti imekuwa kimya na hawatumii tena zile loudspeaker zao kuwaita waumin wao mda wa sala.

Wengi wameacha kwenda kazini na sasa wanajifungia makwao.

Zaidi Soma:

COLOMBO, Sri Lanka — As evidence emerges that Islamist militant groups planned and carried out the Easter Sunday bombings that killed more than 350 people in Sri Lanka, the country’s nervous Muslim communities are scrambling to show they share the nation’s shock and grief.


Mosque leaders have stopped broadcasting prayer calls over loudspeakers to avoid offending mourners. They have put up banners with messages of condolence for the victims. They have met with Catholic Church and police officials, and packed food kits for funeral volunteers.


They also are bracing for a wave of anger and possibly violent retaliation that has begun to emerge. Hateful online messages blaming Muslims for the attacks have evaded the government’s emergency social media ban, and stones have been thrown at several Muslim homes and businesses.
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
21,699
Points
2,000
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
21,699 2,000
Kwani wakristu wamewaambia wanalipiza kisasi? kwenye ukristu hakuna ile mambo ya jino kwa jino. Ukristu una ukipigwa kofi la kushoto geukia na upande wa kulia ulambwe kofi jingine alafu pita hivi...

Muulize Pengo kafanya nini Zanzibar
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
21,699
Points
2,000
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
21,699 2,000
Hao waislamu wa Sri Lanka wawaige wenzao wa Bakwata. Walivyowasaliti waislamu wenzao. Na wao wawasiliti waislamu wenzao ISS.

Bakwata ni Tawi la watu wasiojulikana TISS
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
21,699
Points
2,000
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
21,699 2,000
Hiyo dini inafundisha ugaidi tuu angalia hata misimamo yao imejaa itikadi kali
Wakristo walifanya kitu gani Zanzibar 1964 mpaka leo ?? zaidi ya watu 15000 wamekufa na wanaendelea kufa chini ya uvamizi uliopewa jina la muungano
 
Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
4,620
Points
2,000
Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
4,620 2,000
Bakwata ni Tawi la watu wasiojulikana TISS
Wamewasiliti waislam wenzao kwa kipande cha nyama na mkate. Wale wazee wa uhamsho wanaozea jela mpaka Leo!
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
21,699
Points
2,000
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
21,699 2,000
Wamewasiliti waislam wenzao kwa kipande cha nyama na mkate. Wale wazee wa uhamsho wanaozea jela mpaka Leo!
Uislamu si kanzu na kofia . Hao Bakwata wameamua kumtumikia shetani CCM
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,459
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,459 2,000
Hayo mawazo ya sijui dini fulani ni ya watu fulani ni mawazo ya waafrika.

Ni kwa sababu hizo dini hazituhusu, tuliletewa tu na kuaminishwa vitu that don't make sense at all. Malaika wote na mitume wote within hizo dini zao ni waarab na wayahudi/wazungu....hizo hadithi ndani ya Qur'an na Biblia ni kwa ajili ya hao watu siyo sie.
 
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
5,485
Points
2,000
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
5,485 2,000
Ni kwa sababu hizo dini hazituhusu, tuliletewa tu na kuaminishwa vitu that don't make sense at all. Malaika wote na mitume wote within hizo dini zao ni waarab na wayahudi/wazungu....hizo hadithi ndani ya Qur'an na Biblia ni kwa ajili ya hao watu siyo sie.
Ndio maana nikakwambia hayo ni mawazo ya waafrika tu,hao waarabu nao walikuwa na imani zao za mababu zao kabla ya uislamu na hivyo uislamu haukuenea kirahisi huko kwa waarabu nguvu pia ilibidi kutumika ila huoni leo waarabu kuzungumzia imani za mababu zao,hao wazungu hawatajwi popote humo kwenye maandiko ya kikristo ili tuseme ukristo unawahusu na hata wao walikuwa na imani zao kabla huo ukristo kuingia huko kwao ila hukuti kusema et hii dini tumeletewa haituhusu.
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,459
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,459 2,000
Ndio maana nikakwambia hayo ni mawazo ya waafrika tu,hao waarabu nao walikuwa na imani zao za mababu zao kabla ya uislamu na hivyo uislamu haukuenea kirahisi huko kwa waarabu nguvu pia ilibidi kutumika ila huoni leo waarabu kuzungumzia imani za mababu zao,hao wazungu hawatajwi popote humo kwenye maandiko ya kikristo ili tuseme ukristo unawahusu na hata wao walikuwa na imani zao kabla huo ukristo kuingia huko kwao ila hukuti kusema et hii dini tumeletewa haituhusu.

Well said.
 
N

Nantahulila

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
656
Points
1,000
N

Nantahulila

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2018
656 1,000
Wakristo walifanya kitu gani Zanzibar 1964 mpaka leo ?? zaidi ya watu 15000 wamekufa na wanaendelea kufa chini ya uvamizi uliopewa jina la muungano
Wee lijamaa unanifurahishaga sana na majibu yako yaani unaonesha picha halisi ya Uislam
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,341
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,341 2,000
Ma dini ya kuletewa na waarabu au wazungu yanawafanya mshupaze shingo kubishana. Poor yoor.
 
King smoker

King smoker

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
714
Points
500
King smoker

King smoker

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2018
714 500
Waislam ni kama wana laana vile duh, kuuana wenyewe kwa wenyewe mala wame hamia kwetu!!!! Sisi ni wapole sana ila tukiamua tuna sambalatisha misikiti yote
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
21,699
Points
2,000
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
21,699 2,000
Waislam ni kama wana laana vile duh, kuuana wenyewe kwa wenyewe mala wame hamia kwetu!!!! Sisi ni wapole sana ila tukiamua tuna sambalatisha misikiti yote
Ni kweli na ndio makanisani zikawepo ndoa za jinsia moja Kwa upole wenu wa hata mwanaume kukubali kuolewa
 

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,886
Top