Wafuasi wa UKAWA kwanini mnajificha Uvunguni?

mwakibete

JF-Expert Member
Aug 24, 2009
3,002
2,000
Siku kama ya leo, naikumbuka tarehe 14/15 mwezi wa 10 mwaka 1999. Ni baada ya kupokea taarifa ya kifo cha Baba wa Taifa - Nyerere kilichotokea ughaibuni. Watanzania ilikuwa kila mmoja wetu tulipokutana njiani nyuso zetu ziligubikwa na huzuni na majonzi. Jana tarehe 29 na leo tarehe 30 baada ya Magufuli kutangazwa mshindi wa Urais, tizama nyuso za Watanzania utabaini hali ya huzuni iliyo ndani ya nafsi zao. Nilitegemea kuwe na shamrashamra za ushindi kama wakati mzee wa ari mpya, kasi mpya lakini badala yake hata waliohudhuria ukumbini leo makofi ya kushangilia ushindi yalikuwa yakiombwa na mc. TUTAFAKARI JAMANI. NI NEEMA YA MUNGU TU IWEZAYO KUTUVUSHA NA VINGINEVYO MACHOZI YETU YAFIKE MIGUUNI KWA MUNGU.

My president is ENL
 

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
7,446
2,000
Hatua gani unataka tufanye; umesema tusifanye vurugu, ok, je unajua kuwa katiba yetu hairuhusu kupinga mahakamani matokeo ya urais!? Sasa tufanyeje? Ila elewa mwanadamu mkimya ni hatari zaidi.
 

Yales

JF-Expert Member
Oct 3, 2015
518
500
Hatua gani unataka tufanye; umesema tusifanye vurugu, ok, je unajua kuwa katiba yetu hairuhusu kupinga mahakamani matokeo ya urais!? Sasa tufanyeje? Ila elewa mwanadamu mkimya ni hatari zaidi.

ukimya kwa hili hautasaidia mkuu kumbuka mpaka uchaguzi ni 5 yrs mbele
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom