Wafanyabiashara wa mikoani mnaochukua vitu Kariakoo njooni tujuzane machimbo ya bidhaa


D

Danhappy

Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
75
Likes
154
Points
25
D

Danhappy

Member
Joined Oct 9, 2017
75 154 25
Kariakoo au Dar ni wapi tutapata pochi, vitenge na viatu vya kike bei za jumla? Maana wenyeji wengi hawapendi kutupeleka kwenye machimbo.

Ngoja nikupe machimbo eh best kizuri kula na mwenzio...Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule mnazi mmoja wengi wanaouza k.koo wanaenda kufata huko, Viatu navyo vinapatikana huu mtaa wa Narung'ombe na congo pale nenda straight kwenye maduka ya wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini nop unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile visandles wanauza 2500/pc. Cheni zama mchikichi katikati kuna mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki.Magauni nayo ingia ndanindani kule congo na aggrey wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka kutype ah.
Ngoja niwape chimbo la pochi za bei rahisi zile ronya na za kati 6000,8000,12000 lipo maeneo ya nyamwezi karibu na soko la shimoni kale kamtaa cha kati uje utokee msimbazi kota,karibu wanapouza maturubali, lingine lipo mtaa wa congo na aggrey kwa juu ghorofani kama unataka kutoka congo kituo cha basi pale wanauza high quality PU zao 22k,25k,28k,30 nk ambazo ukikuta kwenye botique ni mwendo wa 50k,70k hadi 100k. Pia tena hiyohiyo congo/mchikichi pale katikati kwa ghorofani wanauza pochi eh bei chee tatizo lenu mnapita juu juu tu ingieni maduka ya ndani na chini yana mambo mazuri Wallet nazo mchikichi zipo za kumwaga za kiume na za kike bei chee hakikisha unaingia ndani kabisa kwenye vichochoro. Haya kwa wale wa mabegi ya kusafiria kuna mchina anazalisha mwenyewe maeneo ya Veta karibu na sofia house kule anakutengeneezea design unayotaka eh,pesa yako tu. Kuna kingine nimesahau? Danhappy
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
582
Likes
301
Points
80
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
582 301 80
Mmh maajabu haya
Hongera aisee

Labda naweza nikafika nijue material
Kama ni similar tunaacha kuagiza mzigo nje tunachukua kwako
Karibu ila Dorcus sina ila kuna mtaa zipo kama maduka mawili nazikutaga wanazo Dorcus ni hapa katikati ya mtaa ilipo DDC na Msimbazi kuna Cadet kama zote ila lazima uzame ndani.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,667
Likes
14,016
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,667 14,016 280
Karibu ila Dorcus sina ila kuna mtaa zipo kama maduka mawili nazikutaga wanazo Dorcus ni hapa katikati ya mtaa ilipo DDC na Msimbazi kuna Cadet kama zote ila lazima uzame ndani.
Kwa hiyo hizo nyingine unazo nije kesho?
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
582
Likes
301
Points
80
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
582 301 80
Kwa hiyo hizo nyingine unazo nije kesho?
Mimi siuzi bei hiyo Nami nachukua sehemu wanapouza bei hizo Nauza kwa bei zetu hizi Nilikuwa najaribu kukuelekeza kwamba haya Machimbo yapo K/Koo.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,667
Likes
14,016
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,667 14,016 280
Mimi siuzi bei hiyo Nami nachukua sehemu wanapouza bei hizo Nauza kwa bei zetu hizi Nilikuwa najaribu kukuelekeza kwamba haya Machimbo yapo K/Koo.
Kiukweli sijakuelewa
Elekeza basi zinapouzwa hiyo bei
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
582
Likes
301
Points
80
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
582 301 80
Kiukweli sijakuelewa
Elekeza basi zinapouzwa hiyo bei
Angalia hiyo Mitaa niliyoweka alama k/koo Maduka hayana majina ko ni ngumu kukwambia duka fulani.
img-20190109-wa0005-jpg.990262


Pia na hapo Aggrey Na Congo Cadet zipo Kwa Bei hiyo nilokutajia Ingia maduka ya ndani ndani sio nje nje.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,667
Likes
14,016
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,667 14,016 280
Angalia hiyo Mitaa niliyoweka alama k/koo Maduka hayana majina ko ni ngumu kukwambia duka fulani.
View attachment 990262

Pia na hapo Aggrey Na Congo Cadet zipo Kwa Bei hiyo nilokutajia Ingia maduka ya ndani ndani sio nje nje.
Ok nitaleta mrejesho
 
Thesis

Thesis

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
555
Likes
818
Points
180
Thesis

Thesis

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
555 818 180
Anaefahamu duka wanalouza spea za bajaji aina ya TVS kwa jumla jumla anifahamishe please. Pia anaejua wapi nitapata muuzaji wa Oil za bajaji kwa bei ya jumla anisaidie. Thank you in Advance

Sent using Jamii Forums mobile app
 
gbefa

gbefa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,432
Likes
14,439
Points
280
Age
23
gbefa

gbefa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,432 14,439 280
Karibu ila Dorcus sina ila kuna mtaa zipo kama maduka mawili nazikutaga wanazo Dorcus ni hapa katikati ya mtaa ilipo DDC na Msimbazi kuna Cadet kama zote ila lazima uzame ndani.
Naweza pata mawasiliano yako chief

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,911
Members 481,154
Posts 29,714,608