Wadhamini wa Simba FC Bia ya Kilimanjaro wajiondoa Simba,kisa ni gogoro!!


CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,139
Likes
121
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,139 121 160
Kufuatia Klabu ya Simba kukubwa na mgogoro mkubwa huku mwenyekiti wake mh Ismail Aden Rage aka TUTU VENGERE akiigomea TFF kuitisha mkutano wa kutafuta suluhu,leo wadhamini wa klabu hiyo wametangaza kujiondoa kuidhamini klabu hiyo kwa kusema kwamba wao wanadhamini mpira na siyo ngumi.
Wakati huo huo rais wa TFF mh J Malinzi ametangaza kwamba kutakua na kikao cha kamati ya utendaji siku ya tar 22.dec.013 kikiwa na lengo la kujadili vurugu zinazoendelea ktk klabu ya Simba.
Naomba kuwasilisha.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
466
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 466 180
Ingawa Mkuu mandieta hujatoa source, naunga mkono hoja kwa 100% wadhamini kujitoa ili liwe fundisho si kwa wengine tu bali hata kwa viongozi wenye rageism wanaokataa kuheshimu katiba na maamuzi ya walio wengi.
 
Last edited by a moderator:
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,139
Likes
121
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,139 121 160
Ingawa Mkuu mandieta hujatoa source, naunga mkono hoja kwa 100% wadhamini kujitoa ili liwe fundisho si kwa wengine tu bali hata kwa viongozi wenye rageism wanaokataa kuheshimu katiba na maamuzi ya walio wengi.
Mkuu Makoye Matale chanzo cha habari ni J.Malinzi kupitia magic fm
 
Last edited by a moderator:
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,196
Likes
346
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,196 346 180
Sawa, ila ingekuwa vyema iwapo kabla ya kujiondoa, wadhamini wangejaribu kukaa na pande zote mbili kujaribu kusuluhisha. Hata kama wangeshindwa kusuluhisha, angalau wangepata upeo wa kujua nani hasa ni mkorofi kati ya pande zinazovutana. Huenda hukumu hii ya wadhamini ni sawa na kuwaadhibu pia wasiohusika na mgogoro huo.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
702
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 702 280
Waondoke tu. Tutahamia SBL. Ila Rage lazima aondoke
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,418
Likes
240
Points
160
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,418 240 160
kwanza warudishe mamilioni ya wadau waliochanga kupitia shindano la nani mtani jembe, wasilete janja ya kutokomea na hela za wanachama!!
then hao kilimanjaro wajue Simba ilikuwepo hata kabla bia ya kilimanjaro haijaanza kuzalishwa
serengeti wapo tena ndo itakuwa tamu, kule TBL kwetu SBL
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,619
Likes
1,798
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,619 1,798 280
Bora izaminiwe na burudani wine
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,133
Likes
39,891
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,133 39,891 280
Kufuatia Klabu ya Simba kukubwa na mgogoro mkubwa huku mwenyekiti wake mh Ismail Aden Rage aka TUTU VENGERE akiigomea TFF kuitisha mkutano wa kutafuta suluhu,leo wadhamini wa klabu hiyo wametangaza kujiondoa kuidhamini klabu hiyo kwa kusema kwamba wao wanadhamini mpira na siyo ngumi.
Wakati huo huo rais wa TFF mh J Malinzi ametangaza kwamba kutakua na kikao cha kamati ya utendaji siku ya tar 22.dec.013 kikiwa na lengo la kujadili vurugu zinazoendelea ktk klabu ya Simba.
Naomba kuwasilisha.
Acha Mambo Ya Kike na Ya Kishoga na Upotoshaji na Wadhamini Hawajajitoa Kama Usemavyo bali Wameitaka Klabu Yetu Ikae Chini na Imalize Mgogoro Wake la Sivyo Wanaweza Wakafikiria Kujitoa. Siyo Kila Mtu ni MJINGA na -------- kama Ulivyo na Najua Wewe Utakuwa ni GONGO WAZI KANDAMBILI. Vipi Ziara Yenu Ya Kupeleka POWDER UTURUKI imefikia Wapi? MNATAKA MFIDIE HASARA MLIYOIPATA KTK KUENDESHA Timu? Na Safari hii Mkienda tu Na Powder na Mkichukuwa Powder MNAUMBUKA na TIMU NZIMA itanyongwa Mtutie Hasara na Aibu Taifa Letu.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Wadhanimi waliingia kwa mkataba unless kama kuna kipengele cha kujiondoa kinachoendana na hoja zao
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Sawa, ila ingekuwa vyema iwapo kabla ya kujiondoa, wadhamini wangejaribu kukaa na pande zote mbili kujaribu kusuluhisha. Hata kama wangeshindwa kusuluhisha, angalau wangepata upeo wa kujua nani hasa ni mkorofi kati ya pande zinazovutana. Huenda hukumu hii ya wadhamini ni sawa na kuwaadhibu pia wasiohusika na mgogoro huo.
Hivi inaingia akilini mtu kukupa pesa za kutatulia matatizo yako alafu achukue na kazi nyingine ya kukusuluhisha!? Itakuwa ni Tz pekee duniani.

 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
Sawa, ila ingekuwa vyema iwapo kabla ya kujiondoa, wadhamini wangejaribu kukaa na pande zote mbili kujaribu kusuluhisha. Hata kama wangeshindwa kusuluhisha, angalau wangepata upeo wa kujua nani hasa ni mkorofi kati ya pande zinazovutana. Huenda hukumu hii ya wadhamini ni sawa na kuwaadhibu pia wasiohusika na mgogoro huo.
Kwani kazi ya wadhamini ni kutatua migogoro?
 
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
444
Likes
185
Points
60
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
444 185 60
Wadhamini wanaihitaji SSC Kutangaza bidhaa zao, Simba haina inachopoteza zaidi ya kuchagua mdhamini mwingine!!
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,196
Likes
346
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,196 346 180
Kwani kazi ya wadhamini ni kutatua migogoro?
1. Madhumuni mamojawapo ya udhamini wa soka ni kuitatulia timu husika matatizo yake (ukosefu wa rasilmali, n.k.) ili timu hiyo ifanye vizuri na hivyo kuitangaza shughuli ya mdhamini. Kwa kuwa matatizo hayana mipaka, si vibaya kusaidia hata hilo tatizo la uongozi kutoelewana. Si lazima, lakini ni vyema.
2. Tayari mdhamini huyo ameshawekeza mamilioni ya fedha kwa timu hiyo. Kimahesabu (na kihesabati), ni nafuu zaidi kusaidia kutatua mgogoro huo kuliko kuanza na timu mpya ambayo bila ya shaka haina tija kiudhamini kuliko ilivyo Simba.
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,196
Likes
346
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,196 346 180
Hivi inaingia akilini mtu kukupa pesa za kutatulia matatizo yako alafu achukue na kazi nyingine ya kukusuluhisha!? Itakuwa ni Tz pekee duniani.
Nadhani inaingia sana akilini, maana kama ulivyosema mdhamini ameipa pesa Simba za kutatulia matatizo yake. Sasa linapojitokeza tatizo lisilohitaji fedha kulitatua, kwa nini mdhamini asijaribu kusaidia? Mathalani ukinipa hela ya mahari nikaolea, haitaingia akilini kuniketisha kitako na niliyemwolea pesa hiyo pale ndoa yetu inapoyumba sababu ya wawili sisi kutoelewana?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
Naona hatutaelewana...

1. Madhumuni mamojawapo ya udhamini wa soka ni kuitatulia timu husika matatizo yake (ukosefu wa rasilmali, n.k.) ili timu hiyo ifanye vizuri na hivyo kuitangaza shughuli ya mdhamini. Kwa kuwa matatizo hayana mipaka, si vibaya kusaidia hata hilo tatizo la uongozi kutoelewana. Si lazima, lakini ni vyema.
2. Tayari mdhamini huyo ameshawekeza mamilioni ya fedha kwa timu hiyo. Kimahesabu (na kihesabati), ni nafuu zaidi kusaidia kutatua mgogoro huo kuliko kuanza na timu mpya ambayo bila ya shaka haina tija kiudhamini kuliko ilivyo Simba.
 

Forum statistics

Threads 1,251,967
Members 481,948
Posts 29,791,728