Wafanyakazi wasipoandishwa madaraja(promotion) mna sababu gani ya kuendelea kuichagua CCM?


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,691
Likes
64,413
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,691 64,413 280
Nawauliza watumishi wa umma ambao wana miaka 6,7,8,9 kazini bila kupandishwa vyeo wana sababu gani ya kuendelea kuichagua CCM?Kumbuka sheria inatamka mtumishi kupanda cheo kila baada ya miaka 3.

Acheni ujinga ni wakati wa kuwatia adabu hawa watu.
 
C

cmsuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2015
Messages
217
Likes
62
Points
45
Age
33
C

cmsuma

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2015
217 62 45
Nawauliza watumishi wa umma ambao wana miaka 6,7,8,9 kazini bila kupandishwa vyeo wana sababu gani ya kuendelea kuichagua CCM?Kumbuka sheria inatamka mtumishi kupanda cheo kila baada ya miaka 3.

Acheni ujinga ni wakati wa kuwatia adabu hawa watu.
Mimi sijawahi kuichagua na sitokuja kujaribu hadi naingia kaburini
 

Forum statistics

Threads 1,235,258
Members 474,471
Posts 29,215,556