Wafanyabiashara wa mikoani mnaochukua vitu Kariakoo, njooni tujuzane machimbo ya bidhaa

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,352
Points
2,000

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,352 2,000
Naona umeamua kumwaga UPUPU wote, maana yake kila mmoja aelekee straight kwa Mchina (muuzaji)...!!

Unataka/unategemea sisi Madalali tukale wapi..! anyway, najua tumefanya makosa sisi wenyewe kukupeleka kwenye Machimbo...

Naahidi atutarudia tena kufanya Makosa..!!
Hahhahah sasa wewe mie mkali wa hizi kazi tokea nipo chuo kitamboo nimeivuruga sana hiyo Kariakoo hahah hadi leo nipo yaani na sibanduki ng'ooo inabidi tuwasaidie wenzetu bana maana haya maisha mtu akikuongezea jero kwenye product ni kubwa sanaaaa.Na hivi vyuma vimekaza acha tu na wenyewe wale. Ila si unajua mjini wasioujua bado wengi utawapata tu maana hawapo humu JF.

Kariakoo, au dar ni wapo tutapata pochi,vitenge na viatu vya kike bei za jumla? Mana wenyeji wengi hawapendi kutupeleka kwenye machimbo
Ngoja niwape chimbo la pochi za bei rahisi zile ronya na za kati 6000, 8000, 12000 lipo maeneo ya Nyamwezi karibu na soko la shimoni kale kamtaa cha kati uje utokee Msimbazi Kota, karibu wanapouza maturubali, lingine lipo mtaa wa Congo na Aggrey kwa juu ghorofani kama unataka kutoka Aongo kituo cha basi pale wanauza high quality PU zao 22k, 25k, 28k, 30 nk ambazo ukikuta kwenye botique ni mwendo wa 50k,70k hadi 100k. Pia tena hiyohiyo congo/mchikichi pale katikati kwa ghorofani wanauza pochi eh bei chee tatizo lenu mnapita juu juu tu ingieni maduka ya ndani na chini yana mambo mazuri Wallet nazo Mchikichi zipo za kumwaga za kiume na za kike bei chee hakikisha unaingia ndani kabisa kwenye vichochoro. Haya kwa wale wa mabegi ya kusafiria kuna mchina anazalisha mwenyewe maeneo ya Veta karibu na sofia house kule anakutengeneezea design unayotaka eh, pesa yako tu. Kuna kingine nimesahau? Danhappy
 

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,352
Points
2,000

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,352 2,000
Asante sana mkuu kwa muongozo kweli umenisaidia mnooo

Sent from my Fire2 3G using JamiiForums mobile app
sawa vingine ukitaka unasema tu nakuelekeza! ninavyovijua pia nitakua nakuongezea machimbo mapya maana supplier wengine wanafilisikaga hahaaahaa
 

myano

Member
Joined
Jan 30, 2017
Messages
27
Points
45

myano

Member
Joined Jan 30, 2017
27 45
Ngoja nikupe machimbo eh best kizuri kula na mwenzio...Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule mnazi mmoja wengi wanaouza k.koo wanaenda kufata huko, Viatu navyo vinapatikana huu mtaa wa Narung'ombe na congo pale nenda straight kwenye maduka ya wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini nop unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile visandles wanauza 2500/pc. Cheni zama mchikichi katikati kuna mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki.Magauni nayo ingia ndanindani kule congo na aggrey wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka kutype ah.
 

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,627
Points
2,000

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,627 2,000
hahhahah sasa wewe mie mkali wa hizi kazi tokea nipo chuo kitamboo nimeivuruga sana hiyo k.koo hahah hadi leo nipo yaani na sibanduki ng'ooo inabidi tuwasaidie wenzetu bana maana haya maisha mtu akikuongezea jero kwenye product ni kubwa sanaaaa.Na hivi vyuma vimekaza acha tu na wenyewe wale.Ila si unajua mjini wasioujua bado wengi utawapata tu maana hawapo humu JF .

Ngoja niwape chimbo la pochi za bei rahisi zile ronya na za kati 6000,8000,12000 lipo maeneo ya nyamwezi karibu na soko la shimoni kale kamtaa cha kati uje utokee msimbazi kota,karibu wanapouza maturubali, lingine lipo mtaa wa congo na aggrey kwa juu ghorofani kama unataka kutoka congo kituo cha basi pale wanauza high quality PU zao 22k,25k,28k,30 nk ambazo ukikuta kwenye botique ni mwendo wa 50k,70k hadi 100k. Pia tena hiyohiyo congo/mchikichi pale katikati kwa ghorofani wanauza pochi eh bei chee tatizo lenu mnapita juu juu tu ingieni maduka ya ndani na chini yana mambo mazuri Wallet nazo mchikichi zipo za kumwaga za kiume na za kike bei chee hakikisha unaingia ndani kabisa kwenye vichochoro. Haya kwa wale wa mabegi ya kusafiria kuna mchina anazalisha mwenyewe maeneo ya Veta karibu na sofia house kule anakutengeneezea design unayotaka eh,pesa yako tu. Kuna kingine nimesahau? Danhappy
You ar the real deal in town
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
49,047
Points
2,000

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
49,047 2,000
hahahah nitakupa mtu akusindikize maana kwa nature ya job yangu sitoki nje weekdays na weekdays shop nyingi ndo zinakua wazi jmos nusu siku possibilty ya kufanikiwa inakua kidogo na jumapili ndo kabsaa.
Unipe asee, nitashukuru akiwa mtembezi mi nikienda kariakoo hadi visigino viume ndo nirudi home
 

malisoka

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,822
Points
2,000

malisoka

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,822 2,000
Ngoja nikupe machimbo eh best kizuri kula na mwenzio...Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule mnazi mmoja wengi wanaouza k.koo wanaenda kufata huko, Viatu navyo vinapatikana huu mtaa wa Narung'ombe na congo pale nenda straight kwenye maduka ya wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini nop unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile visandles wanauza 2500/pc. Cheni zama mchikichi katikati kuna mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki.Magauni nayo ingia ndanindani kule congo na aggrey wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka kutype ah.

Wote tungekuwa na roho nzuri kama wewe! hakika tungeyashinda maisha haya magumu.

Asante eee! Ukipumzika tusaidie tena.
 

Danhappy

Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
71
Points
125

Danhappy

Member
Joined Oct 9, 2017
71 125
Wote tungekuwa na roho nzuri kama wewe! hakika tungeyashinda maisha haya magumu.

Asante eee! Ukipumzika tusaidie tena.
Watu wazur kama hawa walikufa vita ya pili ya dunia bahati amebaki huyu tu kwa Mungu azid kumlinda

Sent from my Fire2 3G using JamiiForums mobile app
 

Ricecooker

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
470
Points
1,000

Ricecooker

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
470 1,000
Ricecooker KWA HIYO UKAKUTA BEI CHEAP KULIKO ALIYOKUWA ANANUNUA YEYE?
Haaaa!! Kifaa cha 3000 dukani yeye anatuuzia 6000. Ilikuwa akipiga simu mbona hatuonekani tunamwambia tumefulia, hivyo hata hao wanaoenda China in hivyo hivyo mpaka uje kugundua supplier wa bei rahisi ni shida. Kama vipi kawaulize wale wanaomwaga Madela kwa bei rahisi kama watafunguka?
 

Bashatu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
848
Points
1,000

Bashatu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
848 1,000
Haaaa!!kifaa cha 3000 dukani yeye anatuuzia 6000.ilikuwa akipiga simu mbona hatuonekani tunamwambia tumefulia,hivyo hata hao wanaoenda China in hivyo hivyo mpaka uje kugundua supplier wa bei rahisi ni shida.Kama vipi kawaulize wale wanaomwaga Madela kwa bei rahisi kama watafunguka?
mnamwambia mmefulia kumbe mnampiga chenga kali. Duh!!
 

cluecell

Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
83
Points
125

cluecell

Member
Joined Aug 20, 2016
83 125
Hahhahah sasa wewe mie mkali wa hizi kazi tokea nipo chuo kitamboo nimeivuruga sana hiyo k.koo hahah hadi leo nipo yaani na sibanduki ng'ooo inabidi tuwasaidie wenzetu bana maana haya maisha mtu akikuongezea jero kwenye product ni kubwa sanaaaa.Na hivi vyuma vimekaza acha tu na wenyewe wale. Ila si unajua mjini wasioujua bado wengi utawapata tu maana hawapo humu JF .

Ngoja niwape chimbo la pochi za bei rahisi zile ronya na za kati 6000, 8000,12000 lipo maeneo ya nyamwezi karibu na soko la shimoni kale kamtaa cha kati uje utokee msimbazi kota,karibu wanapouza maturubali, lingine lipo mtaa wa congo na aggrey kwa juu ghorofani kama unataka kutoka congo kituo cha basi pale wanauza high quality PU zao 22k, 25k, 28k, 30 nk ambazo ukikuta kwenye botique ni mwendo wa 50k,70k hadi 100k. Pia tena hiyohiyo congo/mchikichi pale katikati kwa ghorofani wanauza pochi eh bei chee tatizo lenu mnapita juu juu tu ingieni maduka ya ndani na chini yana mambo mazuri Wallet nazo mchikichi zipo za kumwaga za kiume na za kike bei chee hakikisha unaingia ndani kabisa kwenye vichochoro. Haya kwa wale wa mabegi ya kusafiria kuna mchina anazalisha mwenyewe maeneo ya Veta karibu na sofia house kule anakutengeneezea design unayotaka eh,pesa yako tu. Kuna kingine nimesahau? Danhappy
Mkuu mimi nataka chimbo la rasta
 

Forum statistics

Threads 1,392,514
Members 528,634
Posts 34,110,681
Top