Wagombea urais wetu watathubutu kudahalo kama hawa?


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,734
Likes
46,076
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,734 46,076 280
Kwa mara ya kwanza, wagombea uwaziri mkuu wa Uingereza walikutana ktk mdahalo na kuelezea sera zao na maono yao ya jinsi na wapi wanataka kulipeleka taifa lao kama wakibahatika kuchaguliwa kuliongoza.

Je, Kikwete ana guts kweli za kukutana ana kwa ana na washindani wenzake na kudahalo kama hawa jamaa? Sidhani hata kiduchu! Haya furahia mdahalo.....

 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,734
Likes
46,076
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,734 46,076 280
Nadhani bwana Clegg alishinda huu mdahalo...huyu bwana ni wa chama cha Liberal Democrats.....ni kidogo kulinganisha na Conservative na Labour Party....bila huu mdahalo huyu bwana asingeweza kuonesha cheche zake.....
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Mheshimiwa wetu hata 2005 alidai yupo bize na kampeni hana muda wa mdahalo....ijekuwa sasa hivi ambapo kuna issue kibao za kumbana kiutendaji wake???
 
U

Ujengelele

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
1,256
Likes
2
Points
0
U

Ujengelele

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
1,256 2 0
Mdahalo uandaliwe tu mwaka huu (midahalo miwili) hata kama Kikwete ataingia mitini basi mgombea wa chama kingine awekwe pamoja na na jopo la wazungumzaji mbali mbali kama maprofesa wazungumzie hali katika nchi yetu.
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,140
Likes
1,145
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,140 1,145 280
Nadhani bwana Clegg alishinda huu mdahalo...huyu bwana ni wa chama cha Liberal Democrats.....ni kidogo kulinganisha na Conservative na Labour Party....bila huu mdahalo huyu bwana asingeweza kuonesha cheche zake.....
Until when he started to talk about amnesty for illegal immigrants...nina support amnesty but you cant mention it when about 2.5m people are out of work.
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,140
Likes
1,145
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,140 1,145 280
Kwa mara ya kwanza, wagombea uwaziri mkuu wa Uingereza walikutana ktk mdahalo na kuelezea sera zao na maono yao ya jinsi na wapi wanataka kulipeleka taifa lao kama wakibahatika kuchaguliwa kuliongoza.

Je, Kikwete ana guts kweli za kukutana ana kwa ana na washindani wenzake na kudahalo kama hawa jamaa? Sidhani hata kiduchu! Haya furahia mdahalo.....
Ule wa 1995 Mkapa aliondoka amevimba kwa hasira
 
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
1,011
Likes
878
Points
280
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
1,011 878 280

Nadhani bwana Clegg alishinda... wa chama cha Liberal Democrats.....kulinganisha na Conservative na Labour Party...
Mada ni uchaguzi wa kina bwana Clegg au bwana Kikwete?
 

Forum statistics

Threads 1,235,270
Members 474,471
Posts 29,216,344