Wafanyakazi wa Shoprite Wagoma


BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
175
Likes
14
Points
0
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined Jul 4, 2008
175 14 0
Wafanyakazi wa Shoprite - Kamata leo asubuhi wamegoma kufanya kazi wakishinikiza uongozi kuwaongezea mshahara na pia wanalalamikia uongozi mbovu uliopo madarakani. hadi hivi sasa bado wapo mbele ya supermaket wakiwa na mabango huku wakiimba nyimbo mbalimbali.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ingawa sijui sababu ya kugoma ila keep it up watz tumezidi nyanyaswa ndani ya nchi yetu wenyewe.
 
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
175
Likes
14
Points
0
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined Jul 4, 2008
175 14 0
Ingawa sijui sababu ya kugoma ila keep it up watz tumezidi nyanyaswa ndani ya nchi yetu wenyewe.
wanasema hawa makaburu wanawanyanyasa sana na kuwafanyisha kazi nyingi sana huku malipo yakiwa kidogo sana, wamelalamika kwa uongozi lakini bila mafanikio yoyote ndo maana wameamua kugoma.
 
ChocolateColor

ChocolateColor

Member
Joined
Jul 18, 2008
Messages
71
Likes
1
Points
0
ChocolateColor

ChocolateColor

Member
Joined Jul 18, 2008
71 1 0
jamani mateso gani hayo kazi nyingi mshahara mdogo acheni tu wadai haki zao
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Mtanisamehe, mimi niko tofauti na wengi najua, pls mnivumilie.
Kinachoniudhi siku zote ni pale mtu anaposaini mkataba mwenyewe na baadae hautaki tena, hivi inakuwaje? ni mara baada ya kuona watu wanavyokuja na cash kununua vitu vingi na wao wanatamani? au ni kweli mishahara waliokubaliwa/waliokubaliana hawapewi?
Je kama pobation inakwisha baada baada ya performance yako kuridhisha, kuna upimaji uliowazi wa kuwapima kama wanastahili kuajiriwa au bado waendelee kujaribiwa?
Kubwa linalonitatiza ni jinsi walivyo wezi. Wasichana wadogo lakini wezi ajabu!!!
Hawakujui ila ukienda wanakuomba ulipe kidogo (pungufu ya bei halisi) ili usipewe risiti!
Au wanakuletea nje kabisa!
Usipokuwa mwangalifu baadhi ya vitu ulivyochukua hawaweki kwenye risiti kabisaaaa!
Wakiajiriwa wanakuwa kawaida kabisa, wakikaa mwezi, wameshanunua dhahabu, na kila aina ya perfume.
Kweli kukaa na kuona vitu vizuri kila siku kunatia vishawishi, ila ndo ukubali kupoteza kazi unapoiba ukikamatwa.
Wanajidhalilisha wenyewe kwa kuiba kila kitu, mwajiri atawaheshimu vipi? Wanategea kazi kila wakipata upenyo, kama watoto wa chekechea.
Lazima wajue kuwa kazi ya kuuza shoprite haina/haitakiwi kuwa na hadhi tofauti na kuuza kwenye fremu huko mtaani, ni kuuza duka tu, wanataka walipwe kama manesi?? au walimu?
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Mtanisamehe, mimi niko tofauti na wengi najua, pls mnivumilie.
Kinachoniudhi siku zote ni pale mtu anaposaini mkataba mwenyewe na baadae hautaki tena, hivi inakuwaje? ni mara baada ya kuona watu wanavyokuja na cash kununua vitu vingi na wao wanatamani? au ni kweli mishahara waliokubaliwa/waliokubaliana hawapewi?
Je kama pobation inakwisha baada baada ya performance yako kuridhisha, kuna upimaji uliowazi wa kuwapima kama wanastahili kuajiriwa au bado waendelee kujaribiwa?
Kubwa linalonitatiza ni jinsi walivyo wezi. Wasichana wadogo lakini wezi ajabu!!!
Hawakujui ila ukienda wanakuomba ulipe kidogo (pungufu ya bei halisi) ili usipewe risiti!
Au wanakuletea nje kabisa!
Usipokuwa mwangalifu baadhi ya vitu ulivyochukua hawaweki kwenye risiti kabisaaaa!
Wakiajiriwa wanakuwa kawaida kabisa, wakikaa mwezi, wameshanunua dhahabu, na kila aina ya perfume.
Kweli kukaa na kuona vitu vizuri kila siku kunatia vishawishi, ila ndo ukubali kupoteza kazi unapoiba ukikamatwa.
Wanajidhalilisha wenyewe kwa kuiba kila kitu, mwajiri atawaheshimu vipi? Wanategea kazi kila wakipata upenyo, kama watoto wa chekechea.
Lazima wajue kuwa kazi ya kuuza shoprite haina/haitakiwi kuwa na hadhi tofauti na kuuza kwenye fremu huko mtaani, ni kuuza duka tu, wanataka walipwe kama manesi?? au walimu?
... Acha dharau muuza duka wa mtaani anasaini mkataba wa kuuza hilo duka???
 

Forum statistics

Threads 1,235,141
Members 474,353
Posts 29,213,151