Wahenga nahitaji mawazo, kutokuwa na hamu ya kuwasiliana na mpenzi niliyeachana nae


joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,585
Likes
12,570
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,585 12,570 280
Hiyo ni tabia nzuri....usiiache

Ni jambo la kawaida sana
 
Senee

Senee

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2015
Messages
959
Likes
1,020
Points
180
Senee

Senee

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2015
959 1,020 180
Kwa nini uwasiliane nae wakati mmeachana?
Labda kama anakupa madili ya pesa
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,785
Likes
9,221
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,785 9,221 280
Sasa mmesha achana alfu unataka upokee simu yake ili iweje?
 
Donovan RS

Donovan RS

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
443
Likes
486
Points
80
Donovan RS

Donovan RS

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
443 486 80
Umemuacha au mmeachana? Cm znatoka wap sasa?
NB usiwe mwepesi kuachana achana utashindwa kuishi na umpendae
 
CHE Raptino

CHE Raptino

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
1,050
Likes
1,045
Points
280
Age
30
CHE Raptino

CHE Raptino

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
1,050 1,045 280
unachokitafuta utakipata
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,988
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,988 280
Hebu Maliza Kukariri Tebo Ya Saba, Mapenzi Utayakuta Tu
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,936
Likes
2,219
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,936 2,219 280
Habari za jion hii, mabibi na mabwana.

Ningependa kuwashirikisha tatizo moja nililonalo nkiamini kwamba ndani ya jukwaa hili kuna wakongwe na wahenga katika suala zima la mahusiano.

issue ipo hivi , nimewahi kuwa kwenye mahusiano na wakina dada kadhaa, tatizo linakuja pale ambapo unakuta uhusiano wetu unafikia hatua ya ku break. Mara nyingi nkisha break mahusiano huwa sina kabisa mood ya kuwasiliana jambo lolote na huyo niliyeachana naye. Yaani hata akinipigia simu naona karaha kuipokea.

Sasa naomben kufaham uzoez wenu juu ya hili suala.

Je ni jambo la kawaida kukosa mood ya kuwasiliana na mtu uliyaachana nae kwa namna yoyote ile ?

NB: kwa sasa nipo single, naendelea kujifanyia self evaluation kabla ya kuingia kwenye mahusiano mapya.
Sababu ya ku break ninini?
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,084
Likes
29,351
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,084 29,351 280
Wapigie Vodacom kitengo cha mawasiliano huwa wana hiyo huduma.
 
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
1,940
Likes
4,950
Points
280
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
1,940 4,950 280
Inategemeana tumeachana vipi? Kupokea simu na pokea kama kawaida maana hauwezi jua anashida gani/habari gani. Hali kama hiyo ya kwako mara nyingi hutokea siku za kwanza kwanza ila nikisharudi katika hali ya kawaida sioni tabu kupokea simu au kujibu sms. Ila hisia juu yake zinapotea kabisa namchukulia kama rafiki tu.
 
Anakuja Yesu

Anakuja Yesu

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
578
Likes
464
Points
80
Age
28
Anakuja Yesu

Anakuja Yesu

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
578 464 80
Hapo inategemea sababu za kuachana na mazingira.siruhusu haya mawasiliano kabisa hasa km wote mumeamua kuuvunja huo uhusiano.
 
Prince toyboy

Prince toyboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
371
Likes
312
Points
80
Prince toyboy

Prince toyboy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
371 312 80
Habari za jion hii, mabibi na mabwana.

Ningependa kuwashirikisha tatizo moja nililonalo nkiamini kwamba ndani ya jukwaa hili kuna wakongwe na wahenga katika suala zima la mahusiano.

issue ipo hivi , nimewahi kuwa kwenye mahusiano na wakina dada kadhaa, tatizo linakuja pale ambapo unakuta uhusiano wetu unafikia hatua ya ku break. Mara nyingi nkisha break mahusiano huwa sina kabisa mood ya kuwasiliana jambo lolote na huyo niliyeachana naye. Yaani hata akinipigia simu naona karaha kuipokea.

Sasa naomben kufaham uzoez wenu juu ya hili suala.

Je ni jambo la kawaida kukosa mood ya kuwasiliana na mtu uliyaachana nae kwa namna yoyote ile ?

NB: kwa sasa nipo single, naendelea kujifanyia self evaluation kabla ya kuingia kwenye mahusiano mapya.
Wengine wanakupigia ili wakwambie uwahi kutumia ARV mkuu usipuuze
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,817
Likes
5,795
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,817 5,795 280
Unawasiliana nae hili iweje?
 

Forum statistics

Threads 1,250,523
Members 481,401
Posts 29,736,388