Wafanyabiashara wa mikoani mnaochukua vitu Kariakoo njooni tujuzane machimbo ya bidhaa

D

Danhappy

Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
73
Points
125
D

Danhappy

Member
Joined Oct 9, 2017
73 125
Kariakoo au Dar ni wapi tutapata pochi, vitenge na viatu vya kike bei za jumla? Maana wenyeji wengi hawapendi kutupeleka kwenye machimbo.

Ngoja nikupe machimbo eh best kizuri kula na mwenzio...Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule mnazi mmoja wengi wanaouza k.koo wanaenda kufata huko, Viatu navyo vinapatikana huu mtaa wa Narung'ombe na congo pale nenda straight kwenye maduka ya wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini nop unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile visandles wanauza 2500/pc. Cheni zama mchikichi katikati kuna mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki.Magauni nayo ingia ndanindani kule congo na aggrey wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka kutype ah.
Ngoja niwape chimbo la pochi za bei rahisi zile ronya na za kati 6000,8000,12000 lipo maeneo ya nyamwezi karibu na soko la shimoni kale kamtaa cha kati uje utokee msimbazi kota,karibu wanapouza maturubali, lingine lipo mtaa wa congo na aggrey kwa juu ghorofani kama unataka kutoka congo kituo cha basi pale wanauza high quality PU zao 22k,25k,28k,30 nk ambazo ukikuta kwenye botique ni mwendo wa 50k,70k hadi 100k. Pia tena hiyohiyo congo/mchikichi pale katikati kwa ghorofani wanauza pochi eh bei chee tatizo lenu mnapita juu juu tu ingieni maduka ya ndani na chini yana mambo mazuri Wallet nazo mchikichi zipo za kumwaga za kiume na za kike bei chee hakikisha unaingia ndani kabisa kwenye vichochoro. Haya kwa wale wa mabegi ya kusafiria kuna mchina anazalisha mwenyewe maeneo ya Veta karibu na sofia house kule anakutengeneezea design unayotaka eh,pesa yako tu. Kuna kingine nimesahau? Danhappy
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,089
Points
2,000
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,089 2,000
Karibu nikutumie chupi kutoka Guangzhou kwa bei ya jumla
Chupi za Cotton 100%
CHUPI ZA WATOTO WA KIKE 1-5yrs 200dozen (2400pcs) Tsh 1,800,000

CHUPI ZA ZA WATOTO 6-12yrs 200dozen Tsh 1,800,000

BOXER ZA WATOTO WA KIUME 2-12 yrs (200 dozens) Tsh 2,300,000


CHUPI ZA WADADA NA WAMAMA NI TSH 2,350,000 kwa 200dozens 100% cotton!

BOXERS ZA WAKAKA NI TSH 3,900,000 kwa dozen 200 zinakuwa 2,400 pieces

( Unaweza kulipia na USAFIRI moja kwa moja au ukalipia pesa ya usafiri mzigo ukifika warehouse.
COST ZA USAFIRI INAPIMWA KWA CBM 1CBM=380$
Chupi inarange kwenye 0.3-0.38CBM inategemea kama ni za wakubwa
Mbona chupi bei za magari? unaagiza kiwandani kabisa?
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,762
Points
1,225
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,762 1,225
Ngoja nikupe machimbo eh best kizuri kula na mwenzio...Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule mnazi mmoja wengi wanaouza k.koo wanaenda kufata huko, Viatu navyo vinapatikana huu mtaa wa Narung'ombe na congo pale nenda straight kwenye maduka ya wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini nop unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile visandles wanauza 2500/pc. Cheni zama mchikichi katikati kuna mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki.Magauni nayo ingia ndanindani kule congo na aggrey wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka kutype ah.
You are the best Charty. Umesaidia watu wengi sana hapa. Naomba kama naweza wasliana zaidi na wewe kwa sim
 
teamsolution

teamsolution

Member
Joined
Jun 19, 2017
Messages
60
Points
125
teamsolution

teamsolution

Member
Joined Jun 19, 2017
60 125
Habari wadau,
Pamoja na machimbo hayo nawahabarisha chimbo la pekee kwa wale wanaotaka kusajiri, Kampuni ya aina yeyote kwa haraka na kwa bei pouwa.

Nipigie 0778437201
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,881
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,881 2,000
Habari wadau,
Pamoja na machimbo hayo nawahabarisha chimbo la pekee kwa wale wanaotaka kusajiri, Kampuni ya aina yeyote kwa haraka na kwa bei pouwa.

Nipigie 0778437201
Acha kujitoa ufahamu..soma kichwa cha habari na ulichoandika.
 
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
2,961
Points
2,000
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
2,961 2,000
Wakuu poleni kwa majukumu,naomba kujua mahali naweza kupata vifaa vya saloon za kike kwa bei nafuu ya jumla mf; dryer,blow dryer,pasi,tom,sinck,try nk..
 
Danpol

Danpol

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
2,859
Points
2,000
Danpol

Danpol

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
2,859 2,000
Hivi Karibuni kampuni yetu itaanzisha Huduma za kuwatafutia wafanyabiashara wa mikoani bidhaa wanazohitaji hapa DSM, au nje ya nchi. Tutachukua oda zenu, tutawapa bei, mtatuma pesa, tutanunua na kuwasafirishia mlipo. Tutawatoza ada kidogo tofauti na gharama ungezitumia kuna DSM na kurudi. Stay tuned!
Mlifanikiwa kufungua?
 
M

mcheche

Member
Joined
Feb 21, 2019
Messages
49
Points
125
M

mcheche

Member
Joined Feb 21, 2019
49 125
Mimi nichinga wa wamitumba. malanyingi hununua mitumba kwa kusoti bidhaamojamoja yan kuchuz. na nimekuwa niki mix bidha sasa naona faida kama ni kidogo sana nawaza kununua balo zima ila najiuliza ninunue balo gani yenye kunipa faida na kuisha kwa wakati?? kwa walio naudhoefu na biashala hii wanisaidie mawazo maendeleo hayana chama"

Sent using Jamii Forums mobile app


Nibora ungeanzisha uzi wako

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu unanunuaga wap hizo nguo, na mfno kwa jeanz kal za kiume huanzia shs ngap
 
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
1,548
Points
2,000
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
1,548 2,000
Mnao chukua vifaa vya saloon hivi dryer ya kusimama Shilingi ngapi na ya mkono sh ngapi zinapatikana mitaa gani
 

Forum statistics

Threads 1,325,475
Members 509,127
Posts 32,193,460
Top