Wahariri wa magazeti wameanza kuelewa somo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahariri wa magazeti wameanza kuelewa somo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Sep 10, 2017.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 28,236
    Likes Received: 48,835
    Trophy Points: 280
    Ni baada ya magazeti karibu yote kuipa uzito mkubwa habari ya Lissu huku mengine yakija na maswali tata kuhusiana na tukio hilo na kuipa uzito mdogo sana habari ya Almasi kutaifishwa.

    Ukiacha magazeti ya Mzalendo, Sunday News, Habari Leo na The Guardian, magazeti mengine yote habari ya kutaifishwa Almasi ama hawajaiandika kabisa au wameiandika kwa uzito mdogo sana na picha za hiyo Alamasi na waziri ndio kabisa wameipotezea.

    Kweli tukio hili limegusa wengi..
     
  2. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #2
    Sep 10, 2017
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 9,044
    Likes Received: 9,200
    Trophy Points: 280
    Pongezi wahariri wa magazeti kwa kutotaka tena kutumika katika hizo kiki za "kipuuzi" za hao watawala wetu!
     
  3. R

    Rivamba J JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2017
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 384
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
    nao ni binadamu na wana mapenzi mema na inchi hii hivyo huchukizwa na vitendo vinavyoendelea.
     
  4. Majighu2015

    Majighu2015 JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,596
    Likes Received: 3,108
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana waandishi wa habari mnaojielewa
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2017
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,658
    Likes Received: 1,608
    Trophy Points: 280
    Magazeti ni biashara, mchapishaji huangalia mauzo kwanza .Huenda hicho unachofikiri wewe siyo kipaumbele chao
     
  6. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2017
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 27,704
    Likes Received: 31,864
    Trophy Points: 280
    Wahariri wameutendea haki sana huu msemo wa ' Kihenga ' usemao " Mjinga wakati wa kwenda wakati wa kurudi ni Mwerevu ".
     
  7. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 28,236
    Likes Received: 48,835
    Trophy Points: 280
    Kwakweli inabidi watu wabadilike nchi hii na tushikamane vinginevyo itakula kwetu.
     
  8. magige Dm

    magige Dm JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2017
    Joined: Jul 17, 2017
    Messages: 528
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 180
  9. WASHE

    WASHE JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2017
    Joined: Jan 9, 2017
    Messages: 627
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 80
    Wewe ndiyo mpuuzi
     
  10. Kibo255

    Kibo255 JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2017
    Joined: Aug 11, 2013
    Messages: 4,424
    Likes Received: 3,301
    Trophy Points: 280
    Sio wahariri tu ata watanzania sasa wanauelewa mkubwa sana acha waendelee kujiongopea pole alizopewa Lisu na taifa kuungana kumuombea imewapa fundisho wanaotumiwa na shetani watanzania tumemwaibisha shetani
     
  11. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #11
    Sep 10, 2017
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 9,044
    Likes Received: 9,200
    Trophy Points: 280
    Hebu tujiulize hayo magazeti ya Daily News, Uhuru na Habari Leo yana wasomaji wangapi?

    Ukipata jibu hapo ndiyo utajua nini maana ya Uhuru wa habari na siyo Uhuru wa habari wa kuelekezwa na watawala nini cha kuandika!
     
  12. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #12
    Sep 10, 2017
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 9,044
    Likes Received: 9,200
    Trophy Points: 280
    That's very true.

    Huu ndiyo muda muafaka wa magazeti kuangalia habari gani zina maslahi mapana kwa Taifa na siyo habari "tunazopandukiziwa" na watawala wetu!
     
  13. josam

    josam JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2017
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Well-done to media houses
     
  14. fute alexander

    fute alexander JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2017
    Joined: Jun 14, 2017
    Messages: 385
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Katika kitabu cha " The river between " the two ridges became antagonistic, naona nchi nimefika hapo. Big up wahariri, mtuunganishe tulishakuwa antagonistic siku nyingi

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  15. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 5,974
    Likes Received: 3,143
    Trophy Points: 280
    ....Maneno miiingiii, but the truth is the truth.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  16. S

    Sexless JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2017
    Joined: Mar 11, 2017
    Messages: 3,800
    Likes Received: 5,934
    Trophy Points: 280
    Hii kitu tusiposhikamana itakula kwetu. Pasiwepo mtu akafikiri kwamba haimhusu. Leo kwa Tundu Lieu kesho kwa mwingine. Kwani imeanzia kwa Tundu Lisu? Hapana.

    Imeanzia kwa Ben Saa8, ikaenda Clouds Media, ikaenda kwa Nape, ikaenda kwa Kighoma Malima, ikaenda kwa Roma, na sasa kwa Tundu Lisu.

    Hata kama huwezi kusema basi nuna tu kama hawa wahariri.
     
  17. izzo

    izzo JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2017
    Joined: May 31, 2015
    Messages: 2,847
    Likes Received: 5,765
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kusifu wahariri wa magazeti moja ya jambo la kiweredi katika vyombo vya habari ni kubalance story je wameangalia pande zote za story au wameweka mawazo yao tu?
     
  18. F9T

    F9T JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2017
    Joined: Dec 26, 2015
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    habar ya mjini ni tundu lisu, maigizo peleka ikulu.
     
  19. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2017
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 7,051
    Likes Received: 15,395
    Trophy Points: 280
    Hongera nyingi sana kwa Wahariri wa Habari..
    Nipo na gazeti la Mtanzania, hiyo habari ya Almasi ipo page za katikati huko..
    Wanajaribu kuanzisha matukio ili kuizima habari ya Lissu..
    Lakini aaah wapi..
    Wauwaji.
     
  20. Countrywide

    Countrywide JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2017
    Joined: Mar 2, 2015
    Messages: 2,801
    Likes Received: 2,262
    Trophy Points: 280
    Leo hii ni post yako ya pili, speed imepungua! pesa zimeelekezwa kwenye matibabu?

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...