Wafanyabiashara wa mikoani mnaochukua vitu Kariakoo njooni tujuzane machimbo ya bidhaa

D

Danhappy

Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
73
Points
125
D

Danhappy

Member
Joined Oct 9, 2017
73 125
Kariakoo au Dar ni wapi tutapata pochi, vitenge na viatu vya kike bei za jumla? Maana wenyeji wengi hawapendi kutupeleka kwenye machimbo.

Ngoja nikupe machimbo eh best kizuri kula na mwenzio...Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule mnazi mmoja wengi wanaouza k.koo wanaenda kufata huko, Viatu navyo vinapatikana huu mtaa wa Narung'ombe na congo pale nenda straight kwenye maduka ya wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini nop unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile visandles wanauza 2500/pc. Cheni zama mchikichi katikati kuna mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki.Magauni nayo ingia ndanindani kule congo na aggrey wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka kutype ah.
Ngoja niwape chimbo la pochi za bei rahisi zile ronya na za kati 6000,8000,12000 lipo maeneo ya nyamwezi karibu na soko la shimoni kale kamtaa cha kati uje utokee msimbazi kota,karibu wanapouza maturubali, lingine lipo mtaa wa congo na aggrey kwa juu ghorofani kama unataka kutoka congo kituo cha basi pale wanauza high quality PU zao 22k,25k,28k,30 nk ambazo ukikuta kwenye botique ni mwendo wa 50k,70k hadi 100k. Pia tena hiyohiyo congo/mchikichi pale katikati kwa ghorofani wanauza pochi eh bei chee tatizo lenu mnapita juu juu tu ingieni maduka ya ndani na chini yana mambo mazuri Wallet nazo mchikichi zipo za kumwaga za kiume na za kike bei chee hakikisha unaingia ndani kabisa kwenye vichochoro. Haya kwa wale wa mabegi ya kusafiria kuna mchina anazalisha mwenyewe maeneo ya Veta karibu na sofia house kule anakutengeneezea design unayotaka eh,pesa yako tu. Kuna kingine nimesahau? Danhappy
 
Zurie

Zurie

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
1,233
Points
2,000
Zurie

Zurie

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
1,233 2,000
Samahani ndugu charty na wengineo

Unalijua chimbo la nightdress na pajama za kike za mtumba grade A?
 
ignatus peter

ignatus peter

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
232
Points
500
ignatus peter

ignatus peter

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
232 500
MSIMU WA EID OG BEI CHEE
_____________________________________
#0759202025
#0785182108
@elae_stores
Tunauza JUMLA NA REJA REJA
MIKOANI NA NCHI JIRANI TUNATUMA KWA UAMINIFU KABISA!
#Ramadankareem
img_20190530_063957_788-jpeg.1111850
img_20190530_063915_949-jpeg.1111851
img_20190530_064016_794-jpeg.1111852
img_20190529_112504_032-jpeg.1111853
img_20190530_063937_316-jpeg.1111854
img-20190529-wa0099-jpeg.1111855
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,967
Points
2,000
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,967 2,000
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
1,548
Points
2,000
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
1,548 2,000
sfi leo nina mteja wangu wa musoma ngoja niingie machimbo ya magaun maana kk wanatuuzia bei za juu kumbe ukiingia machimbo unakula faida safi sana
machimbo ya magauni ya wamama kkoo wapi mkuu hasa yale kwa ajili ya sendoff
 
J

joldy sharsh

Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
28
Points
45
J

joldy sharsh

Member
Joined Nov 2, 2017
28 45
Karibuni sans Tunauza asali mbichi kutoka tabora na katavi
Tumia asali mbichi kila siku kwa afya njema
lita moja 12,000
nusu lita 6,000
robolita 3,000

Free delivery DM or 0766185283
screenshot_20190720-190720-jpeg.1158807
 
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
1,520
Points
2,000
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
1,520 2,000
Shea butter inapatikana west africa (Ghana) na East africa (Uganda) kule ndo inapatikana shea trees ambapo kutokea hapo ndo tunapata Shea nuts and then shea butter so wengi wanaouza hapa Tz huwa wanaagiza huko bei ya jumla kwa Ghana ni 10usd per kg na kwa Uganda nilichukua kwa 450,000ugx kwa ndoo ya ltr 20 (hapa gharama inaweza kutofautiana inategemea na supplier wako)napendelea kuchukua Uganda coz gharama ya usafir sio kubwa haizidi 30k halafu Shea butter ya ug ni laini sana tofauti na ya Ghana ingawa zote zina faida ileile kwa ngozi.kusafirisha kutoka Ghana lazima utumie dhl bei zao kubwa sana,lakin kutokea ug huwa natumia bus (friends) napata mzigo wangu bila usumbufu.
Naja pm mpendwa
 
lucley

lucley

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
480
Points
1,000
lucley

lucley

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
480 1,000
Habari wapendwa, naomba kujuzwa chimbo la diapers, wipes na vitu vya watoto.
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,762
Points
1,225
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,762 1,225
Mbarikiwe sana wana jf
Madini kama yote kwa bei ndogo kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,325,461
Members 509,127
Posts 32,193,157
Top