• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

wagombea wakati wa uchaguzi wapimwe uwezo wao

M

mnyalutanana

Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
55
Points
0
M

mnyalutanana

Member
Joined Nov 3, 2012
55 0
wakati wa uchaguzi, ni vema wagombea tukawapima uwezo wao wa kutatua matatizo kama vile ukosefu wa ajira,mfumuko wa bei, ufisadi n.k. Iwe inaandaliwa midaharo na wawe wanapambanishwa kwenye media ili sisi wananchi tupate nafasi ya kuchekecha sera zao. Naomba kuwasilisha
 

Forum statistics

Threads 1,404,700
Members 531,710
Posts 34,462,359
Top