Wadau tulioyafanya haya miaka ya 80s tutupie mapicha humu

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
19,640
2,000
Hii picha imenikumbusha mbali sana, siku nzima furaha tu yaani haukumbuki msosi wala nini, sio kama leo vitoto vinawaza simu tu, akicheza nje dakika kumi anahema na kurudi ndani acheze games za kwenye simu, mtoto mdogo ila amenenpa na kuvimba mwili utadhani Kim wa Korea.

Tuliopata bahati ya kushiriki hii michezo ya utotoni tutupie mapicha humu.

 

MANJIS

JF-Expert Member
Sep 1, 2020
346
500
Hii picha imenikumbusha mbali sana, siku nzima furaha tu yaani haukumbuki msosi wala nini, sio kama leo vitoto vinawaza simu tu, akicheza nje dakika kumi anahema na kurudi ndani acheze games za kwenye simu, mtoto mdogo ila amenenpa na kuvimba mwili utadhani Kim wa Korea.

Tuliopata bahati ya kushiriki hii michezo ya utotoni tutupie mapicha humu.

enzi hizo
JamiiForums688672123.jpg
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,633
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom