Waganda wawaletea fujo Stars na viongozi wetu


Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined
Apr 20, 2008
Messages
134
Likes
1
Points
0
Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined Apr 20, 2008
134 1 0
Jamani, hivi kwanini waganda waliwafanyia fitina viongozi wetu wa mpira pamoja na wachezaji na mashabiki wetu. manake ninavyosoma magazeti, nasikia hadi watz wengine walijeruhiwa, na viongozi wetu hadi wameamua kukata ties na Uganda kimichezo.

Au nao wanataka kuwa kama wakenya? wanataka kuleta chuki kwa watz?wanataka kusababisha watz wawachukie waganda kama wanavyowachukia wakenya? jamani hii inasikitisha. Hii ndo barabara ya kwenda kwenye East Africa federation Museven akiwa raissssssssss?....hahaha.
 
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,027
Likes
2
Points
135
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,027 2 135
Jamani, hivi kwanini waganda waliwafanyia fitina viongozi wetu wa mpira pamoja na wachezaji na mashabiki wetu. manake ninavyosoma magazeti, nasikia hadi watz wengine walijeruhiwa, na viongozi wetu hadi wameamua kukata ties na Uganda kimichezo.

Au nao wanataka kuwa kama wakenya? wanataka kuleta chuki kwa watz?wanataka kusababisha watz wawachukie waganda kama wanavyowachukia wakenya? jamani hii inasikitisha. Hii ndo barabara ya kwenda kwenye East Africa federation Museven akiwa raissssssssss?....hahaha.
Ndio maana watanzania 75% wakasema no fast tracking of the EA, they know for sure the 'marriage' cant work
 
Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined
Apr 20, 2008
Messages
134
Likes
1
Points
0
Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined Apr 20, 2008
134 1 0
Umesema kweli aisee, mimi mwenyewe nimepinga sana hilo jambo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,025
Members 474,926
Posts 29,243,843