Wafanyabiashara za nguo na viatu

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,406
Points
2,000

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,406 2,000







Ndio maana anakuita mvivuuu
 

Saint Leo

Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
23
Points
45

Saint Leo

Member
Joined Nov 9, 2018
23 45







Ndio maana anakuita mvivuuu
Usimuite mvivu, ukifuatilia hizo threads ulizomdirect







Ndio maana anakuita mvivuuu
we jamaa mvivu cjapata kuona
Usimuite mvivu m hizo threads ulizomtumia ukiangalia niza mda sana, mfano2017, zingine2014 lkn unaweza kuta mambo yashabadlika saivi

Kwahiyo kiufupi zinahitajika Updated informations, kwa saiv kama kuna mtu anafanya kwa wakat huu inakuw n nzuri zaid
 

LOVE U JF

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
900
Points
1,000

LOVE U JF

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2018
900 1,000
Usimuite mvivu, ukifuatilia hizo threads ulizomdirect


Usimuite mvivu m hizo threads ulizomtumia ukiangalia niza mda sana, mfano2017, zingine2014 lkn unaweza kuta mambo yashabadlika saivi

Kwahiyo kiufupi zinahitajika Updated informations, kwa saiv kama kuna mtu anafanya kwa wakat huu inakuw n nzuri zaid
Ni kweli angetakiwa atumie hata uandishi unaojielezea vizuri
 
Joined
Oct 24, 2016
Messages
56
Points
125
Joined Oct 24, 2016
56 125
Habari wanajamvi,

Ununuzi wa viatu vzuri vya biashara na nguo nasikia ni Uganda na Kenya. Je, ni kweli?

Naomba anayefahamu anipe mwongozo.

Asanteni.
mkuu nami nipo katika hizo hatua za kutaka kwenda huko uganda ila bd naendelea kutafuta tarifa sio mbaya kama tukaunganisha nguvu alafu tukajua cha kufanya ili tufike huko umoja ni nguvu. nicheki 0688501810

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,391,865
Members 528,491
Posts 34,092,280
Top