Wahanga sua washangilia kuonekana na heslb

rayman m

Senior Member
Feb 6, 2012
120
195
NI mwaka sasa tumekaa bila mkopo sasa loan board wameamua kutupa nasisi tule japo miaka miwili ijayo.si wengine ni wale continuing ambao tulikosa mkopo mwaka wa kwanza majina yetu yameingia mjengoni jioni hii, yaan hapa ni..
:drum::violin::cheer2: :lalala: :target: :majani7:
 

cheer

Member
Jul 20, 2012
35
95
Mimi nailaani saana hii bodi ya mikopo tanzania,mimi na wenafunzi wenzangu tunaosoma china mpaka sasa hatujapewa mkopo wetu toka bodi na maisha yetu yamekuwa magumu sana.kila siku ni sababu tu mar leta account number mara peleka majina ubalozini,
ni aibu sana kama bodi haiwezi hata kuhudumia wanafunzi wachache,kumbuka tuliopwengi tumeisha anza kurudisha mikop yetu,kwa ufahamu wangu mdogo ni bora kumhudumia vizuri mkopaji anayerudisha mkopo kuliko kumuacha akateseka namna hii.
 

rayman m

Senior Member
Feb 6, 2012
120
195
Mimi nailaani saana hii bodi ya mikopo tanzania,mimi na wenafunzi wenzangu tunaosoma china mpaka sasa hatujapewa mkopo wetu toka bodi na maisha yetu yamekuwa magumu sana.kila siku ni sababu tu mar leta account number mara peleka majina ubalozini,
ni aibu sana kama bodi haiwezi hata kuhudumia wanafunzi wachache,kumbuka tuliopwengi tumeisha anza kurudisha mikop yetu,kwa ufahamu wangu mdogo ni bora kumhudumia vizuri mkopaji anayerudisha mkopo kuliko kumuacha akateseka namna hii.

da pole sana mwana ila big up sana kwa kupata nafasi ya kusoma ughaibuni kaza but!!
 

Georeez

Member
Sep 9, 2011
20
0
NI mwaka sasa tumekaa bila mkopo sasa loan board wameamua kutupa nasisi tule japo miaka miwili ijayo.si wengine ni wale continuing ambao tulikosa mkopo mwaka wa kwanza majina yetu yameingia mjengoni jioni hii, yaan hapa ni..
:drum::violin::cheer2: :lalala: :target: :majani7:

jaman any1 cn tel us the number ya waliokuwa considered?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom