Wafanyabiashara wa mikoani mnaochukua vitu Kariakoo, njooni tujuzane machimbo ya bidhaa

Danhappy

Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
71
Points
125

Danhappy

Member
Joined Oct 9, 2017
71 125
Kariakoo au Dar ni wapi tutapata pochi, vitenge na viatu vya kike bei za jumla? Maana wenyeji wengi hawapendi kutupeleka kwenye machimbo

CC: charty.

Ngoja nikupe machimbo best. Kizuri kula na mwenzio. Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule Mnazi Mmoja wengi wanaouza Kariakoo wanaenda kufuata huko. Viatu navyo vinapatikana huu Mtaa wa Narung'ombe na Congo pale nenda straight kwenye maduka ya Wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini, nop. Unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile vi-sandles wanauza 2500/pc. Cheni zama Mchikichi katikati kuna Mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki. Magauni nayo ingia ndanindani kule Congo na Aggrey, wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka ku-type ah!
Ngoja niwape chimbo la pochi za bei rahisi zile ronya na za kati 6000, 8000, 12000 lipo maeneo ya Nyamwezi karibu na soko la shimoni kale kamtaa cha kati uje utokee Msimbazi Kota, karibu wanapouza maturubali, lingine lipo mtaa wa Congo na Aggrey kwa juu ghorofani kama unataka kutoka Aongo kituo cha basi pale wanauza high quality PU zao 22k, 25k, 28k, 30 nk ambazo ukikuta kwenye botique ni mwendo wa 50k,70k hadi 100k. Pia tena hiyohiyo congo/mchikichi pale katikati kwa ghorofani wanauza pochi eh bei chee tatizo lenu mnapita juu juu tu ingieni maduka ya ndani na chini yana mambo mazuri Wallet nazo Mchikichi zipo za kumwaga za kiume na za kike bei chee hakikisha unaingia ndani kabisa kwenye vichochoro. Haya kwa wale wa mabegi ya kusafiria kuna mchina anazalisha mwenyewe maeneo ya Veta karibu na sofia house kule anakutengeneezea design unayotaka eh, pesa yako tu. Kuna kingine nimesahau? Danhappy
Ndugu Yangu, usidanganywe. Duka LA maana Tanzania nzima Kwa vifaa halisi na bei halali no TRONIC. Lipo Barbara ya Bagamoyo kule city center. Hata Kariakoo wengi wanatoa kwake na kuwakamua wanunuzi. Nilipigwa bei kariakoo lakini baada ya kuwajua hawa tronic ni kama nimeokoka au kusilimu. Nenda utaamini maneno yangu.
 

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,349
Points
2,000

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,349 2,000
Ngoja nikupe machimbo best. Kizuri kula na mwenzio. Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule Mnazi Mmoja wengi wanaouza Kariakoo wanaenda kufuata huko. Viatu navyo vinapatikana huu Mtaa wa Narung'ombe na Congo pale nenda straight kwenye maduka ya Wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini, nop. Unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile vi-sandles wanauza 2500/pc. Cheni zama Mchikichi katikati kuna Mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki. Magauni nayo ingia ndanindani kule Congo na Aggrey, wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka ku-type ah!
 

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
14,541
Points
2,000

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
14,541 2,000
Sasa umesema k/koo ndo vinachukuliwa vitu,unataka nini tena?
Wenyeji wa Dar wasikupeleke Kariakoo? Basi wenyeji wako wachoyo.
Mkuu siyo wachoyo Ila wapo wanatafuta kwa ajili ya maisha yao. Just imagine mtu kaja kibiashara, then we uache kazi zako uanze kumtembeza free wakati ye ana-make money?
 

mwampepe

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
242
Points
225

mwampepe

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
242 225
Ngoja nikupe machimbo best. Kizuri kula na mwenzio. Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule mnazi mmoja wengi wanaouza Kariakoo wanaenda kufata huko. Viatu navyo vinapatikana huu Mtaa wa Narung'ombe na Congo pale nenda straight kwenye maduka ya wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini nop unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile vi-sandles wanauza 2500/pc. Cheni zama Mchikichi katikati kuna Mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki. Magauni nayo ingia ndanindani kule Congo na Aggrey, wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka ku-type ah!
God bless you
 

Ricecooker

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
470
Points
1,000

Ricecooker

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
470 1,000
Mi kuna machinga nilikuwa nachukua mzigo kwake,hivyo nampa pesa ye anazunguka kwenda kuchukua mzigo.Ukimuuliza asemi, siku nilienda na vijana wangu watatu ambapo yeye hakuwaona. Hivyo nilivyomkabidhi pesa akaondoka, vijana wangu wakamfuatilia mpaka wakajua maduka yote aliyoingia. Tangia siku hiyo hajaniona na majamaa wa madukani washanizoea hata bila pesa wananipa mzigo au wanatuma mkoani.
 

r2ga

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,021
Points
2,000

r2ga

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,021 2,000
Ngoja nikupe machimbo best. Kizuri kula na mwenzio. Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule mnazi mmoja wengi wanaouza Kariakoo wanaenda kufata huko. Viatu navyo vinapatikana huu Mtaa wa Narung'ombe na Congo pale nenda straight kwenye maduka ya wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini nop unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile vi-sandles wanauza 2500/pc. Cheni zama Mchikichi katikati kuna Mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki. Magauni nayo ingia ndanindani kule Congo na Aggrey, wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka ku-type ah!
God bless you.
 

KABALEGA

Senior Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
166
Points
225

KABALEGA

Senior Member
Joined Jul 18, 2017
166 225
Mi kuna machinga nilikuwa nachukua mzigo kwake, hivyo nampa pesa ye anazunguka kwenda kuchukua mzigo. Ukimuuliza asemi,siku nilienda na vijana wangu watatu ambapo yeye hakuwaona. Hivyo nilivyomkabidhi pesa akaondoka, vijana wangu wakamfuatilia mpaka wakajua maduka yote aliyoingia. Tangia siku hiyo hajaniona na majamaa wa madukani washanizoea hats bila pesa wananipa mzigo au wanatuma mkoani.
Inabidi nikutafute
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
3,256
Points
2,000

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
3,256 2,000
Ngoja nikupe machimbo best. Kizuri kula na mwenzio. Vitenge mara nyingi machimbo yake yapo NIDA kule mnazi mmoja wengi wanaouza Kariakoo wanaenda kufata huko. Viatu navyo vinapatikana huu Mtaa wa Narung'ombe na Congo pale nenda straight kwenye maduka ya wachina yaani sio wale machinga wanaomwaga chini nop unazama dukani utakuta zile simple wanauza 4000/pc na vile vi-sandles wanauza 2500/pc. Cheni zama Mchikichi katikati kuna Mchina anauza mpaka 2000-3000/dz na hazipauki. Magauni nayo ingia ndanindani kule Congo na Aggrey, wanauza nayo bei chee 6000-8000-1000-16000/pc. Vingine siku ingine nitakwambia nimechoka ku-type ah!
Naona umeamua kumwaga UPUPU wote, maana yake kila mmoja aelekee straight kwa Mchina (muuzaji)...!!

Unataka/unategemea sisi Madalali tukale wapi..! anyway, najua tumefanya makosa sisi wenyewe kukupeleka kwenye Machimbo...

Naahidi atutarudia tena kufanya Makosa..!!
 

Forum statistics

Threads 1,391,320
Members 528,392
Posts 34,078,095
Top