Wafahamu Mastaa wanaotumia nguvu za Giza / ushirikina


Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
920
Points
1,000
Age
29
Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
920 1,000
Jaman binamu unanivunja mbavu , chale za matako Tena ?不不不不不, shoga angu ushirikina umekukaa kwenye damu , yan umejua kunivunja mbavu aiseeh
Tunahangaika na mengi ndugu yangu ww acha tu lkn kuna kitu kilinitokea kwenye maisha yangu siamini tena awe mganga wa jadi au anatibu kwa kitabu simuamini. Kwasasa nimeokoka naamini sana kwenye kuomba, kufunga na kusali kwa Imani sifa na utukufu zirudi kwa Bwana.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
35,929
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
35,929 2,000
Bongo movies washirikna balaa...!!yaani wanarogana wanajifanya kusomewa kumbe hawana lolote...!!! Sasa dogo janja alikua anarogwa ili iweje?

Hawa wadada na wakaka zao wote...!!! Lao moja wanajifanya maustadhi kumbe hawana lolote
Halafu na waganga mwenzangu hawanaga siri , wakienda wasanii wakubwa lazima watangaze kwa watu

Nasikia uwoya ilikua ndo zake tanga , alikua anamuomba pesa dogo janja halafu hizo hizo anaenda kumroga nazo tanga

Yan uwoya kwa ushirikina kila siku anachinja mbuzi tu huko tanga , bora abadilishe tu waganga , anajichoresha tu huko tanga
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
35,929
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
35,929 2,000
Ameen ameen barikiwa sanaa
Tunahangaika na mengi ndugu yangu ww acha tu lkn kuna kitu kilinitokea kwenye maisha yangu siamini tena awe mganga wa jadi au anatibu kwa kitabu simuamini. Kwasasa nimeokoka naamini sana kwenye kuomba, kufunga na kusali kwa Imani sifa na utukufu zirudi kwa Bwana.
 
K

Kubbra Hooda

Senior Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
107
Points
250
K

Kubbra Hooda

Senior Member
Joined Jan 4, 2019
107 250
Umemsahau DIDA mwanwmke anapenda ULONZI kuliko kula alikuwa na mganga wake anaitwa SH 60 ukienda malipo kwake ni sh 60 kwa sasa anaroga sana Morogoro ndo maana kila weekend hakauki
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Tunahangaika na mengi ndugu yangu ww acha tu lkn kuna kitu kilinitokea kwenye maisha yangu siamini tena awe mganga wa jadi au anatibu kwa kitabu simuamini. Kwasasa nimeokoka naamini sana kwenye kuomba, kufunga na kusali kwa Imani sifa na utukufu zirudi kwa Bwana.
Ndio hivyo , watu wanahangaika kutafuta tiba ya mambo yao , ilamradi tu hawadhuru watu wengine

Nimefurah kuwa umeokoka binamu na kuamua kurudi kwa muumba, mie shoga angu Ndo nataka kuanza ushirikina nikachanjwe hizo chale za matakoni不不
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,093
Points
2,000
Age
36
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,093 2,000
Wanazengo mmezidi kulalamika, mnaletewa umbea badala ya kusikiliza tu mkapita mnaanza midomo kushindana na Mimi , hivi mnajua connection yangu ? , mnanijua vizur? , nyie shukuruni tu nipo humu nawapa umbea siku zinaenda, siku nikipotea humu mtalia na kusaga Meno, maana najua mnavyopenda umbea kuliko kula , mnajua na risk sana maisha yangu kujitoa kafara kuanika mambo ya watu halafu nyie mnakuja midomo juu juu kama nyuchi za bundi mxiee , mnaniudhi mbwa nyie mjue? Yan Tena mkome kuanzia Leo , eti mnajifanya mnanichamba mbwa nyie wakati umbea tu ndo umewajaa, Leo nawapa onyo mbwa nyie mnikome mxieww


Turudi kwenye mada wale mnaopenda umbea na kusoma kimya kimya bila comment za karaha, ifuatayo chini ni list ya mastaa wanaotumia nguvu za giza/uchawi /freemason katika kazi zao , mji mzito huu , duniani kuna mambo nyie acheni tu , list inastaajabisha lakini Ndo ukweli usiopingika, wengine sitawataja maana mpaka mikono inatetemeka kuandika

1. alikiba
2. Diamond Platnum
3 . Irene uwoya
4. Anthony lusekelo
5. Mama rwakatale
6. Muna love
7. Lulu Michael
8. ....
9.....
10....
8)Esma

9)Snura

10)Shilole.

11)Batuli.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Bongo movies washirikna balaa...!!yaani wanarogana wanajifanya kusomewa kumbe hawana lolote...!!! Sasa dogo janja alikua anarogwa ili iweje?

Hawa wadada na wakaka zao wote...!!! Lao moja wanajifanya maustadhi kumbe hawana lolote
Na Mimi nikashangaa jaman , dogo janja ? Kwa pesa zip? Ila nimekuja kugundua binamu irene uwoya uwa Ana fetish ya kupenda dogo dogo , na janja alimpenda sana ndio maana akawa anamroga ili asiende kwa wengine 不
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,243
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,243 2,000
Mmelogana kimya kimya. Sasa mnaanza kutajana mitandaoni.
Kinachofuata ni kuwataja waganga wenu kisha mje madhabauni kufanyiwa maombi.
 
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
516
Points
500
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2019
516 500
Na Mimi nikashangaa jaman , dogo janja ? Kwa pesa zip? Ila nimekuja kugundua binamu irene uwoya uwa Ana fetish ya kupenda dogo dogo , na janja alimpenda sana ndio maana akawa anamroga ili asiende kwa wengine
Huwa wanatest kwanza hizi dawa kwa mwanaume wa kawaida, zikitiki anaenda kwa mwanaume mwenye pesa, yule aliechwa anakuwaga kama kachanganyikiwa flani hivi kwa muda badae anakaa sawa... Nishaiona hii rafiki yangu alikuwa kicheche shababi sana ila ana vijisenti tu, huyo dada alimtuliza akawa kama zezeta madem hatongozi tena, badae huyo dada akapata bosi nae akatulizwa hivyo hivyo paka akaolewa, huyo rafiki yngu alivyoachwa hata viatu alikuwa havai..
 
Mackanackyyy

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
240
Points
500
Mackanackyyy

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
240 500
Wanazengo mmezidi kulalamika, mnaletewa umbea badala ya kusikiliza tu mkapita mnaanza midomo kushindana na Mimi , hivi mnajua connection yangu ? , mnanijua vizur? , nyie shukuruni tu nipo humu nawapa umbea siku zinaenda, siku nikipotea humu mtalia na kusaga Meno, maana najua mnavyopenda umbea kuliko kula , mnajua na risk sana maisha yangu kujitoa kafara kuanika mambo ya watu halafu nyie mnakuja midomo juu juu kama nyuchi za bundi mxiee , mnaniudhi mbwa nyie mjue? Yan Tena mkome kuanzia Leo , eti mnajifanya mnanichamba mbwa nyie wakati umbea tu ndo umewajaa, Leo nawapa onyo mbwa nyie mnikome mxieww


Turudi kwenye mada wale mnaopenda umbea na kusoma kimya kimya bila comment za karaha, ifuatayo chini ni list ya mastaa wanaotumia nguvu za giza/uchawi /freemason katika kazi zao , mji mzito huu , duniani kuna mambo nyie acheni tu , list inastaajabisha lakini Ndo ukweli usiopingika, wengine sitawataja maana mpaka mikono inatetemeka kuandika

1. alikiba
2. Diamond Platnum
3 . Irene uwoya
4. Anthony lusekelo
5. Mama rwakatale
6. Muna love
7. Lulu Michael
8. ....
9.....
10....
8. Rais Magufuli
10. Bashite
11. Musukuma Joseph
12. Lusinde
13. Kalamaganda Kabugi
 
Social maniac

Social maniac

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
353
Points
500
Social maniac

Social maniac

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
353 500
We mbwa mwana haramu, usinizoee umesikia? Ntakuchamba mpaka uchanganyikiwe, achana na Mimi , naona unajipendekeza sana , Mimi sio type yako , kauze uchi wako huko , yani Tena iwe mwanzo na mwisho , naona unatafuta kiki kwa nguvu , ntakuchamba mpka utembee uchi barabaran
Mchambe basi tuone anavyotembea uchi barabarani
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,461
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,461 2,000
Kwako mleta uzi..."Karma is a Bitch" ipo siku self guilty conciousness itakutesa sana!
 
Mr Never Mind

Mr Never Mind

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2019
Messages
260
Points
250
Mr Never Mind

Mr Never Mind

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2019
260 250
asa mbna hujamtaja rayvann au tumjumuishe na platnam
 
Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
2,732
Points
2,000
Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
2,732 2,000
Wanazengo mmezidi kulalamika, mnaletewa umbea badala ya kusikiliza tu mkapita mnaanza midomo kushindana na Mimi , hivi mnajua connection yangu ? , mnanijua vizur? , nyie shukuruni tu nipo humu nawapa umbea siku zinaenda, siku nikipotea humu mtalia na kusaga Meno, maana najua mnavyopenda umbea kuliko kula , mnajua na risk sana maisha yangu kujitoa kafara kuanika mambo ya watu halafu nyie mnakuja midomo juu juu kama nyuchi za bundi mxiee , mnaniudhi mbwa nyie mjue? Yan Tena mkome kuanzia Leo , eti mnajifanya mnanichamba mbwa nyie wakati umbea tu ndo umewajaa, Leo nawapa onyo mbwa nyie mnikome mxieww


Turudi kwenye mada wale mnaopenda umbea na kusoma kimya kimya bila comment za karaha, ifuatayo chini ni list ya mastaa wanaotumia nguvu za giza/uchawi /freemason katika kazi zao , mji mzito huu , duniani kuna mambo nyie acheni tu , list inastaajabisha lakini Ndo ukweli usiopingika, wengine sitawataja maana mpaka mikono inatetemeka kuandika

1. alikiba
2. Diamond Platnum
3 . Irene uwoya
4. Anthony lusekelo
5. Mama rwakatale
6. Muna love
7. Lulu Michael
8. ....
9.....
10....
Duh..!
Mie nimeishia tu pale ulipowaita watu mbwa yaani bahati nzuri mie ni mbwa dume ila sasa nawaza hao wasomaji wengine sijui ni mijibwa koko au ile mijibwa inayokulaga kila kitu mpaka mavi ya walevi.!
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,243
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,243 2,000
People who like to talk about others have nothing to present about themselves.
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,820
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,820 2,000
Mmelogana kimya kimya. Sasa mnaanza kutajana mitandaoni.
Kinachofuata ni kuwataja waganga wenu kisha mje madhabauni kufanyiwa maombi.
Wakija madhabahuni wanakumbana na kitu Gwajima
 

Forum statistics

Threads 1,295,966
Members 498,495
Posts 31,229,263
Top