Wagombea ubunge CCM Kakonko wapeta u DED


mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
2,182
Likes
622
Points
280
mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
2,182 622 280
Mwaka 2015 katika jimbo la Buyungu - Kakonko walijitokeza makada sita (6) kugombea nafasi ya kuteuliwa kupeperusha bendera ya CCM katika uchaguzi mkuu. Makada hao waliojitokeza ni kama ifuatavyo:
1. Mhe. Eng. Christopher Chiza (Aliyekuwa mbunge - kura 10,249);
2. Bw. Msakila M. Kabende (Afisa Takwimu Mkoa Kagera - kura 3,689);
3. Eng. Modest Apolinary (Mtaalamu wa Madini - Arusha - kura 848);
4. Bw. Carlos Gwamagobe (Afisa Maendeleo ya Jamii Kakonko - kura 426);
5. Bw. Ernest G. Basaya (Mkurugenzi mstaafu - kura 107); na
6. Bw. Liberi Ndabita (Dereva wa gari ndogo - taxi driver - kura 89)

Katika uteuzi uliofanywa na Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania waliokuwa wagombea wawili kati ya sita (6) - yaani namba 3 na 4 ndio wamepata kuteuliwa kuwa Wakurugenzi Watendaji katika mkoa Geita. Namba 1 hajateuliwa kwa kuwa shauri la kupinga matokeo ya ubunge liko mahakamani na huenda likahitimishwa 8/7/2016; mshindi wa pili vile vile hakubahatika kuwa ktk safu ya kundi la Magufuli - halikadhalika kwa mshindi namba 5 na sita.

TUKIO GUMU HUMKOMAZA BINADAMU
MUNGU AWATANGULIE WATEULE WA RAIS - AMINA
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
duuuuh
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Yes nadhani uteuzi uliangalia sana watu waliojaribu kutafuta fursa ya ubunge kupitia CCM. Kwa hiyo it is official kwa sasa ili upate nafasi ya juu ya utendaji serikalini lazima uwe mwanasiasa. Siasa imechukua nafasi ya utendaji, ngoja tusubiri tuone kama hao makada watatuletea Tanzania ya viwanda?
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
ukada at work
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,566
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,566 280
DED wa Ludewa ndg. Ndatwa aliwahi kuomba kuchaguliwa ubunge na Mh Pombe jimboni Chato, kura hazikutosha.... jamaa huyu kwa fadhila ni zaidi ya mzee wa Msoga!
 

Forum statistics

Threads 1,236,611
Members 475,218
Posts 29,263,999