Wahofia Uamuzi wa TCU Kushusha Alama za Ufaulu Udahili Vyuo Vikuu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahofia Uamuzi wa TCU Kushusha Alama za Ufaulu Udahili Vyuo Vikuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Naisoma360, Sep 18, 2016.

  1. Naisoma360

    Naisoma360 JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2016
    Joined: Jan 23, 2015
    Messages: 810
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 80
    [​IMG]
     
  2. m

    mashishanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2016
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 612
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 80
    Wameshusha hivyo viwango vya kuingia chuo kwa diploma tumeshukuru lakin sasa swala la mkopo likoje hapa watatoa nafas tena watu wa diploma wajaze mkopo, afu wamepunguza viwango wakat wale waliokua na viwango mwanzon had sasa majibu hawajapata afu wamesema mwisho tarehe 23 wakat je hao watakao kosa watapewa tena muda wakurudia kuapply tena kwa mara nyingine na ni lin
     
  3. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2016
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 9,444
    Likes Received: 6,775
    Trophy Points: 280
    Watatoa utaratibu
     
  4. Philipo D. Ruzige

    Philipo D. Ruzige Verified User

    #4
    Sep 18, 2016
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 4,899
    Likes Received: 5,884
    Trophy Points: 280
    Ndukiiiiiiiiiiii.
     
  5. DOFFA

    DOFFA JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2016
    Joined: Jul 31, 2016
    Messages: 426
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    wanaohofia wao wanaviwango gani?
     
  6. m

    mashishanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2016
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 612
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 80
    Si kwamba wanaihofia wanaviwango gani unaweza kua na gpa ya 5 kutokana na machaguo yako mtu akakosa chuo hivyo kibusara wangetoa majina ya selection za diploma badae wangeweka second selection kama walivyofanya kwa form six, hapo haki hakuna
     
  7. King Ngwaba

    King Ngwaba JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2016
    Joined: May 15, 2016
    Messages: 5,687
    Likes Received: 5,582
    Trophy Points: 280
    Hao Wanaohofia GPA kufanywa 3.0 badala ya 3.5 wanafahamu lakini Nini Maana Ya GPA??
    Je Wamewahi Kupita Angalau Chuoni?? Manake Siamini Kama Kuna Msomi Anaeweza Sema GPA ya 3.0 eti inashusha Elimu! Ridiculous....

    Wamejitokeza Baada Ya Kushushwa Kutoka 3.5 mpaka 3.0! Mbona Hapo Mwanzo ilipokuwa 2.7 hawakuwahi Kulalamika Kuwa iongezwe???
    Hii Ni "Conspiracy Theory" Ya Wazi Kabisa Manake Sijui Mijitu inawaza Nini??
     
  8. DOFFA

    DOFFA JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2016
    Joined: Jul 31, 2016
    Messages: 426
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    fact
     
  9. m

    mashishanga JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2016
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 612
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 80
    Kupata hiyo gpa 3 kwa waliopita chuoni c mchezo mana ni b plane hofu ipo hapo yawezekana kwa wenye diploma kusiwepo na second round ya selection kwa waliokosa
     
  10. M

    MjLuke Member

    #10
    Sep 18, 2016
    Joined: May 29, 2016
    Messages: 59
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Kweli kabisa King Ngwaba sijui mijitu inawaza nini.
     
  11. G

    GOD 66 JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2016
    Joined: Sep 3, 2015
    Messages: 640
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 60
    hivi prof yunus mgaya hakufanya haya madudu......... iweje uyu wa necta prof mwageni kuleta vigezo ambavyo havitambuliki dunia nzima wanajua principal nI E-2.......'WHEN THE SOLUTION IS SIMPLE,GOD IS ANSWERING"..............
     
Tags:
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...