Uchaguzi 2020 Wagombea Ubunge wawili wa ACT-Wazalendo wawajia juu Maalim Seif na Zitto Kabwe kwa kumuunga mkono Tundu Lissu

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
4,027
2,000
Kwani aliwahi fukuzwa au kurudisha kadi ya CCM? Yuko kulekule alipokua anashughulikiwa amefanya toba na Malipizi ya mali alizofisadi

Hahaha Sasa mtu ambae mlikuwa Mnamwona ni mwiz na fisadi Leo inakuwaje mnapokea na kumsafisha?

My point hapa ni kuwa hizo ni lugha za siasa tu

Nimekaa bungeni miaka 10 Yan wanasiasa sio watu wa kuwaamini kauli zao
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
14,097
2,000
Hahaha Sasa mtu ambae mlikuwa Mnamwona ni mwiz na fisadi Leo inakuwaje mnapokea na kumsafisha?

My point hapa ni kuwa hizo ni lugha za siasa tu

Nimekaa bungeni miaka 10 Yan wanasiasa sio watu wa kuwaamini kauli zao
Lowasa tulimkataa kugombea urais waziwazi bila kupepesa macho wala huruma nyie mkajisahaulisha ufisadi wake mkampokea mkamsafisha na kumwomba agombee kwa chama chenu eti sababu atakuja na mtaji.

Hiyo ni aibu kubwa sana kwa chadema
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
25,433
2,000
Ndo dk 89 za Membe hizi sio?
ACT ilikosea sana kumkaribisha Membe
Sasa mtu haonekani week tatu tangu kampeni zianze ulitegemea viongozi wafanye nini zaidi ya kuumga mkono Tundu Lissu
Kwa anavyofanya ushaguzi ukipita Membe ataenda kufanya nini maana hata huko ACT ni mgombea tu hana cheo kingine hata kwenye vikao vya chama hawezi kuitwa
 

Idd Ninga

JF-Expert Member
Nov 18, 2012
5,002
2,000
Tatizo la upinzani wetu ni watu kuitana wasaliti wakasemana na baadae wakaungana tena,sa sijui usaliti ndio tatizo au tatizo ni kupishana hoja.
 

kipande

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
2,048
2,000
Yale Yale ya Pro, LIPUMBA na Dokta Slaa, ya kununuliwa na MaCCM ili KUVURUGA na KUUA UPINZANI,
Yalianzaga hivi hivi kama mzaha vile.
Membe Mungu anakuona.
Kwa upumbavu wako unaona alichofanyiwa membe ni sawa? Mtu ajiwekeze kwa hali na Mali kwenye chama halafu dakika za mwisho mumuambie hamumtambui. Huo si utapeli wa kisiasa? Kwanini msiseme Zitto na Maalim wamenunuliwa na machadema? CCM ina interest gani hapo kwenye huo mgogoro wao?
 

Six moth

JF-Expert Member
Aug 19, 2020
453
500
Wajiondoe mapema hawa atakama wangepita ndiowale waunga juhudi za kuzichoma nyavu zetu
Niwatu wasiotambua walaumiane wasilaumiane muda huu wanakipoteza chama chao lakini kwa watu wanataka haki tayari tupo vituoni tunausubiri usafiri 28/10/2020 hawabadilichochote mambo yameisha haitorudi nyuma utakipigania chama baranjuna wewe
 

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Dec 7, 2006
542
250
Kyerwa mgombea wa ACT kakata steam kakimbilia Dar vile vile Kibamba hana chake.

Wameamua kuunga mkono.
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
14,097
2,000
Kyerwa mgombea wa ACT kakata steam kakimbilia Dar vile vile Kibamba hana chake.

Wameamua kuunga mkono.
Siasa ni sayansi🤣🤣🤣
Ila sasa kwa kuwa viongozi wao wameamua kufanya usanii was wameamua kuwa wasanii.com
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
14,097
2,000
Lissu ni kibaraka, Maalim Seif ni dikteta wa ukweli na Zitto ni ndumila kuwili na mropokaji.

Huyo Zitto aliwahi kusema sehemu moja huko Kigoma wamekufa zaidi ya watu 200 na alipotakiwa kuonyesha makaburi au mabaki ya wahanga akawa anazungusha tu macho...akahojiwa na vyombo vya habari vya nje kuhusu Corona na akasema hapa TZ hali ni mbaya na watu wanakufa ovyo..dah..Sasa hivi hata barakoa haijui...upinzani wa TZ ni watu wa hovyo kabisa...ni malaghai na matapeli wa kisiasa...hovyo kabisa...Leo anasema hiki na kesho wanasema kile...Ngoja tuwaadhibu kwenye sanduku la kura Hawa vibaraka na kuwazika kabisa kisiasa...
Ule usemi wa wahenga Binadamu kiumbe mzito nadhani walimlenga ZitoKabwe 🤣🤣🤣🤣
 

AGITATOR

JF-Expert Member
Apr 7, 2019
1,972
2,000
Wote Wahaya , ccm chama cha vilaza.
Ha ha ha Chama cha Mbowe cha hovyo sana. Hivi kule kwenye chama chenu mtu bright ni nani?. Maana kuanzia mwenyekiti mpaka shabiki ni utopolo mtupu.Chama kilicholaaniwa hicho.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom