Wafahamu Mastaa wanaotumia nguvu za Giza / ushirikina


Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
920
Points
1,000
Age
29
Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
920 1,000
Freemasons au kwenda kwa waganga?

Hebu liweke vzr hapo!

Nkuambie kitu hakuna msanii asiyeroga Tanzania hii...kuanzia Hip hop mpk kingwendu!!

Sisemi mengi ngoja ninyamaze ila mwaka Jana niliyajua mengi jamani siaminiii!!!kabisaa
Hebu tupe stor kidogo hiyo tupate vitamin
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Heee!hujui binamu?kwani kipindi kile ilikuaje mpk wakasema malaria sijui Kali ?bibi ilikja juju lileee....tena la uchizii haswaa!!wakamwahi huyo babu wa tanga...!!!

Yule mama hakuna mwanamke wa Dai anaondoka kwa kutaka...unapigwa matukio ya ndumba
Sasa jaman c aolewe yeye, nilisikia kipindi hamisa anaumwa wakasema malaria imempanda kichwan kumbe mama mtu kashafanya yake , Ila watu wa kigoma balaa wale, ile familia kwa uchawi mmh
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
35,929
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
35,929 2,000
Huyo bibi nasikia ni kiboko kwenye dawa za mapenzi na chango la uzazi.
Kwenye chango la uzazi kweli kuna mdogo alikua hapati mtoto mda sana baadae alipatia kwa yule bibi,hata kujifungua alipitiliza lakini alivyoenda pale kapewa dawa jioni anapelekwa mwananyamala kujifungua!!!

 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
35,929
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
35,929 2,000
wengine ndo tulikua tunashinda huko unapigwa chale hadi za matako unashangaa ukitembea wowooo linatikisika tu
Hahahaaaa!!!! mjini hapa daah!Mimi nilipigiwa simu mdg wetu huyo aliyepata mtoto sasa,alimpeleka mwanawe alikua anaumwa vihoma vya kitoto hivi,sasa nafika nashangaa balaa...naambiwa kuna msanii katoka hapa sasa hivi....!!!
 
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
2,017
Points
2,000
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined Aug 2, 2014
2,017 2,000
Wafu hutambuana, hata kufikia muda wa kutajana
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,613
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,613 2,000
Ahahah mwenznagu , nimeshavurugwa, binamu umepotea sana aiseh , jukwaa bila wanazengo nyie halinogi, tumetoka mbali
Nipo binamu sijui uzee nao unapiga hodi hadi najifanya busy....we utabaki mawinguni binamu
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
wengine ndo tulikua tunashinda huko unapigwa chale hadi za matako unashangaa ukitembea wowooo linatikisika tu
Jaman binamu unanivunja mbavu , chale za matako Tena ?🤣🤣🤣🤣🤣, shoga angu ushirikina umekukaa kwenye damu , yan umejua kunivunja mbavu aiseeh
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Hahahaaaa!!!! mjini hapa daah!Mimi nilipigiwa simu mdg wetu huyo aliyepata mtoto sasa,alimpeleka mwanawe alikua anaumwa vihoma vya kitoto hivi,sasa nafika nashangaa balaa...naambiwa kuna msanii katoka hapa sasa hivi....!!!
Halafu na waganga mwenzangu hawanaga siri , wakienda wasanii wakubwa lazima watangaze kwa watu

Nasikia uwoya ilikua ndo zake tanga , alikua anamuomba pesa dogo janja halafu hizo hizo anaenda kumroga nazo tanga 🤣🤣🤣

Yan uwoya kwa ushirikina kila siku anachinja mbuzi tu huko tanga , bora abadilishe tu waganga , anajichoresha tu huko tanga
 
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
1,502
Points
2,000
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
1,502 2,000
Hakuna msanii asiye mshirikina kizazi hiki. Wote wachawi
 
Mrs salvador

Mrs salvador

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
241
Points
500
Mrs salvador

Mrs salvador

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
241 500
Wanazengo mmezidi kulalamika, mnaletewa umbea badala ya kusikiliza tu mkapita mnaanza midomo kushindana na Mimi , hivi mnajua connection yangu ? , mnanijua vizur? , nyie shukuruni tu nipo humu nawapa umbea siku zinaenda, siku nikipotea humu mtalia na kusaga Meno, maana najua mnavyopenda umbea kuliko kula , mnajua na risk sana maisha yangu kujitoa kafara kuanika mambo ya watu halafu nyie mnakuja midomo juu juu kama nyuchi za bundi mxiee , mnaniudhi mbwa nyie mjue? Yan Tena mkome kuanzia Leo , eti mnajifanya mnanichamba mbwa nyie wakati umbea tu ndo umewajaa, Leo nawapa onyo mbwa nyie mnikome mxieww


Turudi kwenye mada wale mnaopenda umbea na kusoma kimya kimya bila comment za karaha, ifuatayo chini ni list ya mastaa wanaotumia nguvu za giza/uchawi /freemason katika kazi zao , mji mzito huu , duniani kuna mambo nyie acheni tu , list inastaajabisha lakini Ndo ukweli usiopingika, wengine sitawataja maana mpaka mikono inatetemeka kuandika

1. alikiba
2. Diamond Platnum
3 . Irene uwoya
4. Anthony lusekelo
5. Mama rwakatale
6. Muna love
7. Lulu Michael
8. ....
9.....
10....
Mmmh hatari
 
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
1,502
Points
2,000
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
1,502 2,000
warumi hawa wanaokupigia kelele sio kwamba hawakuamini tatizo umeleta habari ya watu wanaowapenda na kuwasujudu ndo maana wanakupigia kelele....ila hawa hawa wanakupongezaga ukileta ubuyu wa watu wasiowasujudu
 
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
842
Points
1,000
Age
23
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
842 1,000
Imekugusa eeeeh! Pole, Nikuzoe kwa lipi? Unanisaidia nn? Chambaa nikione hicho kichambo chako choko weee! Usinitishe nakuona fala tu, una nn ww? Mpaka ujilinganishe na mm, au una kunya keki unakojoa Juisi?
Nafanya kazi ya halali si muuza uchi, kazi kwako kauze kundu huko. Natafuta kiki kwa ID fake!
Chambaaaàa nataka ntembee uchi
Naenda kuweka simu chaji baadae ntarudi.
Unamfahamu warumi ?
 
Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
920
Points
1,000
Age
29
Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
920 1,000
Kwenye chango la uzazi kweli kuna mdogo alikua hapati mtoto mda sana baadae alipatia kwa yule bibi,hata kujifungua alipitiliza lakini alivyoenda pale kapewa dawa jioni anapelekwa mwananyamala kujifungua!!!

Ni kweli watu kibao amewasaidia.
 

Forum statistics

Threads 1,295,973
Members 498,495
Posts 31,229,499
Top