Wahofia Uamuzi wa TCU Kushusha Alama za Ufaulu Udahili Vyuo Vikuu


M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
417
Points
80
Age
48
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 417 80
Wameshusha hivyo viwango vya kuingia chuo kwa diploma tumeshukuru lakin sasa swala la mkopo likoje hapa watatoa nafas tena watu wa diploma wajaze mkopo, afu wamepunguza viwango wakat wale waliokua na viwango mwanzon had sasa majibu hawajapata afu wamesema mwisho tarehe 23 wakat je hao watakao kosa watapewa tena muda wakurudia kuapply tena kwa mara nyingine na ni lin
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,427
Likes
6,787
Points
280
Age
30
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,427 6,787 280
Wameshusha hivyo viwango vya kuingia chuo kwa diploma tumeshukuru lakin sasa swala la mkopo likoje hapa watatoa nafas tena watu wa diploma wajaze mkopo, afu wamepunguza viwango wakat wale waliokua na viwango mwanzon had sasa majibu hawajapata afu wamesema mwisho tarehe 23 wakat je hao watakao kosa watapewa tena muda wakurudia kuapply tena kwa mara nyingine na ni lin
Watatoa utaratibu
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified User
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,173
Likes
6,460
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified User
Joined Sep 25, 2015
5,173 6,460 280
Ndukiiiiiiiiiiii.
 
DOFFA

DOFFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
425
Likes
227
Points
60
DOFFA

DOFFA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
425 227 60
wanaohofia wao wanaviwango gani?
 
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
417
Points
80
Age
48
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 417 80
Si kwamba wanaihofia wanaviwango gani unaweza kua na gpa ya 5 kutokana na machaguo yako mtu akakosa chuo hivyo kibusara wangetoa majina ya selection za diploma badae wangeweka second selection kama walivyofanya kwa form six, hapo haki hakuna
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
6,983
Likes
7,652
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
6,983 7,652 280
Hao Wanaohofia GPA kufanywa 3.0 badala ya 3.5 wanafahamu lakini Nini Maana Ya GPA??
Je Wamewahi Kupita Angalau Chuoni?? Manake Siamini Kama Kuna Msomi Anaeweza Sema GPA ya 3.0 eti inashusha Elimu! Ridiculous....

Wamejitokeza Baada Ya Kushushwa Kutoka 3.5 mpaka 3.0! Mbona Hapo Mwanzo ilipokuwa 2.7 hawakuwahi Kulalamika Kuwa iongezwe???
Hii Ni "Conspiracy Theory" Ya Wazi Kabisa Manake Sijui Mijitu inawaza Nini??
 
DOFFA

DOFFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
425
Likes
227
Points
60
DOFFA

DOFFA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
425 227 60
Hao Wanaohofia GPA kufanywa 3.0 badala ya 3.5 wanafahamu lakini Nini Maana Ya GPA??
Je Wamewahi Kupita Angalau Chuoni?? Manake Siamini Kama Kuna Msomi Anaeweza Sema GPA ya 3.0 eti inashusha Elimu! Ridiculous....

Wamejitokeza Baada Ya Kushushwa Kutoka 3.5 mpaka 3.0! Mbona Hapo Mwanzo ilipokuwa 2.7 hawakuwahi Kulalamika Kuwa iongezwe???
Hii Ni "Conspiracy Theory" Ya Wazi Kabisa Manake Sijui Mijitu inawaza Nini??
fact
 
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
417
Points
80
Age
48
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 417 80
Kupata hiyo gpa 3 kwa waliopita chuoni c mchezo mana ni b plane hofu ipo hapo yawezekana kwa wenye diploma kusiwepo na second round ya selection kwa waliokosa
 
G

GOD 66

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2015
Messages
640
Likes
252
Points
60
G

GOD 66

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2015
640 252 60
Kweli kabisa King Ngwaba sijui mijitu inawaza nini.
hivi prof yunus mgaya hakufanya haya madudu......... iweje uyu wa necta prof mwageni kuleta vigezo ambavyo havitambuliki dunia nzima wanajua principal nI E-2.......'WHEN THE SOLUTION IS SIMPLE,GOD IS ANSWERING"..............
 

Forum statistics

Threads 1,213,824
Members 462,336
Posts 28,491,415