Wahariri wa Magazeti hamjamtendea haki Rais wetu mpendwa


Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
1,012
Likes
985
Points
280
Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
1,012 985 280
Magazeti karibu yote hata lile la chama uhuru, yamempa nafasi kubwa Mh. Nyalandu kuliko Rais wetu mpendwa na ziara yake ya Mwanza.

Kwa mtazamo wangu, Rais alipaswa kupewa nafasi kubwa kwa kuwa alikuwa anazungumzia maendeleo ya nchi, hivyo ilikuwa fulsa nzuri kwa magazeti kutushawishi sisi watanzania tusome nn Rais wetu mpendwa kasema badala yake wanatushawishi kusoma habari ya Nyalandu kung'oka CCM ilhali haitatusaidia kitu
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,582
Likes
11,415
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,582 11,415 280
Magazeti karibu yote hata lile la chama uhuru, yamempa nafasi kubwa Mh. Nyarandu kuliko Rais wetu mpendwa na ziara yake ya mwanza.

Kwa mtazamo wangu Rais alipaswa kupewa nafasi kubwa kwa kuwa alikuwa anazungumzia maendeleo ya nchi, hivyo ilikuwa fulsa nzuri kwa magazeti kutushawishi sisi watanzania tusome nn Rais wetu mpendwa kasema badala yake wanatushawishi kusoma habari ya Nyarandu kung'oka CCM ilhali haitatusaidia kitu
Kwa gazeti la Uhuru siamini unachokisema!!
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,152
Likes
3,116
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,152 3,116 280
Magazeti karibu yote hata lile la chama uhuru, yamempa nafasi kubwa Mh. Nyarandu kuliko Rais wetu mpendwa na ziara yake ya mwanza.

Kwa mtazamo wangu Rais alipaswa kupewa nafasi kubwa kwa kuwa alikuwa anazungumzia maendeleo ya nchi, hivyo ilikuwa fulsa nzuri kwa magazeti kutushawishi sisi watanzania tusome nn Rais wetu mpendwa kasema badala yake wanatushawishi kusoma habari ya Nyarandu kung'oka CCM ilhali haitatusaidia kitu
weka picha tuone alivyo fanyia ndivyo sivyo....Ili tumwambie Mwakiembe ayafungie
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,920
Likes
17,663
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,920 17,663 280
Umesikia Rais anasaka mchumba?
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,900
Likes
320
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,900 320 180
Magazeti karibu yote hata lile la chama uhuru, yamempa nafasi kubwa Mh. Nyarandu kuliko Rais wetu mpendwa na ziara yake ya mwanza.

Kwa mtazamo wangu Rais alipaswa kupewa nafasi kubwa kwa kuwa alikuwa anazungumzia maendeleo ya nchi, hivyo ilikuwa fulsa nzuri kwa magazeti kutushawishi sisi watanzania tusome nn Rais wetu mpendwa kasema badala yake wanatushawishi kusoma habari ya Nyarandu kung'oka CCM ilhali haitatusaidia kitu
TATIZO VIJEMBE, LUGHA ZA KUUDHI NA UPENDELEO VINATAMALAKI KATIKA MIKUTANO YAKE, KWA UJUMLA SIYO MFANO WA KUIGWA.
 
jisanja

jisanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,091
Likes
509
Points
280
jisanja

jisanja

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,091 509 280
Magazeti karibu yote hata lile la chama uhuru, yamempa nafasi kubwa Mh. Nyarandu kuliko Rais wetu mpendwa na ziara yake ya mwanza.

Kwa mtazamo wangu Rais alipaswa kupewa nafasi kubwa kwa kuwa alikuwa anazungumzia maendeleo ya nchi, hivyo ilikuwa fulsa nzuri kwa magazeti kutushawishi sisi watanzania tusome nn Rais wetu mpendwa kasema badala yake wanatushawishi kusoma habari ya Nyarandu kung'oka CCM ilhali haitatusaidia kitu
Anzisha gazet lako uwe unampa promo deileeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,236,491
Members 475,174
Posts 29,259,708