Wageni kwenye sherehe za kuapishwa wamealikwa na NEC na Kikwete?


Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
Wamehudhuria sherehe za kuapishwa kwa Kikwete wageni kadhaa kutoka nje ya nchi. Kama matokeo ya uchaguzi yametangazwa jana, ina maana mpaka hapo jana (katika hali ya kawaida ya demokrasia) ni NEC tu ilijua mshindi. Leo mshindi(shwa) ameapishwa. Hao waliohudhuria kutoka nje ya nchi, tena kwa kufuata protocols za uwakilishi wa serikali zao mwaliko waliupata lini?
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
You are genius..hilo swali nimekuwa nikijiuliza siku nzima lakini wasilani sikupata jibu..
Hawa majangili walikwisha kupanga matokeo siku nyingi, hivyo kujiamini kuwataarifu waliohudhuria.
Nadhani hata wao imani zinawasuta..
Maadam wako kwenye same platform ndiyo maana wanapeana support..
Nadhani kati yao wote, hakuna aliye msafi!
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
Wageni hao hukaribishwa na waziri wa mambo ya nje anayemaliza muda wake kwa niaba ya rais. Kumbukeni hakuna wakati wowote ambapo nchi inakuwa haina rais. Kwa hiyo hata kama hiyo jana angetangazwa Slaa, wangekuja kama walivyokuja. Sio wageni wa Kikwete, ni wageni wa rais.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Wamehudhuria sherehe za kuapishwa kwa Kikwete wageni kadhaa kutoka nje ya nchi. Kama matokeo ya uchaguzi yametangazwa jana, ina maana mpaka hapo jana (katika hali ya kawaida ya demokrasia) ni NEC tu ilijua mshindi. Leo mshindi(shwa) ameapishwa. Hao waliohudhuria kutoka nje ya nchi, tena kwa kufuata protocols za uwakilishi wa serikali zao mwaliko waliupata lini?
madhalimu huishi kwa kunusa harufu ya dhalimu mwenzao
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Wageni hao hukaribishwa na waziri wa mambo ya nje anayemaliza muda wake kwa niaba ya rais. Kumbukeni hakuna wakati wowote ambapo nchi inakuwa haina rais. Kwa hiyo hata kama hiyo jana angetangazwa Slaa, wangekuja kama walivyokuja. Sio wageni wa Kikwete, ni wageni wa rais.
hoja hapa sio wageni ni wa nani? jitambue swala la msingi hapa kuna mambo ya logistics kma vile booking kwa ajili ya ugeni na ikumbukwe nec hawakuwa na dead line ya kutangaza matokeo yao it is a shame! there was something fish going on btn ccm and nec! soon and very soon you will get what you deserve poor ccm!:doh:
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Wageni hao hukaribishwa na waziri wa mambo ya nje anayemaliza muda wake kwa niaba ya rais. Kumbukeni hakuna wakati wowote ambapo nchi inakuwa haina rais. Kwa hiyo hata kama hiyo jana angetangazwa Slaa, wangekuja kama walivyokuja. Sio wageni wa Kikwete, ni wageni wa rais.
unajuaje kama slaa angetangazwa sherehe zingekuwa jmosi? haraka ya nini?
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Wageni hao hukaribishwa na waziri wa mambo ya nje anayemaliza muda wake kwa niaba ya rais. Kumbukeni hakuna wakati wowote ambapo nchi inakuwa haina rais. Kwa hiyo hata kama hiyo jana angetangazwa Slaa, wangekuja kama walivyokuja. Sio wageni wa Kikwete, ni wageni wa rais.
Mkuu,
watu waangalifu hawaendi kichwa kichwa!
Ndiyo maana umeona wengi wamekacha na kupeleka subordinates.
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
hoja hapa sio wageni ni wa nani? jitambue swala la msingi hapa kuna mambo ya logistics kma vile booking kwa ajili ya ugeni na ikumbukwe nec hawakuwa na dead line ya kutangaza matokeo yao it is a shame! there was something fish going on btn ccm and nec! soon and very soon you will get what you deserve poor ccm!:doh:
Tangu siku ya uchaguzi ilikwishapangwa leo ndio siku ya kumwapisha isipokuwa kama lingetokea tatizo kubwa sana. Sasa kwa sababu hapakutokea tatizo lolote la ajabu, maandalizi yakaendelea. Maandalizi hufanywa na wizara na sio ikulu.
ASIYEJUA MAANA, HAAMBIWI.......
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
nimefurahi kumuona mugabe, kibaki na zuma kwani wanafanana na jk
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Kuna mtu anaweza akatupatia sample ya huo mualiko unakuaje?

Manake bado naona utata mwingi hapo...!
 

Forum statistics

Threads 1,235,479
Members 474,585
Posts 29,223,752