Wagombea ubunge wa CHADEMA wale kiapo cha kutohama chama ndani ya miaka 5 vinginevyo ni bora wachaguliwe CCM

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
44,322
2,000
Natoa angalizo na nina imani Mbowe na Mnyika mnanisikia popote mlipo.

Ni kwamba kulikoni kutuletea sintofahamu katikati ya muhula ni bora hawa wagombea wenu wa Ubunge mkawalisha yamini au kiapo ili wasituache kwenye mataa katikati ya muhula na kukimbilia CCM.

Tumechoka na habari ya kumchagua Mbunge huyo huyo mara mbili kama ilivyokuwa kwa Mwita Waitara.

Maendeleo hayana vyama!
 

mbenge

JF-Expert Member
May 15, 2019
2,031
2,000
Mkuu Yohane, wengi wao dau nono likiwekwa mbele yao hugeuka kuwa mateka wa rushwa na usaliti. Kwa kuwa huaidiwa kulipiwa mafao yao yote, madeni pamoja na kuhakikishiwa kupewa vyeo.
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,698
2,000
Kiapo si milele. Unamkumbuka, James Ole Millya yule Mbuge wa Simanjiro? Huyu alikula kiapo tena cha kimila kabisa na kunywa damu mbichi chini ya mti. Alihama Chadema na kuendelea na maisha yake. Siasa ni siasa sio eti unadai Siasa ni Kilimo.
 

chagu wa malunde

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
8,443
2,000
Natoa angalizo na nina imani Mbowe na Mnyika mnanisikia popote mlipo.

Ni kwamba kulikoni kutuletea sintofahamu katikati ya muhula ni bora hawa wagombea wenu wa Ubunge mkawalisha yamini au kiapo ili wasituache kwenye mataa katikati ya muhula na kukimbilia CCM.

Tumechoka na habari ya kumchagua Mbunge huyo huyo mara mbili kama ilivyokuwa kwa Mwita Waitara.

Maendeleo hayana vyama!
Mpaka unatoa ushauri huo,kwani watapata mbunge hata mmoja safari hii?
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
28,491
2,000
Natoa angalizo na nina imani Mbowe na Mnyika mnanisikia popote mlipo.

Ni kwamba kulikoni kutuletea sintofahamu katikati ya muhula ni bora hawa wagombea wenu wa Ubunge mkawalisha yamini au kiapo ili wasituache kwenye mataa katikati ya muhula na kukimbilia CCM.

Tumechoka na habari ya kumchagua Mbunge huyo huyo mara mbili kama ilivyokuwa kwa Mwita Waitara.

Maendeleo hayana vyama!
Mwambieni huyo anayewaghilibu na kuliingiza Taifa hasara ya kurudia uchaguzi.
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
40,834
2,000
Tume haihusiki. Wananchi hawataki kuisikia Chadema. Imechafuka kabisa ni matapeli wa kisiasa.

Ushenzi, uhayawani na ukatili wa wazi unaofanyika kwenye chaguzi zetu ili ccm watangazwe washindi, hakuna mtanzania asiyeujua. Tunafahamu kila kitu na wala hatuhadithiwi.
 

chagu wa malunde

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
8,443
2,000
Ushenzi, uhayawani na ukatili wa wazi unaofanyika kwenye chaguzi zetu ili ccm watangazwe washindi, hakuna mtanzania asiyeujua. Tunafahamu kila kitu na wala hatuhadithiwi.
Uzuri kila kitu hufanyika kwa uwazi na kila chama huwa na mawakala na hutakiwa kulinda kura za chama chao. Pia mawakala huwa wanajaza fomu zote zinazotakiwa na matokeo hupandikwa kwenye kila kituo ngazi zote. Kwa hiyo propaganda zako ni uswahili usio na mbele wala nyuma.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
5,795
2,000
Kitabu changu kitakatifu kimenikataza kuapa, watu wanavunja viapo vya ndoa itakuwa hicho cha siasa, wacha kila mmoja aape lwa nafsi yake.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
23,367
2,000
CCM waache tabia hii ya kuwarubuni hawa watu, Rushwa ni adui wa Haki, sintatoa wala kupokea rushwa.
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
40,834
2,000
Uzuri kila kitu hufanyika kwa uwazi na kila chama huwa na mawakala na hutakiwa kulinda kura za chama chao. Pia mawakala huwa wanajaza fomu zote zinazotakiwa na matokeo hupandikwa kwenye kila kituo ngazi zote. Kwa hiyo propaganda zako ni uswahili usio na mbele wala nyuma.

Sina chembe ya shaka na nilichokisema. Huo uhuni, ukatali na uhayawani wa wazi ili ccm watangazwe washindi, umefanyika mbele ya macho yangu na wapiga kura wengine. Tena umefanyika kwa uratibu wa vyombo vya dola, na tume isiyo huru ya uchaguzi. Hii ndio sababu watu wengi kudharau box la kura, kwa kiwango cha hali ya juu toka nchi hii ipate uhuru.
 

chagu wa malunde

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
8,443
2,000
Sina chembe ya shaka na nilichokisema. Huo uhuni, ukatali na uhayawani wa wazi ili ccm watangazwe washindi, umefanyika mbele ya macho yangu na wapiga kura wengine. Tena umefanyika kwa uratibu wa vyombo vya dola, na tume isiyo huru ya uchaguzi. Hii ndio sababu watu wengi kudharau box la kura, kwa kiwango cha hali ya juu toka nchi hii ipate uhuru.
Maneno ya mshindwaji.
 

crocodile

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
3,360
2,000
CCM waache tabia hii ya kuwarubuni hawa watu, Rushwa ni adui wa Haki, sintatoa wala kupokea rushwa.
Mimi mpaka leo bado nashangaa watu wazima na sharubu zao kulia na kalalamika kuwa wanarubuniwa. Sijui wakati wanarubuniwa wenyewe wanakuwa wapi 🤷‍♂️
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom