Wahaya Bwana- Kagera Day Balaa Tupu!


M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Kagera Day ni balaa

Uchangiaji fedha katika siku ya Kagera day ni vituko tupu. Kiasi cha
shilingi Bilioni 1.4 zilichangwa mbele ya Lowasa ikiwa nipamoja na zawadi.

1. Prof. Rweikiza wa Marekani- Sh. milioni 50

2. Prof.Rutashobya wa Chuo kikuu cha Havard-Milioni 40

3. Prof. Rweyimamu wa Afrika Kusini hakuweza kuja leo lakini ametuma
hundi ya USD 20000

4. Prof Rwabuyongo wa Ufaransa ametoa Sh. millioni 20

5. Prof. Rwebangira yeye amemtuma mkewe Kokushubira na yupo hapa na
Cash. Milioni 15000 amechelewa ndege ifwakti akitokea kutoa matibabu
Canada kwa mgonjwa anaye mhudumia huko.

6. Prof. Kokubenza ambaye nimewasiliana naye kwa simu na amedai kuwa
ameshikwa na mafua amesema hakuna tatizo tumtume mtu aende London
akachuklue Milioni 45.

7. Dk. Kagirwa huyu alikuwa Mzumbe miaka ya 90 lakini sasa yupo chuo
Kikuu cha Oxford amesema atatoa milioni 30.

8. Dk. Muganyizi ametoa milioni 20.

9. Dk. Mchunguzi ambaye sasa anamalizia Reseach yake ili aupate
Uprofesa amesema yeye na mkewe ambaye ametunukiwa PhD juzi hapo
mlimani pamoja na mtoto wao Rwechungura atatoa milioni 20.

10. Wengine wengi kama akina Katabazi, Kavodago, Kaceritale,
Kazenitalema, Katalyeba na akina Kokushuma wao wametoa kiasi kidogo na
wao wamekaa kule nyuma hata hatukuona haja ya kukupa mkono kwa kuwa
wametoa cash milioni kati ya 5 na 9. Pia mheshimiwa hawa nikuwa wana
Masters tu ndo hata tumeona elimu bado ndogo sio sawa na akina Rwegasira.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Du ila Wahaya bwana kwa kujisifia ..yaani Baabu Kubwa!
 
A

Audax

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
444
Likes
1
Points
33
A

Audax

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
444 1 33
Ebu tafuteni vitu vingine vya kusema,maana huu ni mchango amabao watu wameamua kuchanga kwa nia zao ili kuleta maendeleo,hapa kwenye mchango hamna kujidai wala nini,ebu tuwe wawazi juu ya hili.Na hii inaonyesha ni jinsi gani walivyona nia ya kuchangia kwa lengo la kuleta maendeleo,wanaelewa nini maana ya maendeleo na nafasi ya mtu binafsi katika kuisaidia jamii.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Ebu tafuteni vitu vingine vya kusema,maana huu ni mchango amabao watu wameamua kuchanga kwa nia zao ili kuleta maendeleo,hapa kwenye mchango hamna kujidai wala nini,ebu tuwe wawazi juu ya hili.Na hii inaonyesha ni jinsi gani walivyona nia ya kuchangia kwa lengo la kuleta maendeleo,wanaelewa nini maana ya maendeleo na nafasi ya mtu binafsi katika kuisaidia jamii.
Audax,

We vipi? hii ni thread ya udaku na utani!!

Sasa nini hapo hakieleweki??
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
hahahhah,that's hilarious!...si utani maombwenu kwa misifa ucpime!..hahah
hiyo hitimisho ndo inaua,hahah!
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,859
Likes
1,928
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,859 1,928 280
Hivi nini kimefanika Tangu hela hizo zikusanywe mwaka mmoja na nusu uliopita?? Je ilikuwa sawa na fashion show ama?????

WAZEE WA KUCHOMA NDIZI
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135
Kagera Day ni balaa

Uchangiaji fedha katika siku ya Kagera day ni vituko tupu. Kiasi cha
shilingi Bilioni 1.4 zilichangwa mbele ya Lowasa ikiwa nipamoja na zawadi.

1. Prof. Rweikiza wa Marekani- Sh. milioni 50

2. Prof.Rutashobya wa Chuo kikuu cha Havard-Milioni 40

3. Prof. Rweyimamu wa Afrika Kusini hakuweza kuja leo lakini ametuma
hundi ya USD 20000

4. Prof Rwabuyongo wa Ufaransa ametoa Sh. millioni 20

5. Prof. Rwebangira yeye amemtuma mkewe Kokushubira na yupo hapa na
Cash. Milioni 15000 amechelewa ndege ifwakti akitokea kutoa matibabu
Canada kwa mgonjwa anaye mhudumia huko.

6. Prof. Kokubenza ambaye nimewasiliana naye kwa simu na amedai kuwa
ameshikwa na mafua amesema hakuna tatizo tumtume mtu aende London
akachuklue Milioni 45.

7. Dk. Kagirwa huyu alikuwa Mzumbe miaka ya 90 lakini sasa yupo chuo
Kikuu cha Oxford amesema atatoa milioni 30.

8. Dk. Muganyizi ametoa milioni 20.

9. Dk. Mchunguzi ambaye sasa anamalizia Reseach yake ili aupate
Uprofesa amesema yeye na mkewe ambaye ametunukiwa PhD juzi hapo
mlimani pamoja na mtoto wao Rwechungura atatoa milioni 20.

10. Wengine wengi kama akina Katabazi, Kavodago, Kaceritale,
Kazenitalema, Katalyeba na akina Kokushuma wao wametoa kiasi kidogo na
wao wamekaa kule nyuma hata hatukuona haja ya kukupa mkono kwa kuwa
wametoa cash milioni kati ya 5 na 9. Pia mheshimiwa hawa nikuwa wana
Masters tu ndo hata tumeona elimu bado ndogo sio sawa na akina Rwegasira.
Hayo majina mwisho wa mawazo!
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,284
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,284 61 145
Kagera Day ni balaa

Uchangiaji fedha katika siku ya Kagera day ni vituko tupu. Kiasi cha
shilingi Bilioni 1.4 zilichangwa mbele ya Lowasa ikiwa nipamoja na zawadi.

1. Prof. Rweikiza wa Marekani- Sh. milioni 50

2. Prof.Rutashobya wa Chuo kikuu cha Havard-Milioni 40

3. Prof. Rweyimamu wa Afrika Kusini hakuweza kuja leo lakini ametuma
hundi ya USD 20000

4. Prof Rwabuyongo wa Ufaransa ametoa Sh. millioni 20

5. Prof. Rwebangira yeye amemtuma mkewe Kokushubira na yupo hapa na
Cash. Milioni 15000 amechelewa ndege ifwakti akitokea kutoa matibabu
Canada kwa mgonjwa anaye mhudumia huko.

6. Prof. Kokubenza ambaye nimewasiliana naye kwa simu na amedai kuwa
ameshikwa na mafua amesema hakuna tatizo tumtume mtu aende London
akachuklue Milioni 45.

7. Dk. Kagirwa huyu alikuwa Mzumbe miaka ya 90 lakini sasa yupo chuo
Kikuu cha Oxford amesema atatoa milioni 30.

8. Dk. Muganyizi ametoa milioni 20.

9. Dk. Mchunguzi ambaye sasa anamalizia Reseach yake ili aupate
Uprofesa amesema yeye na mkewe ambaye ametunukiwa PhD juzi hapo
mlimani pamoja na mtoto wao Rwechungura atatoa milioni 20.

10. Wengine wengi kama akina Katabazi, Kavodago, Kaceritale,
Kazenitalema, Katalyeba na akina Kokushuma wao wametoa kiasi kidogo na
wao wamekaa kule nyuma hata hatukuona haja ya kukupa mkono kwa kuwa
wametoa cash milioni kati ya 5 na 9. Pia mheshimiwa hawa nikuwa wana
Masters tu
ndo hata tumeona elimu bado ndogo sio sawa na akina Rwegasira.
kwikwikwi tehetehe kazi kwelikweli, masters ni ndogo? kweli wahaya wanajisifu
 
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined
Nov 11, 2008
Messages
782
Likes
10
Points
0
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined Nov 11, 2008
782 10 0
Kwani kuna Wahaya wanaume?
kwani hujui? subiri ukutane nao wakati ukitoka kuiba NGOMBE ndio utawajua mpaka utamsimuRia mama Bhoke.

Wengine mnavamia THREAD nakuchangia bila kuanglia iko kwenye forum gani, MODS mnakazi kubwa ya kutueleimisha hapa
 
epigenetics

epigenetics

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2008
Messages
266
Likes
31
Points
45
epigenetics

epigenetics

JF-Expert Member
Joined May 25, 2008
266 31 45
Hivi nini kimefanika Tangu hela hizo zikusanywe mwaka mmoja na nusu uliopita?? Je ilikuwa sawa na fashion show ama?????

WAZEE WA KUCHOMA NDIZI
Project tayari zipo kwenye pipeline mkuu.... Infwakt, unaweza angalia ukurasa wa tovuti ya mkoa hapo chini kupata data zaidi.

TOVUTI YA MKOA WA KAGERA ...............


Utani pembeni.
Siku hiyo (Kagera Day 2007) rasilimali zenye thamani ya TShs. 1,500,000,000 (Bilioni moja na nusu) ziliahidiwa au/na kutolewa.
Nguvu za wananchi ni njia njema kusaidia maendeleo. Tanzania tuhimize utamaduni wa responsible 'fund raising' katika masuala kama Elimu na Afya.
 
Last edited:
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Project tayari zipo kwenye pipeline mkuu.... Infwakt, unaweza angalia ukurasa wa tovuti ya mkoa hapo chini kupata data zaidi.

TOVUTI YA MKOA WA KAGERA ...............
epigenetics,

Ahsante Mkuu!

Ni tovuti nzuri..mie napenda sana BKB na Wilaya zote nimefika!

Sasa ktk hii kutengeneza tovuti- what is the level of seriousness? Yaani Cut paste habari ya Mbeya?? Huyu mtu anayehusika na hii tovuti anawaangusha! Tafauteni mtu qualified and serious!

Hii thread ipo ktk utani/udaku ila this cut and paste thing sii utani ni serious!

See below habari za Bukoba Rural!

The economy of Mbeya region, like that of other regions in the country mainly depends on subsistence agriculture. About 80 percent of Mbeya population depend on agriculture, and the rest of the people depend on livestock-keeping, fishing, small-scale industrial activities, shop-keeping, minor mining and other petty business. It is also reported that over 40 percent of the Regional Gross Domestic Product (RGDP) is derived from the Agriculture.
 
Last edited:
epigenetics

epigenetics

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2008
Messages
266
Likes
31
Points
45
epigenetics

epigenetics

JF-Expert Member
Joined May 25, 2008
266 31 45
epigenetics,

Ahsante Mkuu!

Ni tovuti nzuri..mie napenda sana BKK na Wilaya zote nimefika!

Sasa ktk hii kutengeneza tovuti- what is the level of seriousness? Yaani Cut paste habari ya Mbeya?? Huyu mtu anayehusika na hii tovuti anawaangusha! Tafauteni mtu qualified and serious!

Hii thread ipo ktk utani/udaku ila this cut and paste thing sii utani ni serious!

See below habari za Bukoba Rural!
That is a serious blunder.........
 
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
456
Likes
3
Points
35
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2007
456 3 35
Kwanza ongereni wana Kagera kwakuwa na website. Nimejaribu kupitia hizi website za mikoa naona kama zinafanana. Its like anayezitengeneza ni mtu mmoja au hao wengine wote wamedesa kutoka kwa aliyetengeneza ya kwanza. Hivyo makosa yaliyo kwenye tovuti ya kagera yanaweza pia kuwa kwenye nyingine. Lakini ni kosa kubwa sana inaonyesha jamaa hayuko makini. Watu inabidi tubadilike inapokuja kazi lazima uifanye kazi kwa uwezo wako wote na kujiridhisha kuwa kila kitu kiko safi.
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,011
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,011 331 180
Nilitaka nizimie mimi kumba hii thread iko kwenye jokes/utani! Khaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,339
Members 475,533
Posts 29,285,219