Wafanyakazi wa Tanesco na kufuru ya Matusi.


Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,322
Likes
1,024
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,322 1,024 280
Habari wanajamvi:
Hapa nawazungumzia hawa wafanyakazi wa tanesco upande wa kubeba/kushusha/kuchimba na kuweka nguzo kisha kuunganisha nyaya. Hivi hawa jamaa ni kipi kinawasibu hasa! Maana ni mara nyingi nimepata bahati mbaya kupita sehemu wanakofanyia hizo kazi tajwa hapo aisee wanatukana si mchezo hakuna tusi wanaloacha wakati wakifanya hizo kazi hapo na hawaheshimu mtu yeyote kibaya zaidi apite mwanamke mwenye wowowo atajuta nauliza hivi, wanapotafuta hiyo kazi kule Matusi ni moja kati ya vigezo vinavyohitajika ktk kudahiliwa?
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,672
Likes
1,468
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,672 1,468 280
waziri wao amesema hawezi kubadilika kutukana kwa sababu ni Mwanasayansi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,662
Members 481,436
Posts 29,740,878