Wafanyakazi wa mwendokasi ni kero

Koala

Member
Aug 28, 2011
92
125
Habarini za mchana wana jamvi.Naombeni niilete hii kama kero. Na siku zinvyozidi kwenda naona inakuwa kero kubwa. Kwa wale wanaotumia usafiri wa mwendo kasi hapa Jijini Dar nadhani wameshawaona hawa wafanyakazi wa vituoni ambao wanakaa ktk mageti ya kuingilia na kutokea vituoni.

Wafanyakazi hawa hukaa ktk zile mashine za ambazo tunascan card au tiketi.

Mwanzoni wakati huduma hii inaanza walikuwa msaada kwa wengi ambao walikuwa hawajui matumizi.

Ila kwa sasa naona wanakuwa kero.Ksbb. kwanza wanaziba mahali pa kuscan maana wanaweka viti na kukaa ktk kijisehemu cha kuscan na kuingia kituoni.

Pili watumiaji wengi wanajua matumizi ya scanner, tatu hii ajira yao ni ya muda gani,maana kama ni ya kudumu Je,shughuli yao milele itakuwa kukaa hapo na kusaidia kuscan card za usafiri.

Wahusika naomba mlifanyie kazi jambo hili maana imekuwa usumbufu.
 

Koala

Member
Aug 28, 2011
92
125
mkuu shida yako wale watu waondoke kwakuwa wa2 washajua matumiz ya scanner au ajira yao isitishwe kwa kuwa hawana umuhim tena ?
Yote mawili.Watu washajua matumizi ya scanner na hata kama mtu akikosea abiria mwenzake anamsaidia.Pia ajira isitishwe haina umuhimu tena kwa wananchi zaidi ya usumbufu kwa abiria tu.
 

ndugaseli

JF-Expert Member
May 17, 2017
857
1,000
Yote mawili.Watu washajua matumizi ya scanner na hata kama mtu akikosea abiria mwenzake anamsaidia.Pia ajira isitishwe haina umuhimu tena kwa wananchi zaidi ya usumbufu kwa abiria tu.
poa mkuu watasikia kilio chako
 

Koala

Member
Aug 28, 2011
92
125
Mkuu sisi tunaotoka Mbekenyera tukija huko mjini nani atatusaidia kuscan mkiwaondoa hao watu?
Mkuu,ukisema hivyo basi hii isemwe kama ni ajira ya kudumu na pia wawawekee mazingiraa mazuri ya kazi yasiyoleta kero kwa wasafiri.Pia hv sasa watu wengi mpk wanafunzi wa shule za msingi wanajua kutumia hizo scanner,kwa hiyo kwa nyie wa Mbekenyera hamuwezi kushindwa kupata msaada.
 

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
3,544
2,000
Tuwaonee huruma jamani,tukumbuke na wao wana familia zinawategemea,muhimu tuwashauri wajibu wao ikiwezekana waongeze juhudi lakini kuwatoa itakuwa sio jambo zuri
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,216
2,000
Yote mawili.Watu washajua matumizi ya scanner na hata kama mtu akikosea abiria mwenzake anamsaidia.Pia ajira isitishwe haina umuhimu tena kwa wananchi zaidi ya usumbufu kwa abiria tu.
Wengine hatujui.matumizi ya hizo.mashine.

Waachwe tafadhali

Ila watafute namna ya kukaa isiyokera abiria
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom