Wadau wa Internet mko wapi?


Apson

Apson

New Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
2
Likes
0
Points
0
Apson

Apson

New Member
Joined Dec 7, 2007
2 0 0
Jamani hata kama maendeeo yamechelewa kufika kwa ndugu zetu wanaoichi maeneo ya mbagala,lakini isiwe kihivyo.
Kweli huwezi kuamini mtu akitaka kufanya mambo ya surfing mpaka apande gari kutoka Mbagala mwisho hadi Mtoni Mtongani mmmh!
Jamani hivi hakuna mjanja mmoja akatokea akaweka Internet Cafe maeneo ya Mgagala SabaSaba!!!!!!
Kwa kweli atakula vichwa mno,mfano mzuri tu ni ile shue iliyopo pale ya St.Antony.

Mwisho ndugu wadau wenzangu natafuta ofisi za huu mtandao wetu wa jamiiforums ziko wapi?
 
Lasthope

Lasthope

Senior Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
149
Likes
3
Points
0
Lasthope

Lasthope

Senior Member
Joined Jun 5, 2008
149 3 0
Jamani hata kama maendeeo yamechelewa kufika kwa ndugu zetu wanaoichi maeneo ya mbagala,lakini isiwe kihivyo.
Kweli huwezi kuamini mtu akitaka kufanya mambo ya surfing mpaka apande gari kutoka Mbagala mwisho hadi Mtoni Mtongani mmmh!
Jamani hivi hakuna mjanja mmoja akatokea akaweka Internet Cafe maeneo ya Mgagala SabaSaba!!!!!!
Kwa kweli atakula vichwa mno,mfano mzuri tu ni ile shue iliyopo pale ya St.Antony.

Mwisho ndugu wadau wenzangu natafuta ofisi za huu mtandao wetu wa jamiiforums ziko wapi?
Ndugu yangu Apson umenichekesha sana, eti unatafuta ofisi za JF? Well, ofisi zetu ziko hapo hapo kwenye PC yako, kila tatizo ulo nalo we andika tu, utapewa majibu.

Kuhusu hilo la internt cafe, ni wazo zuri kwa wajasiriamali, limefika we ngoja tu baada ya muda utaona zitakuwa nyingi tu maana watu washakusoma hapa.

Karibu jamvini ndugu
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
With a name like Apson....
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,175