Wahitimu t i a june 2009 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahitimu t i a june 2009

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kalunguine, Jan 7, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wan JF kama kuna waliohitimu taasisi ya uhasibu kwa mwaka wa masomo June 2008/2009 kama mimi. Na ambao hawajapata kazi kama mm. Najua wale waliokwisha pata kazi hawataguswa na hilin jambo. vipi kuhusu vyeti vyeti tushauriane tunafanyaje. Maana yule mzee MBAGO (Exams officer) na mmvi zake nadhani kazi imemshinda.

    Ni aibu na Inaumiza sana hawa watu ma**** yao
     
  2. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Pole sana
     
Loading...