Waheshimiwa Waliomfukuza Zitto Kabwe- Big up wapiga kura


SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,434
Likes
507
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,434 507 280
Kama record zangu ziki sawasawa waheshimiwa waliomtoa Bungeni Mh. Zitto Kabwe karibu wote wameshindwa kutetea nafasi zao. Mfano John Malecela, Nazir karamagi, Batilda Burian, Ruth Msafiri na "Joka la Mdimu" Mudhihir wa Mudhihir. Kumbe watanzania wanajua kutoa adhabu! Big up wapiga kura wa majimbo husika.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Kudadeki kweli bwana,
 
Joel

Joel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2007
Messages
912
Likes
267
Points
80
Joel

Joel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2007
912 267 80
duuhhh, ndio maaana napapenda hapa JF maana watu wa hapa wanafikiri sana na kwa umakini.
kumbukumbu zangu zinaonyesha upo sahihi kabisa mkuu.
Hili la kupigwa chini hawa jamaa linadhihirisha mambo mawili makubwa
1. hawa jamaa hawana uwezo wa kujenga hoja zaidi ya kufuata mkumbo wa ushabiki wa kisiasa (U ccm dhidi ya Upinzani)
2. wananchi wa tanzania kwa sasa wameamka kwani wanafuatilia kwa karibu sana jinsi mambo yanavyoendeshwa na pia wanauwelewa mkubwa wa mambo yanayoendelea hapa nchini kwao,hivyo basi kutokana na kuona kazi nzuri iliyofanywa na Mhe Zito na ukimbele mbele wa hawa jamaa, wananchi wakaona itakuwa sahihi kama watawapiga chini.

HII NDIO MSINGI MZURI WA KULETA MAPINDUZI YA KWELI KATIKA TANZANIA YETU
MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU IBARIKI AFRIKA, AMEEEEEN
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Of all the people Mudhihir naona alikuwa na hati miliki na bunge as aliongea with full authority
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mudhihil alipata malipo mengi kwa ajili ya ufedhuli wake. Sina haja ya kutaja lakini mwajua. Mungu si mchezo hata achezewe na wana siasa dhidi ya watu wake.
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
Bado na wale waliomsababishia Dr. WP Slaa kukosa ushindi watapigwa moja baada ya mwingine hadi wajute kuzaliwa. Mungu lazima atawapa mapigo saba matakatifu tukianzia na mh. Mie Kuchakachua Janja yangu na wapambe wake km kina Mh. Chungulia Anguko na wengineo wengi sitaki kuwataja wanajijua.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
dah,you are a great thinker for sure!
sikuwahi fikiria hilo kabisa
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,639
Likes
3,631
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,639 3,631 280
Kama record zangu ziki sawasawa waheshimiwa waliomtoa Bungeni Mh. Zitto Kabwe karibu wote wameshindwa kutetea nafasi zao. Mfano John Malecela, Nazir karamagi, Batilda Burian, Ruth Msafiri na "Joka la Mdimu" Mudhihir wa Mudhihir. Kumbe watanzania wanajua kutoa adhabu! Big up wapiga kura wa majimbo husika.
Mkuu hiyo redi si nilisikia imeenda mahakamani kupinga matokeo? na vp kuhusu hali yake kihafiya:rip::rip:
 
S

sirgeorge

Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
89
Likes
1
Points
0
S

sirgeorge

Member
Joined Aug 18, 2010
89 1 0
Kama record zangu ziki sawasawa waheshimiwa waliomtoa Bungeni Mh. Zitto Kabwe karibu wote wameshindwa kutetea nafasi zao. Mfano John Malecela, Nazir karamagi, Batilda Burian, Ruth Msafiri na "Joka la Mdimu" Mudhihir wa Mudhihir. Kumbe watanzania wanajua kutoa adhabu! Big up wapiga kura wa majimbo husika.
Hivi Hawa Ghasia hakuwa mmoja wao?maana kama na yeye pia alichangia kama kumbukumbu zangu zipo sawa. Au kama nitakuwa nimesahau basi itakuwa ni issue ingine.
Ila amerejea bungeni this time.
 

Forum statistics

Threads 1,237,453
Members 475,533
Posts 29,289,121