Waislam Dar wakutana Kidongo Chekundu, kulaani filamu ya kumkashifu MTUME | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam Dar wakutana Kidongo Chekundu, kulaani filamu ya kumkashifu MTUME

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Mchana huu waislam watakutana uwanja wa kidongo chekundu, kwa ajili ya kuonyesha hisia zao za kulaani kitendo cha wamarekan kuandaa filamu ya kumkashifu mtume.

    Ikumbukwe kuwa haya si maandamano,ila waislam baada ya sala ya ijumaa watakua pale.

    NB:
    Katika ulimwengu wa kidemokrasia UVUMILIVU ni msingi muhim sana, kukashfu dini ya mtu si jambo jema, tujadili hoja kwa hoja.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,495
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Wamekwisha itazama au wanalaani kwasababu "wengine" wamelaani?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wamehadithiwa na walioitazama
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,495
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Loading.............................!
     
  5. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,806
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    katika hiyo filamu kashfa ipo wapi au kitu gani kinaonyesha kuwa Muddy amekashifiwa?. Kama hakuna jibu juu ya hilo maana yake ni kwamba kila kitu ukweli ndani ya filamu hiyo ila mnataka kuleta ulalamishi usio na maana. Waitazame kwanza hiyo filamu sio kukurupuka tu, halafu hayo maandamano wakafanyie huko waliporekodi huo mkanda.
     
  6. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,806
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ............unaposemma waislamu wote unamaanisha kutoka katika kila mkoa au? Hapo kidonge chekundu eneo lake lina ukubwa gani??
     
  7. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,530
    Likes Received: 2,227
    Trophy Points: 280
    Hilo ndio swali la kujiuliza......
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    idleness!
     
  9. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,467
    Likes Received: 1,348
    Trophy Points: 280
    nahisi sio wote wameona hiyo film, hapo mkumbo lazima uwepo ,ila tuwatakie kila la kheri kwenye dua na wakumbuke kusamehe pia sio kulaani tu!
    maandano mema ndugu zangu!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Nipo maeneo ya barabara ya Lumumba naona makundi ya Waislam wakielekea katika viwanja vya Kidogo chekundu huku gari za polisi wakiwa tayari kupambana na waandamanaji.

    Hali sio ya kawaida tusubiri kitakachotokea.
     
  11. Mhamiaji Haramu

    Mhamiaji Haramu Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poli ccem wanataka kuua tena?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Bado upo ofisini tu hapo lumumba? Hauendi lunch? Au bado ujafikisha target ya posts???
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wapambane nao kwa nn?
    Wamewanyima wasifanyie jangwani hivyo wakaamisha eneo, sasa tatizo liko wapi?
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,565
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Wanalaani filamu ambayo hawajaiona na imetengenezwa Califonia USA kuwa inakashifu dini yao.Jioni haohao ndio wanaopanda jukwaani kwenye mihadhara yao na kuweka maspika makubwa na kukashifu dini za wenzao.Tena sio kwa kuigiza kama filamu bali kwa viapo vya dini yao.Ajabu sana hii
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    upo kwenye foleni ya kuchukua posho za ku-post pumba jf
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,394
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ritz leo hujawai kutoka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,750
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuandamana na kuilaani jioni watarudi makwao!
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,745
    Likes Received: 3,446
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa tu baadhi ya balozi zimetoa tahadhari kwa raia wake kuelekea maeneo ya mjini leo! sijui kunani kwakweli.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Ritz tupe updates
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...