Wahariri wabaini makosa kurudiana na Paul Makonda, viongozi waomba Radhi

Majs

Senior Member
Dec 21, 2012
190
500
Habari waungwana,

Wiki iliyopita ilitawaliwa na mengi ikiwemo kupatana kwa Ruge na mkuu wa mkoa wa Dar kuanzia Tanga mpaka mkutano wa wanahabari walioufanya jijini huku wakionekana 'kutopangana' vizuri mbele ya camera.

Baada ya mkuu wa mkoa kugoma kuomba radhi tena kwa kutumia lugha ngumu, waandishi wanaonekana bado 'wamemkazia' pamoja na kutolewa kifungoni na TEF ukiacha wale ambao walisharudisha majeshi awali.

Leo TEF wametoa press release kuhusu mkutano wao wa dharura wa jana. Nimejaribu kusoma mpaka hitimisho lakini sijaona 'status' iliyopo kati yao na mkuu wa mkoa baada ya kugundua kwamba walifanya makosa. Je! Uhusiano 'wa kikazi' umerejea au kwa kuwa taratibu hazikufuatwa, wanabatilisha mapatano na kuanza mchakato upya?


TEF.jpg
 

kabwigwa

JF-Expert Member
May 17, 2014
899
1,000
Bora wangekaa kimya Tu kuliko kuendelea kujidhalilisha you have messed up and you have nothing to do.DAB kiboko kagoma kuomba radhi Na habar zake mtazirusha mtake au msitake coz mshaonekana wababaishaji!
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,327
2,000
Walishapewa bahasha za khaki hao

Hivi waliendaje pale live bila kujipanga sikuelewa walienda kufanya nn niliishia kuona aibu na kuacha kuharibu pesa za mwajiri wangu aana nilikuwa naangalia live you tube ikabidi nipotezee nikatumia mda huo kujifunza kutengeneza kachori na door mat @ least kachori zishaaza kuniingizia na door mat bado sijajua ndo nakomaa

Ni aibu sana kumuangalia huyu jamaa aliiwadhalilisha yaan inaelekea anapenda publicity inasikitisha sana tef walitukanika live ...........


My take wasimpe uzito wowote huyu mtu..........
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
51,834
2,000
HIVI WALIENDAJE PALE LIVE BILA KUJIPANGA SIKUELEWA WALIENDA KUFANYA NN NILIISHIA KUONA AIBU NA KUACHA KUHARIBU PESA ZA MWAJIRI WANGU AANA NILIKUWA NAANGALIA LIVE YOU TUBE IKABIDI NIPOTEZEE NIKATUMIA MDA HUO KUJIFUNZA KUTENGENEZA KACHORI NA DOOR MAT @ LEAST KACHORI ZISHAAZA KUNIINGIZIA NA DOOR MAT BADO SIJAJUA NDO NAKOMAA
NI AIBU SANA KUMUANGALIA HUYU JAMAA ALiiwadhalilisha yaan inaelekea anapenda publicity inasikitisha sana TEF walitukanika live ...........

my take wasimpe uzito wowote huyu mtu..........
Bashite mwenyewe alikuwa ana chelacheka so unprofessional niliyemuona anaongea ya maana ni Ruge tu
 

pakaywatek

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
4,210
2,000
Walijidhalilisha sana mbele za watu siku ile.
Eti bashite alidai kuwa walimfuata wenyewe kumuomba radhi kwa makosa aliyowatendea.
 

Kifaurongo

JF-Expert Member
Jan 18, 2010
4,011
2,000
Hawa watu hawaeleweki, Anaeongoza Mkutano Mkuu Maalum wa TEF ni nani? Barua imesainiwa na Mwenyekiti wa KAMATI MAALUM yaTEF anawezaje huyu kuwa msemaji wa TEF anayeweza kumwajibisha Mwenyekiti? KAMATI MAALUM kazi yake nini na inawajibika kwa nani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom