Wadau wa mchezo wa mieleka (wrestling)


Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,935
Likes
24,673
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,935 24,673 280
Crumpy Crumper

Crumpy Crumper

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
1,935
Likes
2,179
Points
280
Crumpy Crumper

Crumpy Crumper

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
1,935 2,179 280
Afadhali RUSEV alivyouchukua mkanda wa USA championship.... Maana Nakumura alikuwa anazingua tu..
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,744
Likes
1,925
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,744 1,925 280
Afadhali RUSEV alivyouchukua mkanda wa USA championship.... Maana Nakumura alikuwa anazingua tu..
Halafu kingine haikuwa rahisi WWE wakubali United States championship na SDL women's championship zote zikae kwa wajapani mda mrefu.
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,744
Likes
1,925
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,744 1,925 280
Anayeweza kutoa neno kati ya match ya maswahiba wawili Ronda Rowdy na Natalya aseme, maana machozi yale ya Ronda sikuyaelewa, na iweje WWE wawapangie match wakati wanajua ni marafiki wa damu?
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
8,380
Likes
11,369
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
8,380 11,369 280
Anayeweza kutoa neno kati ya match ya maswahiba wawili Ronda Rowdy na Natalya aseme, maana machozi yale ya Ronda sikuyaelewa, na iweje WWE wawapangie match wakati wanajua ni marafiki wa damu?
Wewe huwa unafuatilia kweli? Natalya alipita kwenye mchujo nani wakukutana na ronda, walipambanishwa wanaweka wote na natalya akaibuka mshindi ndiyo kupangiwa pambano na ronda
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,744
Likes
1,925
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,744 1,925 280
Wewe huwa unafuatilia kweli? Natalya alipita kwenye mchujo nani wakukutana na ronda, walipambanishwa wanaweka wote na natalya akaibuka mshindi ndiyo kupangiwa pambano na ronda
Mkuu nafuatilia vizuri sana na huo mpambano nafahamu ulikoanzia, ni baada ya Ronda kutoa open challenge wanawake wote wakawa wanagombania kuingia ndipo Stephanie akaamua wachuane mmoja baada ya mwingine.

Concern yangu ni kuwa, hakuna kitu WWE huwa kinatokea out of the blue, hata hii match haikuwepo accidentally kwa sababu Natalya alishinda, it was supposed to be that way, na hapo ndipo ulipo msingi wa swali langu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308