Wafuasi wa chadema tumieni busara kunusuru uchaguzi kufutwa ubungo!!!


babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
Nikiwa njiani kutoka nyumbani (Ukonga) kuja kazini (Ubungo) yalipita magari matano ya FFU yakielekea Ubungo. Bahati nzuri kiti nilichokaa alikuwepo mwanaharakati wa Chadema, akawa akapigiwa simu na "Jamaa toka Usalama wa Taifa" akimtuma ajaribu kuwahi kwenda ubungo na amweleze mgombea wa ubungo wa Chadema ajaribu kwa kila hali kuwasihi wanachama wasifanye fujo yoyote ile wawe watulivu na wayasubiri matokeo bila kufanya fujo. Yule bwana akamwambia kuwa mbinu inayotumika sasa ni kuchelewesha kutangaza matokeo haya ya ubungo, kwa lengo la kuwafanya vijana wa chadema washindwe kuvumilia waanze fujo, na polisi waingilie kwa mabomu na uchaguzi ufutwe. Sasa hizi ndio njama zinazotumika. Viongozi wa Taifa Chadema mnatakiwa kujaribu kuwazuia vijana wasifanye fujo na hapohapo toeni tamko rasmi kwa tume.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Wafanye tuu fujo bse fujo zimesaidia kule Mwanza
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
Tuko ktk hatua ya kutangazwa na Tume sasa hivi. HATUNA WASI TUNASUBIRI TAMKO RASMI TU, BASI!
 
D

dsamanga

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
0
D

dsamanga

Member
Joined Oct 30, 2010
12 0 0
PLZ naomba muwe watulivu wakose cha kufanya mana kila njia wanayotaka kutumia haiwatoshi.Viongozi wa chadema tunaomba muwahimize ndugu zetu watulie .
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Waendelee kuwa wavumilivu mpaka kieleweke. ndivyo ilivyofanyika mbeya na mwanza.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
nikiwa njiani kutoka nyumbani (ukonga) kuja kazini (ubungo) yalipita magari matano ya ffu yakielekea ubungo. Bahati nzuri kiti nilichokaa alikuwepo mwanaharakati wa chadema, akawa akapigiwa simu na "jamaa toka usalama wa taifa" akimtuma ajaribu kuwahi kwenda ubungo na amweleze mgombea wa ubungo wa chadema ajaribu kwa kila hali kuwasihi wanachama wasifanye fujo yoyote ile wawe watulivu na wayasubiri matokeo bila kufanya fujo. Yule bwana akamwambia kuwa mbinu inayotumika sasa ni kuchelewesha kutangaza matokeo haya ya ubungo, kwa lengo la kuwafanya vijana wa chadema washindwe kuvumilia waanze fujo, na polisi waingilie kwa mabomu na uchaguzi ufutwe. Sasa hizi ndio njama zinazotumika. Viongozi wa taifa chadema mnatakiwa kujaribu kuwazuia vijana wasifanye fujo na hapohapo toeni tamko rasmi kwa tume.
ungetusaidia sana kama ungequote na kifungu cha sheria inayoruhusu kufutwa kwa uchaguzi.
 
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2008
Messages
752
Likes
199
Points
60
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2008
752 199 60
Wakati mwingine actions zinahitajika ili kubadilisha mifumo ya ukandamizaji
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
ungetusaidia sana kama ungequote na kifungu cha sheria inayoruhusu kufutwa kwa uchaguzi.
Panapotokea fujo na hasa polisi wanapotumia mabomu na kumwaga maji ya kuwasha, ni rahisi kwao kusema kuwa kuna masanduku ya kura yameibiwa. Katika hali kama hiyo huitaji kifungu cha sheria kufuta matokeo!!!!
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
TAYARI MYIKA YUKO MJENGONI,UBUNGO AMEIKOMBOA NA SASA IVI YUKO Live Itv by alfred masako Itv. Ee Mungu sasa naweza kwenda kulala kabla sijaamia Kawe kurudisha jimbo. Halima mdee usiofu tunakuja! Asante wanaJF kwa sauti zenu!
 

Forum statistics

Threads 1,252,086
Members 481,989
Posts 29,795,092