Wafuasi wa Lipumba na Maalim Seif wazichapa Mahakamani


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,945
Likes
6,701
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,945 6,701 280
Wafuasi wa CUF wanaomuunga mkono Prof. Lipumba na wa Maalim Seif wamepigana nje ya Mahakama Kuu wakati kesi ya Lipumba ikisikilizwa.

des-png.438841
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,933
Likes
12,129
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,933 12,129 280
Ndio maana polisi wanazuia watu wasije mahakamani kusikiliza kesi zinazowahusu wanansiasa.Hao wanaoitwa wafuasi wa Sefu ni wafuasi wa chadema,wanaitikia amri ya mwenyekiti wao aliesema watamsaidia sefu kwa hali yoyote,sefu hana watu wa kufanya fujo huku bara,hao ni bavicha ndio wenye tabia ya kuitana kwa wingi mahakamani.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,532
Likes
51,395
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,532 51,395 280
Ndio maana polisi wanazuia watu wasije mahakamani kusikiliza kesi zinazowahusu wanansiasa.Hao wanaoitwa wafuasi wa Sefu ni wafuasi wa chadema,wanaitikia amri ya mwenyekiti wao aliesema watamsaidia sefu kwa hali yoyote,sefu hana watu wa kufanya fujo huku bara,hao ni bavicha ndio wenye tabia ya kuitana kwa wingi mahakamani.
Okey, Hao wanaoitwa wafuasi wa Lipumba ni CCM, wanaitikia wito wa viongozi wa CCM kuwa wanahakikisha upinzani unayumba. hao ni UVCCM wanatabia ya kuitana kwa wingi mahakamani.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
mtajiju. cuf imekufa
 
K

KISHADA

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,585
Likes
1,845
Points
280
K

KISHADA

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,585 1,845 280
maalim seif asikubali kula matapishi.Lipumba ni mla matapushi..na hakubaliki.Nia yake tumeshaijua.
Watawala wanahangaika na Maalim Seif. Huu mgogoro ni wa Lipumba v/s CUF (wadhamini) leo kila kukicha wao na Lipumba na Maalim Seif.

Wanatamani iwe hivyo haikuwa, walitamani iwe mgogoro wa CUF Zanzibar na Bara haikuwa. Kila siku mara CUF Maalim Seif, Mara Maalim Seif na Lipumba, mara CUF Bara nini? semeni kilichopo.


Lengo ni Maalim Seif. endeleeni kumzuiya asifanye kazi zake za chama halafu singizieni eti mgogoro. Dunia imewatambua kwa haya mnayomfanyia Maalim Seif kupitia mgogoro wa kutengenezwa.

Aibu hii, Eti Lipumba atengua uamuzi wa kujiuzulu, hafla anavamia mikutano na ofisi, hata hakujacha anazunguka maeneo yenye mamluki wake na baadhi ya vyombo vya habari vinaripoti ni MGOGORO WA LIPUMBA na MAALIM SEIF.

Wakati wanajuwa maamuzi hufanywa na chama kupitia vikao halali wao kutwa na Mgogoro wa Lipumba na Maalim.

Hawa watu hawana mgogoro wowote kuna mgogoro wa Lipumba na CUF kama chama kupitia kwa wadhamini.

Hili gemu litafika mwisho.
Acha tuone mahkama nayo kama itacheza mchezo wa Maharage ya Juma Poli.
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417