Wafugaji wamchinja mkulima


H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Pana taarifa ya kuwa wafugaji wa kimasai wamemchinja mkulima na maiti yake kuiweka barabarani huko Kilosa. Chanzo ni wakulima waliweka dawa kwenye mashamba yao ili yasiliwe na wanyama, kwa hiyo ng'ombe wa wafugaji wamasai walikufa baada ya kula mazao hayo. Mwenye taarifa zaidi aeleze.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Non co existence..
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,861
Likes
1,466
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,861 1,466 280
GreaThinkers.

Tusiangalie tulipoangukia, SomeOne has to accoungtable, Wamasai na Wasukuma asili yao wala siyo Moro wamepelekwa tu kule.
Je Serikali iliandaa eneo lao rasmi la kufugia? Hawa watu wala hawakujuana miaka kumi iliyopita, lakini kutokana ana mipango mibovu tuliyonayo nchini tunaweka sera mbovu ambazo imapct yake ni kama hii. Watu wengi wanakufa na kupata vilema vya maisha kwa nn hakuna hatua maridhawa zinazochukuliwa???

Mm siwakumbatii wahalifu lakini niaonacho source ya haya yote siyo wao.:focus:
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,636
Likes
48,506
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,636 48,506 280
waache wauane tu bhana , maana viongozi wao wanahangaika na hujuma kwa cdm ! hatuna cha kuwasaidia .
 

Forum statistics

Threads 1,252,076
Members 481,989
Posts 29,794,766