Wafasiri na wakalimani tanzania


MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Ndugu wana JF,
Ninafanya utafiti kuhusu wafasiri na wakalimani Tanzania kwa lengo la kufahamu ukubwa wa soko la ajira au huduma hizi hapa nchini. Kusudio kuu la utafiti huu ni kuandaa mtaala wa fani ya tafsiri kitaalamu kwa kiwango cha digrii.
Kwa hiyo ninaomba kama mtu ni mfasiri na/au mkalimani, au kama unamfahamu yeyote yule tuweze kewasiliana kwa kubadilishana mawazo.
Mchango wowote utathaminiwa sana.
Asanteni
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Ndugu wana JF,
Ninafanya utafiti kuhusu wafasiri na wakalimani Tanzania kwa lengo la kufahamu ukubwa wa soko la ajira au huduma hizi hapa nchini. Kusudio kuu la utafiti huu ni kuandaa mtaala wa fani ya tafsiri kitaalamu kwa kiwango cha digrii.
Kwa hiyo ninaomba kama mtu ni mfasiri na/au mkalimani, au kama unamfahamu yeyote yule tuweze kewasiliana kwa kubadilishana mawazo.
Mchango wowote utathaminiwa sana.
Asanteni

Mama.100 ;

Heshma sana!!

Samahani..kabla ya kusonga mbele.. Wakalimali ninawaelewa ...Wafasiri ni nani...

Mfano nikitaka kujua maana ya neno fisadi...Ninamtafuta nani?
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
Ndugu wana JF,
Ninafanya utafiti kuhusu wafasiri na wakalimani Tanzania kwa lengo la kufahamu ukubwa wa soko la ajira au huduma hizi hapa nchini. Kusudio kuu la utafiti huu ni kuandaa mtaala wa fani ya tafsiri kitaalamu kwa kiwango cha digrii.
Kwa hiyo ninaomba kama mtu ni mfasiri na/au mkalimani, au kama unamfahamu yeyote yule tuweze kewasiliana kwa kubadilishana mawazo.
Mchango wowote utathaminiwa sana.
Asanteni
Unaweza kuwasiliana na wataalmu ambao mnaweza kusaidiana kitaalam zaidi nakushauri waone Taasisi ya Uchunguzi wa Kiswahili. Dar es Salaam, Tanzania: TUKI au BAKITA (Baraza la Kiswahili Tanzania), nadhani ofisi zao zipo pale mlimani chuo kikuu. (Sina uhakika)
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
Mama.100 ;
Heshma sana!!

Samahani..kabla ya kusonga mbele.. Wakalimali ninawaelewa ...Wafasiri ni nani...
Mfano nikitaka kujua maana ya neno fisadi...Ninamtafuta nani?
Mfasiri na mkalimani hawatofautiani sana, ila mfasiri yeye anatumia maandishi yaani kuandika kile anacho kitafsiri, kutoka lugha moja kwenda lugha nyingine, kama vile kutafasiri kitabu au makala.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Mfasiri ni yule anayefasiri maandishi kama vile hati, vitabu na aina mbali za nyaraka wakati mkalimani anafasiri kauli kama vile hotuba, mikutano, majadiliano n.k. Kwa hiyo ikiwa neno fisadi limeandikwa kwenye karatasi, mtafute mfasiri, ikiwa limesemwa kwa lugha moja mkalimani hulisema kwa lugha nyengine.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Asante sana kwa maelekezo yako, nitafanya hivyo. Hata hivyo,ikiwa unawaelewa wengine wowote, naomba kuwasiliana nao.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
Asante sana kwa maelekezo yako, nitafanya hivyo. Hata hivyo,ikiwa unawaelewa wengine wowote, naomba kuwasiliana nao.
Kwa bahati ghafi mimi nipo nje ya Afrika, ningekuwa uko ulipo ningekusaidia kwa karibu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,238,317
Members 475,877
Posts 29,315,605